Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Angle k tham gia Miss MMO à, tớ sẽ vote cho ;))
già chát tham gia để bị ném đá sao!!! hihihihi
----------------------------
cut hết lệnh rùi!! ngủ cho ngon!!!! tổng kết hôm nay cũng đủ $ ăn ngày mai!!!!:binhsua11:
chúc mọi người ngủ ngon!!! khoe chiến công hôm nay 1 chút!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đang học forex mọi người đừng chê!!!!!!!!!!!!!!!

Chà angle hôm nay kiếm 17$ cơ à, thơm quá rồi, thế này thì ăn sáng cả tháng của tớ đó =))

---------- Post added 04-12-2012 at 12:31 AM ---------- Previous post was 04-11-2012 at 11:04 PM ----------

Von cua angle lon ghe nhi! Toan choi 0.02lot cho 1lenh, hihi, chang bu cho minh toan 0.005 lot/oder :) Thoi thi to cham cho chac vay

Đã có sóng chuẩn bị lướt!!!!:binhsua09:
Sell EU 1.3140

angle ở đâu SG or HN, boy or girl (chuckle)

mình ở SG, G!!!! :binhsua10:
-------------------------------------
Được 1$ rùi cut thôi!!!!!!!!! chờ con sóng khác !!!!!!!!!!! :binhsua16:

mình ở SG, G!!!! :binhsua10:
-------------------------------------
Được 1$ rùi cut thôi!!!!!!!!! chờ con sóng khác !!!!!!!!!!! :binhsua16:

hía hía cho xin làm quen :D, bao nhiu xuân xanh rùi ;))

Chà angle hôm nay kiếm 17$ cơ à, thơm quá rồi, thế này thì ăn sáng cả tháng của tớ đó =))

---------- Post added 04-12-2012 at 12:31 AM ---------- Previous post was 04-11-2012 at 11:04 PM ----------

Von cua angle lon ghe nhi! Toan choi 0.02lot cho 1lenh, hihi, chang bu cho minh toan 0.005 lot/oder :) Thoi thi to cham cho chac vay
Vốn mình ko nhiều đâu kolovn ơi!!!! nhưng mình chơi theo chiến lược là chấp nhận lỗ 20% tổng giá trị vốn và điều này gần như thay thế cho lệnh stop của mình ( mình ko đặt lệnh stop - vì khi mình lỗ hơn 20% --> cháy tk = stop !!! )
---------------------------
@kyo: làm quen tất nhiền là được rồi nhưng angle già rùi !!!! Pác Ex Dương còn gọi là " pà chị mà " !!!!:binhsua06:

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

chưa hết trend đã cut hở :binhsua08:

Lướt sóng thì không nên " tham lam " hihihiihi vì thật sự chưa có nhận định theo đúng hướng mà !!!!!

Vốn mình ko nhiều đâu kolovn ơi!!!! nhưng mình chơi theo chiến lược là chấp nhận lỗ 20% tổng giá trị vốn và điều này gần như thay thế cho lệnh stop của mình ( mình ko đặt lệnh stop - vì khi mình lỗ hơn 20% --> cháy tk = stop !!! )
@kyo: làm quen tất nhiền là được rồi nhưng angle già rùi !!!! Pác Ex Dương còn gọi là " pà chị mà " !!!!:binhsua06:

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

Lướt sóng thì không nên " tham lam " hihihiihi vì thật sự chưa có nhận định theo đúng hướng mà !!!!!

:)) tài không đợi tuổi, ở SG thì trao đổi exp thôi. Mà đa số những người lớn thường ít khi nào tự trade lắm ^.^ đa số toàn nhờ trade hộ.

nhộn nhịp nhỉ, tớ chơi toàn thua lỗ
Vừa chơi vừa học bạn à. Lỗ rồi sẽ có lời. Tùy thuộc vào việc mình có rút ra đc kinh nghiệm j sau thất bại không =,=

Mới có 10p mà đã thấy cut rồi. Nhìn H1 H4 M30 thì nếu để đấy có thể đc 10 -> 20p nữa mà :binhsua08:

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:36 AM ----------

hnay k thấy kolo đưa ra nhận định nhỉ :binhsua04:.

Đúng rồi sao hôm nay ko thấy kolo nhận định nhỉ!!!!

giờ này chắc đang đi làm rồi. :binhsua15: chắc trưa mới đưa nhận định.
Theo tớ thì Buy limit 1.3110. SL 1.3100. TP open hoặc 1.3138 :binhsua07:

Last edited by a moderator:

Angle hơn cả tuổi a Dương thì chắc là sis mình rồi :D
Mới có 10p mà đã thấy cut rồi. Nhìn H1 H4 M30 thì nếu để đấy có thể đc 10 -> 20p nữa mà :binhsua08:

Chơi scalp thì k nhất thiết phải đợi bao nhiêu lâu mới out lệnh,có thể out ngay sau khi đã cảm thấy sóng bắt đầu ngc, có khi chưa đến 5p, vì nếu tớ chơi scalp thì tớ theo dõi M1, M5 và M30 là chính ;)

Ở đây có ai trade ở instanforex không cho em theo với./

Chơi sàn nào thì vẫn có thể cùng nhau thảo luận tại đây nhé bạn ;)

@All: Giờ tớ mới ăn cơm xong,, chiều nay tớ được nghỉ nên sẽ đưa ra nhận định sau 2h chiều :D Bản thân tớ thấy hôm nay EU có thể lên đến 1.3175 đó nhé, chiều tớ đưa lên cái Fibo expansion. Tuy nhiên phiên Á mà tăng điểm thế này thì có khả năng nó sẽ điều chỉnh ở phiên Âu. Kết luận: CHiều chờ phiên Âu xem thế nào :D

Hôm qua giữ mấy lệnh sell đặt TP 1.3090, EU nó về 1.3093 rồi bật, hic, giờ đang âm điểm, thế mới biết cải điểm TP phải tính cho cực kì chuẩn xác :-s

Ở đây đông vui ghê hí :D
Mà bà chị angle lướt khủng ghê, 1 ngày = cả tháng của mình :D

@kolo vẽ Fibo Expansion bằng chương trình gì thế, cho mình xin được ko!!!??? :binhsua10: thank thank!!!

@kolo vẽ Fibo Expansion bằng chương trình gì thế, cho mình xin được ko!!!??? :binhsua10: thank thank!!!

Trong phan mem MT4 co day chi. Chon Insert»»»Fibonanci»»Expansion. E len giuong di nghi trua roi :D Chieu day rui tinh.
@son: thang GU sang nay k chay may, ma sao EU sang nay vot ghe the nhi?

Trong phan mem MT4 co day chi. Chon Insert»»»Fibonanci»»Expansion. E len giuong di nghi trua roi :D Chieu day rui tinh.
@son: thang GU sang nay k chay may, ma sao EU sang nay vot ghe the nhi?
Chắc chỉ số bên AU tác động, nhìn AU up mà đau hết cả người :D chả biết break down trend chưa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week