Matrix Cần 5 bạn dispute Revenuewallet.com

Status
Not open for further replies.
Site này có vài người tuyển ref thì ai cũng cheat acc hết, chứ lấy đâu ra RB trên 100%.
RB cao thì có nhiều lý do: Câu được nhiều ref, cheat acc thì ít ra cũng hòa tiền vốn, muốn site sống nên RB cao để có nhiều ref tham gia, nhận thấy site ngon nên muốn chia sẻ với anh em...
Túm lại đều vì muốn tốt cho người chơi cả, và chủ ref cũng được lợi. Khi k có chuyện gì xảy ra thì k sao, nhưng khi có chuyện các bạn lại comment tùm lum lên. Mình thì thấy chủ thớt nếu thương luong k duoc thì dispute là đúng, đen bay giờ cũng chưa scam a e đồng nào, cũng bỏ mớ tiền túi ra RB cho các bạn rồi mà
Nói hết lời rồi! Mà nó ko chịu! Nó cứ lấy Rule nó ra mà phân bua thôi! Kiểu này thì phải dispute rồi!

Thôi thì mong cho tai qua nạn khỏi. Tháng này gặp nhiều cái đen lắm rồi. không giám hó hé gì nữa. :m020:

:binhsua160: này thì báo danh,chuẩn bị nếu nó ko chơi đẹp thì chơi nó đây

éc ra đi rồi sao, hôm quà vừa định theo ref tên mos site này......................

chu thot thuong luong mo xem sao nhe..chac la on thoi ma
Thấy Post nội dugn chung chung không mà lại viết không dấu không nhễ !? MOD nào qua xử lý đê ;))

chậc, :), ko dọc thấy câu "tất cả ăn lại 10% - 25% số tiền còn lại trong acc, còn lại 90%, lr, pm mất trắng" có nghĩa là nó đã chuyển đi gần hết tiền trong acc pz rồi đấy, dispute là chia tiền còn lại trong tài khoản đấy, ;), còn vế sau có nghĩa là toàn bộ tiền lr và pm mất trắng, dốt văn mà bày đặt diễn giải, ;)

ông này chắc dep nhìu lắm nên sợ à.chủ thớt rcb 15% như thế là max rồi.như thế là rất cảm ơn thớt vì k ai làm dc vậy cả.nếu site uy tín chủ thớt dis thì nó trả lại $ chứ k sao cả.còn nó mà có ý định scam thì có dis hay k nó cũng cam à.nên mình ủng hộ thớt nếu nó k trả dis chết mẹ nó đi.nó đã chơi xấu mình ăn chặn commission giờ còn đòi quỵt luôn vốn.

ông này chắc dep nhìu lắm nên sợ à.chủ thớt rcb 15% như thế là max rồi.như thế là rất cảm ơn thớt vì k ai làm dc vậy cả.nếu site uy tín chủ thớt dis thì nó trả lại $ chứ k sao cả.còn nó mà có ý định scam thì có dis hay k nó cũng cam à.nên mình ủng hộ thớt nếu nó k trả dis chết mẹ nó đi.nó đã chơi xấu mình ăn chặn commission giờ còn đòi quỵt luôn vốn.
Đầu tư thì sợ chứ sao bro, tớ mới chơi có 60$ mà còn rung truym đây nè ::binhsua155:

ha ha, mình ko giàu đến mức là admin nhưng đã từng dispute ko ít trang hyip, cuộc đời đến chỉ chơi khăm dc khoảng trên dưới hai ba chục trang thôi, đã quá rành chiêu chạy tiền trước của admin rồi, nhưng cũng từng chứng kiến ko ít admin ptc, invest phải scam bị động vì disupte.

Vài lời cho bạn hay thôi, nó đã cho đầu tư pz có nghĩa là muốn bọn rửa tiền gom tiền vào, chạy tiền vào acc thật cả, dc nhiều thì withdraw về bank ko sợ lỗ. Có dispute thì cung chỉ chia với mem khac và những ai đầu tư muộn phần còn lại thôi. Bạn cứ thuơng lượng cho đến mức cuối cùng đi, rồi hẳn làm những gì mà bạn cho là đúng, lợi cho mình
Acc pz của admin hết $ ko có nghĩa là khi dispute thắng sẽ k có $ về tk mình nha bạn :D

Acc pz của admin hết $ ko có nghĩa là khi dispute thắng sẽ k có $ về tk mình nha bạn :D
Vậy khi dis thắng admin lấy $ đâu trả lại bạn !? hihi hỏi chuối xìu vì mình không rành mấy vụ này

Đầu tư thì sợ chứ sao bro, tớ mới chơi có 60$ mà còn rung truym đây nè ::binhsua155:

hick pro ẩn danh chơi có lẽ cả đống mà giả vờ.mình thiến nó có 400 nên cũng đỡ đau tim..mà thớt bị lock ai cũng mất rcb tái đầu tư cả chứ có pải riêng ai đâu mà 1 số người xoắn thớt thế.nhưng thớt rcb 1 lần 150% còn hơn rcb 100% forever rồi còn gì.mình vẫn ủng hộ thớt làm sao để lấy lại dc vốn.

Vậy khi dis thắng admin lấy $ đâu trả lại bạn !? hihi hỏi chuối xìu vì mình không rành mấy vụ này

tk payza nó sẽ âm blance hoặc tiền từ acc "chính" của nó sẽ bị refund ngc lại nha bạn :D

tk payza nó sẽ âm blance hoặc tiền từ acc "chính" của nó sẽ bị refund ngc lại nha bạn :D

chính xác là thế rầu.mấy lần các pro dis ầm ầm mình bận đi công tác đến khi về có lẽ các pro đis đã vè khi đó chỉ có mình dis thôi thế mà e nó vẫn về như thường à.nhưng tội đối chất nó hởi khổ chút

Vụ này không rành nên giờ hóng tiếp vậy. Hic hic... Mới vay được 1 mớ hôm bữa bàn với thread rồi vậy mà giờ..... :m080:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week