[Bình chọn] Soft Xiao hay máy trạm

Bạn chọn soft capcha nào

• Soft xiao

Votes: 16 24.2%
  • Soft máy trạm

Votes: 46 69.7%
  • Khác

Votes: 4 6.1%

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.

khonghieu90

Banned
Reactions
224
MR
0.000
Vì k chơi capcha mấy nên topic này tham khảo ý kiến anh em về 2 soft có thể nói là nổi tại thời điểm này.
Soft xiao thì khỏi nói rồi
Còn soft máy trạm thấy ưu điểm có chức năng pause nhưng không biết chất lượng thế nào.
Vote ở mục vote phía trên cho dễ theo dõi nhé.
Anh em vote nhé, như nhau thì ủng hộ Hàng việt nhé anh em :D.

Đang miễn phí nên mình vote máy trạm, nhưng mà máy trạm chiếm nhiều ram hơn soft xiao

Mình ko phải thích hàng free vì mình cũng mua thử 3 ID soft xiao xem thế nào, thấy tốc độ load cũng bt và mình chỉ dùng lúc vừa gõ captcha vừa xem phim thui vì ko đếm time. Cuối tháng này mình sẽ ủng hộ chủ nhân soft maytram vài $, hâm mộ a í :x Mong sao soft VN ngày càng chất lượng cao :x vote cho maytram

Mình ko phải thích hàng free vì mình cũng mua thử 3 ID soft xiao xem thế nào, thấy tốc độ load cũng bt và mình chỉ dùng lúc vừa gõ captcha vừa xem phim thui vì ko đếm time. Cuối tháng này mình sẽ ủng hộ chủ nhân soft maytram vài $, hâm mộ a í :x Mong sao soft VN ngày càng chất lượng cao :x vote cho maytram

bạn cũng chơi nhỉ vừa gõ vừa coi phim đc bờ rao thế :D

Đã vote!
Xem bình chọn hiện tại:
View Poll Results: Bạn chọn soft capcha nào

Voters
15. You have already voted on this poll

*

Soft xiao
0 0%
*

Soft máy trạm
13 86.67%
*

Khác
2 13.33%

maytram nó đòi bán 3K$ đấy! ghê thiệt cái này cần gì bình chọn nhỉ! free thì ko nói! chứ nó mà sell thì chưa biết thế nào?

Nên bình chọn ở thời điểm hiện tại, chứ khi nào "nó đòi" hãy ra 1 bình chọn khác !, cứ vote cho maytram cái đã vì free mà lại VN nữa :)

Nên bình chọn ở thời điểm hiện tại, chứ khi nào "nó đòi" hãy ra 1 bình chọn khác !, cứ vote cho maytram cái đã vì free mà lại VN nữa :)
nếu đòi 3$ nhưng limited ID thì cũng ok chứ sao
nhưng mình nghĩ bác ấy ko lấy mắc vậy đâu

Mình thích ủng hộ hàng Việt Nam hơn :)

tháng này mình ủng hộ rồi :-X,thấy xài ngon,nhất là test ID,chứ mua của xiao mà không mua panel thì....!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week