Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
:binhsua04: thế bồi thêm lệnh sell thôi

Ơ, tớ k khuyến cáo bồi thêm sell đâu nhé, hic.
@All: Nguyên tắc 2 là khi bạn đang âm, đừng đưa thêm bất cứ lệnh nào ;) Vì bạn đang sai, tại sao lại phải càng sai thêm???

:binhsua03: nó qua R2 chạm R3 rồi mới down thì sao nhỉ

Hê hê, nó mà chạm R3 có nghĩa là nó sẽ bứt lên tận mây xanh luôn đó cậu, k phải là down đâu nhé ;)

hiện tại đã lỗ thêm 10p :)) :binhsua03:

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

có ý kiến cho rằng nó sẽ up tiếp :D

hiện tại đã lỗ thêm 10p :)) :binhsua03:

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

có ý kiến cho rằng nó sẽ up tiếp :D
Tớ k phủ nhận điều này đâu nhá, hê hê

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

9:30pm USD
Crude Oil Inventories
Previous 9.0M
Forecast 2.1M
Actual 2.8M
Để xem market phản ứng với news này ntn nhé ;)

sẽ tăng nhưng k tăng nhiều

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

nó đang tụt. Vì thấy trong market chat cnó kháo nhau bán rồi

Hê hê, Cái tin Oil đó có tác dụng phết nhỉ, khiến USD mạnh lên trông thấy, EU giảm 20p rồi. Tớ vừa sell được thêm cái giá 1.3152 :D TP chưa biết đặt đâu, thôi thì đặt tạm 1.3110 đi

tớ đặt 1.3127:binhsua03:

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

hnay có cái tin bọn england bán trái phiếu mà usd lại trượt giá

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

cut lệnh ở 1.3134 rồi :binhsua06:

Nó đòi confirm ...làm lại mất lần đều hỏng

Confirm gì thế bạn? Bạn đang gặp khó khăn trong xác thực à?

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

tớ đặt 1.3127:binhsua03:

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

hnay có cái tin bọn england bán trái phiếu mà usd lại trượt giá

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

cut lệnh ở 1.3134 rồi :binhsua06:

Hic, sao cắt lệnh sớm thế cậu, Chưa hết xu hướng giảm mà đã cắt rồi, hic, phải ăn trọn trend chứ, cây h1 sau còn giảm tiếp mà ;)

Hic, sao cắt lệnh sớm thế cậu, Chưa hết xu hướng giảm mà đã cắt rồi, hic, phải ăn trọn trend chứ, cây h1 sau còn giảm tiếp mà ;)
đag sell tiếp 1.3125 TP 1.3097 :binhsua06:

đag sell tiếp 1.3125 TP 1.3097 :binhsua06:

Chịu cậu thiệt đó, hì hì. Tâm lý chưa vững rồi, giống hệt tớ hồi đầu ;) K biết nói sao đành chúc cậu may mắn thôi, nhưng lệnh đó của cậu chắc sẽ sống được :D

:binhsua02: chuẩn đấy. Toàn cut sớm thôi. SL cũng đặt sát price luôn. =,= nhưng thấy nó qua pp rồi nên mới dám SELL tiếp :binhsua03:

Ơ, tớ k khuyến cáo bồi thêm sell đâu nhé, hic.
@All: Nguyên tắc 2 là khi bạn đang âm, đừng đưa thêm bất cứ lệnh nào ;) Vì bạn đang sai, tại sao lại phải càng sai thêm???
hihihihi cái này chưa chắn đúng đâu bạn!!! đôi khi phủ định của phủ định lại là khẳng định!!!!:binhsua04: hihihi lệnh sell bồi thêm của mình giờ đã có kết quả!!!!

hihihihi cái này chưa chắn đúng đâu bạn!!! đôi khi phủ định của phủ định lại là khẳng định!!!!:binhsua04: hihihi lệnh sell bồi thêm của mình giờ đã có kết quả!!!!

Thì tớ đã bảo là tớ k khuyến cáo mà :) Bản thân tớ ôm 4 cái sell từ giá 52, 36, 33, 22 đây này ;) trong đó giá theo thứ tự kia là giá đặt lệnh sau, tức là giá 22 tớ sell đầu tiên =))
Chúc mừng nhà ta hôm nay lại có xèng mai ăn sáng, angle ở sài gòn à? Mai tớ bay vô mời tớ ăn hủ tiếu nhé ;)

Thì tớ đã bảo là tớ k khuyến cáo mà :) Bản thân tớ ôm 4 cái sell từ giá 52, 36, 33, 22 đây này ;) trong đó giá theo thứ tự kia là giá đặt lệnh sau, tức là giá 22 tớ sell đầu tiên =))
Chúc mừng nhà ta hôm nay lại có xèng mai ăn sáng, angle ở sài gòn à? Mai tớ bay vô mời tớ ăn hủ tiếu nhé ;)
Đúng rùi mình ở sg, bay vô đây đi!!! đãi ăn sáng, trưa, chiều luôn!!!! :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week