Bác nào muốn theo em chiến CPM không ? Em hỗ trợ

Status
Not open for further replies.

haioption

Senior
Reactions
1,116
MR
0.027
Tình hình là em đang chiến CPM. Và cũng có gắng xây dụng cái gì đó cho riêng mình. Bác nào theo em em hỗ trợ hehehe

Đang chiến site này. Bác nào biết site thì đừng Public kẻo nát nhé! Bác nào muốn chiến thì theo em làm việc

Pay ổn hàng tuần chứ bác :p:p:p nhiêu em vps đây

hỗ trợ cho newbie không bác?

cho em 1 slot với bác thớt

Mình đang học cách chiến CPM và có nhiều VPS nhưng ko biết làm sao có hiệu quả như bác , hy vọng đc bác giúp đỡnếu đc bác inbox cho em 1 slot nhé . Like mạnh cho bác vì tinh thần chia sẻ và giúp đở newbie trong vấn đề cpm
Thanks bác trước

Last edited:
cho mình theo với. cũng đang nghiên cwus cái này mà chwa có sw phụ giỏi. mấy bwax nay theo HYIP đói quá. toàn bị scam

Tình hình là em đang chiến CPM. Và cũng có gắng xây dụng cái gì đó cho riêng mình. Bác nào theo em em hỗ trợ hehehe

Đang chiến site này. Bác nào biết site thì đừng Public kẻo nát nhé! Bác nào muốn chiến thì theo em làm việc

Không có gì trong tay nhưng vẫn nhờ bác chỉ giúp cần câu cơm sống qua mùa trung thu :)

plugrush dạo này căng lắm traffic ko ổn là rate nó = 0 coi như bỏ acc

Site này cả tỉ người biết rồi mà, quang trọng cách chiến thôi.

nhìn kiểu kia mà dc pay nếu may mắn lắm dc 2 tuần là về 0 và ko có $ ! :D:D:D
còn tràng này thì diễn đàn còn mấy ai không biết!

đánh dấu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,049
Latest member
wavea1101

Most viewed of week

Most discussed of week