CẢNH BÁO KHI CHƠI 8SHARE.VN

Vậy khi nào bố mẹ mình chuyển tiền cho mình ăn học đầu tháng thì đều phải đưa cmt của mình ra à =))
bạn biết cmt đấy mình đang nói gì ko ?
mình đang nói bạn kia, nếu muốn ra bank rút tiền trong tk thì sau khi ghi xong giấy phải đưa kèm CMND nữa mới rút đc..còn việc chuyển tiền liên quan gì, mình nói 1 đằng bạn nói 1 nẻo @@
đang nói là chuyện rút tiền trong tk ngân hàng từ quầy gd ngân hàng, vãi từ rút tiền nói sang chuyển tiền :))

Mình ra quày rút 3 lần rồi, cả 3 lần người ta đều k hỏi CMND
Vậy là tại nó vô trách nhiệm, nguyên tắc rút tiền xưa giờ đều yêu cầu chứng minh thư, trừ phí nó có ảnh chụp của bạn sẵn như thằng Agribank khi làm mấy tài khoản nó chụp hình lại, nhưng dù vậy nó vẫn kiểm tra chứng minh đó bạn. Chỗ nào làm ăn như bạn nói thì nguy cơ bạn bị mất tiền là rất cao bạn nha, vì chữ ký nhái được, số CMND thì rất dễ tìm nên chỉ vậy mà cho rút là quá lơ là trong việc bảo vệ an toàn tài khoản cho khách rồi.

Chữ ký phải giống của mình nữa mà. Làm sao nó giả chữ ký của mình được ta :/
Giờ chuyện nhái chữ ký nhiều lắm, ngân hàng cũng chủ yếu là dựa trên CMND, còn đúng CMND mà khác chữ ký nó sẽ cho bạn 1 tờ giấy để bạn bổ sung mẫu chữ ký đó ạ.^^. Mình nè, tay mình hay táy máy và ký không được ổn định lắm, nên mấy lần rút tiền ở Agribank bị than phiền chữ ký lệch, sau đó nó cho bổ sung chữ ký luôn. :D
Còn VCB thì không thèm quan tâm cái chữ ký, có lần ký bị lệch gần như sai hoàn toàn với chữ ký mẫu mà nó cũng nhận luôn nói không sao cả. Vậy đủ biết là chỉ làm việc với CMND.-_-.

Các bác k nên bàn tán xôn xao kẻo gây hoang mang cho những người đã up full info. Việc này cứ để mấy bác quân phục vào cuộc thì mới rõ được :p::D:D:D:p

có khi nào anh em ta lại ngồi chung bàn trên phương không nhỉ , rồi vào trỏng ngồi chung buồng làm mmo cũng vui :D

Các bác k nên bàn tán xôn xao kẻo gây hoang mang cho những người đã up full info. Việc này cứ để mấy bác quân phục vào cuộc thì mới rõ được :p::D:D:D:p
Bàn tán để người đi sau còn cảnh giác, người đi trước thì có gì chuẩn bị sẵn tinh thần mà.^^.

Hic, public hết thông tin thế này thì ai dám chơi trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week