CẢNH BÁO KHI CHƠI 8SHARE.VN

Thấy nó còn trang này http://8share.com/ tồn tại mấy năm rồi với lại có địa chỉ dưới site có scam thì tới đó la làng làm gì mà cảnh giác giữ vậy ...cũng là một cơ hội kiếm thêm thu nhập thôi mà.

qua 4 năm , chi trả hẳn 30tr cho tất cả thành viên , mỗi tháng chi trả hẳn 6-700k , mình tự hỏi là thu nhập bác kiếm thêm được bao nhiêu trong 700k ý ?

Chuyển Bank thì số tài khoản được goài, tui rút tiền bằng thẻ ATM hoặc chuyển Internet Banking.
Đòi CMT là vớ vẩn và có mưu đồ xấu 100%.
Khi bạn cung cấp đầy đủ Info rồi thì chuyện bạn bị lợi dụng làm việc vi phạm Pháp luật sẽ có khả năng xảy ra.
Chẳng hạn như tạo Paypal nhận tiền bẩn chẳng hạn :D

Chuyển Bank thì số tài khoản được goài, tui rút tiền bằng thẻ ATM hoặc chuyển Internet Banking.
Đòi CMT là vớ vẩn và có mưu đồ xấu 100%.
Khi bạn cung cấp đầy đủ Info rồi thì chuyện bạn bị lợi dụng làm việc vi phạm Pháp luật sẽ có khả năng xảy ra.
Chẳng hạn như tạo Paypal nhận tiền bẩn chẳng hạn :D

bác nói chuẩn. nó chung là không tin được. thấy topic nào bảo 30 ngày nó mới chuyển tiền cho :eek:

tạo thẻ/rút tiền mới cần cmnd chứ từ ngày đi làm đến giờ chưa gặp trường hợp nào chuyển tiền cần rõ info người nhận như vậy :eek:

Quy trình rút tiền tại quầy của VCB như sau
1. Vào ngân hàng, tới quầy, lấy tờ giấy xin rút tiền.
2. Điền số TK ngân hàng, điền số CMND, ngày tháng, nơi cấp, ký 2 cái.
3. Đưa cho mấy ẻm trong quầy, đợi tiền về.
@@

Chữ ký phải giống của mình nữa mà. Làm sao nó giả chữ ký của mình được ta :/

phải đưa cả CMT ra nữa bạn ko phải cứ khai vậy là xong đâu, bạn phải kèm theo cả CMT gốc và hình như phải đúng mặt bạn mới đc, nhưng nó lấy full Info thế thì nó làm giả 1 phát 1
Vậy khi nào bố mẹ mình chuyển tiền cho mình ăn học đầu tháng thì đều phải đưa cmt của mình ra à =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week