Cảnh báo kiểu loại scam !!!

Status
Not open for further replies.
Cũng dúng day bác, tiền không phải lá mía, cho dù lớn hay nhỏ cũng là tiền.
Nhưng trước hết de kết tội người ta Scam hay ko thì bác cũng phải cho thời gian 24h, chứ lúc nhà người ta cúp điện hay bác send xong nó rớt mạng chưa vào yahoo dc mới có 30p mà bác la ó lên, hoặc lúc đó gia đình người ta có chuyện đột xuất thì bác cũng thông cảm chứ và bác phải cung cấp đầy đủ bằng chứng thuyet phục.
Mọi người chỉ tin vào chứng cứ, ông Dương có địa chỉ đấy, nếu bác khẳng định là scam thì có CA đó bác cứ tự nhiên.
Còn như là bác bịa chuyện thì bác vu khống cho người khác thì tội là ở bác.

Tiền thì theo mình thấy là không có mất đâu chẳng qua là lấy muộn 1 tí thôi.

ý của chủ thớt là đang là nạn nhân , mà sao nhìu ng` hùa theo bênh vực ông dương rồi nghĩ ngược lại chủ thớt là scamer , nên chủ thớt hơi bức xúc ấy mà :)

mình nghĩ 2 người đều ko scam.. mọi người có nhớ vụ của Max ko?????gần giống như vậy đó.đợi a Dương tối về giải quyết thôi...

up cho bác dương ! Đã GD nhiều lần cũng bị ổng quăng cho chữ scam nhưng vào kiểm tra thì tiền về rồi ! Chủ thớt cứ bình tĩnh coi bác dương giải quyết thế nào chứ. Rút kinh nghiệm mai mốt GD hỏi đang GD có phải là yahoo mình không cho chắc.:binhsua163:

Nghĩ sao ổng già rồi mà đi Scam mấy xu chi trời. Nói thiệt chứ trong đây nể mình ổng thôi. Mấy lần kẹt tiền toàn pm nhờ ổng chữa cháy giúp
Theo luật là tiền trao cháo múc, vậy chứ anh em ổng sent trước luôn nếu trục trặc
Chủ thớt bị gạt cú đau đớn rồi đó :m158

nhầm lần gì thôi mà, tớ gd vs bác dương 400AP còn chưa veri phone, có 1 cũ mấy bác ấy ko thèm cam đâu.

Minh dang online dien thoai doc log scam nay minh chua the han minh dc toi nay co gi minh show log chat
Noi chung la co mot thang hoi mua LR minh no doi very phone sau do minh nha vao may no xac nhan no bao ok roi chuyen cho minh 1.7tr rồi minh keu nó cho LR roi minh sent no 80LR dó là dung quy trinh giao dich cua minh
Tu nhien khoang 30 phut chu thot bao sao chua chuyen AP minh co biet gi dau vi hoi sang bao chu thot ma chu thot che dat
Vi vay minh ket luan la chu thot da chat voi ben scam nhung tuong la minh va chu thot bi scam dan dat chuyen tien vao tK cua minh sau do scam mua LR
Thuc ra minh dau co giao dich voi chu thot
toi se show hang cho ba con xem
Minh voi phuong cham chi uy tin moi kiem dc tien
Nen khong them scam ai 1 xu
Cu hoi thu nhung ai tung giao dich voi minh thi biet
trong do co cac dai gia AP minh trung gian 1 lan tu 30tr-50tr co sao dau hok le vi 1.7tr di scam sao

không phải là đại gia ko scam mà là ko dám scam đâu :)
Scam lại có người tới nhà :)

Thanked 1,111 Times in 555 PostsBlog Entries

con số đẹp quá. đừng ai thanks a duong nữa nhé. mất con số đó

a Dương đã trả lời rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652