Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi marketiva chơi trên flatfom hay trên site hả cá bác ./

---------- Post added at 01:56 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Em đăng ký theo links bác thớt rồi có gì bác hướng dẫn em verify tài khoản với nhé ./ *** toàn thua thôi nên giờ ngâm cứu FX mong các bác giúp đỡ./

Các điểm kĩ thuật theo PP Pivot Eu ngày 12/04 trên khung H4

PP: 1.3113
R1: 1.3148 - R2: 1.3169 - R3: 1.3204
S1: 1.3078 - S2: 1.3057 - R3: 1.3022

Hãy xem cái Fibo Expansion xem sao:

Theo đó, thì nếu xu hướng UP vẫn tiếp diễn trong ngày thì có thể EU lên đến Fibo 100 tức là tương ứng 1.3170 trên hình, chạm mức R2 của ngày :D Hy vọng điều này k diễn ra vì nếu k ... mình sẽ SL toàn bộ lệnh sell.
Hãy cùng nhìn lại các cây nến trước đó để thấy được rằng, mình vẫn còn hy vọng:

Nếu chơi theo Sup và Res thì theo hình này thì quả thật thời điểm sell hợp lý chính là mức 1.3160.

Chiến lược: SELL LIMIT
Price: 1.3160
SL: 1.3195
TP: 1.3080

Chúc các bạn may mắn!

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Các bác ơi marketiva chơi trên flatfom hay trên site hả cá bác ./

---------- Post added at 01:56 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Em đăng ký theo links bác thớt rồi có gì bác hướng dẫn em verify tài khoản với nhé ./ *** toàn thua thôi nên giờ ngâm cứu FX mong các bác giúp đỡ./

Để very tài khoản, bạn cần ảnh scan cmnd và scan hoá đơn tiền điện, nước, nhưng theo mình để đơn giản bạn ra ngân hàng gửi tiền vô ATM ấy, gì mạnh tay vào, sau đó scan cái đó+cmnd, về nén 2 ảnh đó lại sao cho <100KB, up gửi cho họ là được.
Có thắc mắc gì bạn cứ post tại đây, mọi người biết sẽ giúp bạn mà. Cùng nhau kiếm tiền với FX thôi mà, chứ *** tớ cũng chơi nhưng bỏ lâu rồi ;)

lấy cái máy nào 6 chấm chụp lại là đc khỏi mất time đi scan

@kolo nếu nó bức lên mức 1.3170 thì cũng sẽ nhanh chóng down trở xuống thôi!!!!! dời ST lùi về sâu 1 chút để chờ cơ hội!!!!! có thể bớt lỗ hoặc lời!!!!!!!!!

Hê hê, cảm ơn chị angle , nhưng e sẽ k dời SL đâu, thứ 2 đầu tuần rồi, cũng vì dời SL mà acc của e nó mất đi khá nhiều, may mà ngày thứ 3 e scalp nên kịp gỡ lại toàn bộ. Nếu có SL thì cũng bỏ, k tiếc làm gì ;)

Hê hê, cảm ơn chị angle , nhưng e sẽ k dời SL đâu, thứ 2 đầu tuần rồi, cũng vì dời SL mà acc của e nó mất đi khá nhiều, may mà ngày thứ 3 e scalp nên kịp gỡ lại toàn bộ. Nếu có SL thì cũng bỏ, k tiếc làm gì ;)
Giờ cho kẹo kolo cũng ko dám dời dời SL ;))
Đau 1 lần rồi thôi kolo nhỉ :binhsua17:

Giờ cho kẹo kolo cũng ko dám dời dời SL ;))
Đau 1 lần rồi thôi kolo nhỉ :binhsua17:

Hê hê ,tớ lớn rồi, k thích ăn kẹo đâu. Rồi cậu xem hôm nay kiểu gì phiên Âu này nó cũng điều chỉnh mà TP cái lệnh của tớ thôi, khéo tớ dời TP về 1.3080 ấy chứ k chỉ là 1.3090 đâu, he he. Từ tuần sau hết event sơn sang topic này post chiến lược cho rôm nhé ;) Khéo phải nhờ mod nào sửa lại cái title mới được, giờ nó bonus đến hết 31/06 rồi chứ k phải 31/03 nữa

