CẢNH BÁO KHI CHƠI 8SHARE.VN

Chỉ sợ mình rút được của nó 1 mà nó lấy thông tin của mình ra ăn tới 10+, ăn xong khuyến mại cho mình 1 bãi rác thì thôi rồi.^^.

:D ai gọi điện sang malaysia hỏi xem 8share.vn với 8share.com có quan hệ gì không hay là ko liên quan gì hết, nó lấy cái domain tuong tự đi lừa thôi

call 113 ngay nào :v

:eek: bác nào giỏi tiếng anh cho em hỏi dịch câu này sang tiếng anh thế nào
" trang 8share.vn của việt nam có liên quan gì với trang 8share.com của các bạn không? Giao diện của trang web này rất giống với trang 8share.com "

" trang 8share.vn của việt nam có liên quan gì với trang 8share.com của các bạn không? Giao diện của trang web này rất giống với trang 8share.com "
"Does 8share.vn of Vietnam related to your site (8share.com) ?. The interface of 8share.vn it's very similar to 8share.com"

Viết lách theo quán tính và thói quen vì mình ko quan trọng ngữ pháp, miễn tụi nó đọc hiểu là đc :))

Nó là ae mà

Thế quái nào mấy bác vẫn bảo cần CMT nhỉ. Đây là thông tin mình đưa cho nó để nó chuyển tiền cho mình chứ có phải mình đi rút tiền đâu mà cần CMT.
Trước giờ chuyển tiền chỉ cần tên chủ thẻ, tên ngân hàng và số tài khoản.

Những người bảo cần CMND vì họ đang bàn về chuyện rút tiền tại quầy. Còn chuyển tiền thì đương nhiên chỉ cần thông tin căn bản về chủ tài khoản như tên người nhận + mã số tài khoản + tên ngân hàng là được. Còn chuyển tiền mà cần CMND với cả hộ khẩu thì phải nghĩ lại.

Thế quái nào mấy bác vẫn bảo cần CMT nhỉ. Đây là thông tin mình đưa cho nó để nó chuyển tiền cho mình chứ có phải mình đi rút tiền đâu mà cần CMT.
mấy bác bảo cần CMT là bảo ra quầy rút tiền cần CMT, bác dọc lại comment :eek:

cần là cái site này nó cần nó yêu cầu phải số cmt số tk tên tk blah blah blah
mình thấy nhìu bạn k đọc mà cứ cmt khi k hiểu, 1 số bạn lại ko hiểu quote cmt của mình nói về chuyện khi rút tiền ngoài quầy cần CMND, mấy ba đấy lại k hiểu và sửa thành tại sao chuyển tại ngoài quầy phải cần CMND, bó tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week