Tutorial Cài đặt, sửa lỗi, chiến app trên Bluestasks !

pm trên này luôn nè, mình sẽ chỉ cho cậu cách làm, cậu thấy ok thì cho mình ké cái HMA, k thì thôi. ok. có gì yahoo tim2311912000

mình không làm nhiều thằng này bởi máy mình cấu hình k tốt, mạng cũng hơi cùi, lag lắm. :p
mình có HMA đây, chơi trên bluestack hay gì, mà mạng mình khong nhanh cho lắm :(

chơi trên bluestack. mạng k cần mạnh lắm đâu, máy ngon ngon tí là được. bạn thấy chạy game clash of lord trên bluestack xong thấy mượt mà thì pm mình qua yahoo nhé. nếu hơi lag thì cũng k sao :p yh: tim2311912000

PS: bữa nay mất more info cứ phải cho hết vào chữ ký, mà chữ ký thì k đủ @@

ai biết đây là lỗi gì không,bị thế xong không load

bác cho hỏi cái này phải ngồi canh một khoảng thời gian nào đó hay thỉnh thoảng vào có thì down về? với cả máy e ram 1.5 ko có card màn thì có làm đc ko? đang captcha mà thấy đuối quá

cái cấu hình như bạn thì ... sr. chưa nói đến vụ ram, không có card màn hình thì ... mà máy bạn k có card màn hình thật hả? mình nghĩ máy nào cũng có chứ nhỉ ? không có card rời thì có lý, không có card tích hợp thì...

bác cho hỏi cái này phải ngồi canh một khoảng thời gian nào đó hay thỉnh thoảng vào có thì down về? với cả máy e ram 1.5 ko có card màn thì có làm đc ko? đang captcha mà thấy đuối quá
RAM 2Gb nó mới cho cài cậu :D

ai biết đây là lỗi gì không,bị thế xong không load
Mình có gặp vài lần, lỗi thì khỏi down nhé, rảnh thì report cái app đó lại.

mình cài đc rùi mà khi fake ip xong hết rùi vào bluestack thì báo no conection ,bảo phải setup conection là sao hả chủ thớt?

đã fade ip mà sang nhiều nước , mà tải app nó vẫn bị " this item isn't available country " . Mong chủ thớt giúp đỡ . Thank !

Attachments

611 KB · Views: 38
bác cho hỏi e cài xong app blue rồi mà vào chạy app search không search được là sao vậy?pm yh ko thấy bác rep :)

appcasher mới ngày đầu nghịch đc hơn 700fp đấy thím, thích nó ở cái min pay 1$
Quan trọng không phải làm được bao nhiêu, mà là nó pay được bao nhiêu; muốn nhiều payments vào 1 mail thì làm thế nào; làm thế nào thì tỉ lệ pay là 100%... hướng dẫn mọi người được hết mấy cái đó thì mới gọi là ngon.

mới tải appcash đã ref theo thớt nhưng vô tải phần mềm thì bị như này,thớt support cái đang gấp

Tuyển vài bạn chiến app android <hma...> paid ngày tuần....Ai quan tâm inbox yahoo nhé..Miễn tiếp clone nick với mấy pờ rồ giả heo :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week