Hê hê ,tớ lớn rồi, k thích ăn kẹo đâu. Rồi cậu xem hôm nay kiểu gì phiên Âu này nó cũng điều chỉnh mà TP cái lệnh của tớ thôi, khéo tớ dời TP về 1.3080 ấy chứ k chỉ là 1.3090 đâu, he he. Từ tuần sau hết event sơn sang topic này post chiến lược cho rôm nhé ;) Khéo phải nhờ mod nào sửa lại cái title mới được, giờ nó bonus đến hết 31/06 rồi chứ k phải 31/03 nữa
Lên còn bắt lệnh của t chứ @@
Mà c post nhận định đi, t ăn theo nói leo thôi :binhsua04:

Mọi người xem lại Kumo Cloud H1 lúc 19:00 ngày 03/04/2012 trên admiral MT4 sẽ thấy mô hình gần giống với ngày hôm nay, vì vậy khuyến cáo bà con ai có tiền thì đổ vào sell nhé, nó hom nay sẽ mò về 1.3080 :D

@ kolo xuống rùi kìa có chốt lỗ ko!!!!!!!!!!! có vẻ như lấy đà lao lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

EU gặp cản ki jun ở H4 1.3100 nên xuống đến đó bật trở lại 1.3110 để kịp đóng nến H1 trước đó. Tình trạng này giống hệt tình trạng hôm qua trước khi đi ngủ, hic. Nhưng hôm nay khác biệt là mình theo dõi chart xem thế nào, chờ nó mò xuống rồi TP trước khi nó quay đầu :)

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

@ kolo xuống rùi kìa có chốt lỗ ko!!!!!!!!!!! có vẻ như lấy đà lao lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Không chốt đâu sis ;) E đã để lệnh này hôm qua có nghĩa là sẽ vẫn giữ nó :D Chốc lên đến 3x bồi thêm phát sell nữa

EU gặp cản ki jun ở H4 1.3100 nên xuống đến đó bật trở lại 1.3110 để kịp đóng nến H1 trước đó. Tình trạng này giống hệt tình trạng hôm qua trước khi đi ngủ, hic. Nhưng hôm nay khác biệt là mình theo dõi chart xem thế nào, chờ nó mò xuống rồi TP trước khi nó quay đầu :)

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

Không chốt đâu sis ;) E đã để lệnh này hôm qua có nghĩa là sẽ vẫn giữ nó :D Chốc lên đến 3x bồi thêm phát sell nữa

chuẩn bị xuống 3080 hở :binhsua06:

chuẩn bị xuống 3080 hở :binhsua06:

Hãy cùng chờ xem cây nến H1 này sẽ ra sao nhé :D rồi mới quyết định được số phận của EU

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

Giờ mới để ý câu của sis angle, hê hê, sao lại chốt lỗ??? E đặt điểm Take Profit mà ;)

:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Last edited by a moderator:
Hehe. Ke no, gio to dang ben ngoai rui, choc 15p nua moi ve :) ma 5h lai ban nua, chac 8h moi trade tiep duoc. The nen khuyen cao cac ban la cat lenh truoc 7h hay close lenh nhe. vi 7h30 co news quan trong lien quan EU ra day ;)

Sàn này chỉ trade được cặp E/U thôi ah các bạn ,sao mình chon style là candle mà nó cứ nhảy về line là sao nhỉ./

Sàn này chỉ trade được cặp E/U thôi ah các bạn ,sao mình chon style là candle mà nó cứ nhảy về line là sao nhỉ./

Trade được các cặp nhé, chẳng qua là mình chỉ chơi EU nên thế thôi. Vẫn chọn candles bình thường mà. Không hiêu sao EU nó giật ghê thế nhỉ ? hic. Sợ thằng này rồi :(

Trade được các cặp nhé, chẳng qua là mình chỉ chơi EU nên thế thôi. Vẫn chọn candles bình thường mà. Không hiêu sao EU nó giật ghê thế nhỉ ? hic. Sợ thằng này rồi :(
nó phá tan mọi dự đoán!!! giật lên xuống ko theo quy luật gì cả hihihih!!!! :binhsua12: kẹt 1 lệnh buy rùi hihihi nuôi lệnh luôn!!!

đc 30p từ nãy tới giờ rồi. :binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week