• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cảnh báo tố giác mrthanq0_dtd nếu vẫn tiếp tục bán cam

dentist

Junior
Reactions
379
MR
0.015
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Do không được đính quá 6 file nên mình tiếp theo ở topic này:
http://mmo4me.com/showthread.php?81485-Chinh-thuc-to-giac-mrthanq0_dtd-scammer

NHƯ ĐÚNG LỜI HỨA, SCAMER VẪN KHÔNG CÓ CỬ CHỈ GÌ MÌNH SẼ SHOW PROOF

Đầu tiên proof chụp màn hình cuộc hội thoại và teamview trên máy của scamer, để ý phía sau mình đang transfer dữ liệu bên máy nó sang :)
Tiếp là toàn bộ log chát của mình và scammer:
Tóm tắt: update....Trên đó mình chỉ kéo dài thời gian để transfer càng nhiều thông tin càng tốt, ngay từ phần đầu mình đã biết chữ q đó là scam rồi...
Tiếp là toàn bộ.............update

Sau lần định giao dịch với Thắng mrthang0_dtd nhưng không đi đến thỏa thuận vì mình không thích hold PP thì ngay sau hôm đó, một nick yahoo là mrthanq0_dtd tự xưng là Thắng và muốn giao dịch với mình mà không cần hold, lại còn muốn teamview mình và tự chuyển tiền trong pp mình...
Nhận thấy có vấn đề mình đã search info mrthanq0_dtd trên mmo, và đã biết người đã từng scam nhiều người, nên mình quyết định scam lại nó để trừ gian cho anh em mmo!
Và mình đã làm nai để get info của nó, thông qua teamview trên máy nó mình đã get nhiều thông tin liên quan bao gồm:
Mặt sau CMND
Hóa đơn thanh toán tiền hàng...
Tool và công việc MMO đang làm
Vài Pic trong đó có pic ảnh của scamer và bạn bẻ, 1 vài pic của con gái mà mình cho là bạn gái của scamer nhưng đã xóa (riêng tư)
....
Và các PIC bằng chứng về cuộc nói chuyện để confirm mọi thông tin trên !

Mình không biết mrthanq0_dtd đã từng hại bao nhiêu người, và thiệt hại bao nhiêu cho ae mmo.
Nếu mrthanq0_dtd không pm mọi người và nói lời xin lỗi, và trả lại những gì đã lấy, mình sẽ show info của mrthanq0_dtd cho mọi người biết, mình nghĩ mrthanq0_dtd là người có máu mặt trên mmo, bởi các proof thanh toán mình get được chứng tỏ điều đó .
Và nếu mrthanq0_dtd còn tiếp tục và không có động thái sau TOPIC này, mình sẽ đưa mọi việc ra ánh sáng...

NHIỀU BÁC NÓI MÌNH ĐANG TỐNG TIỀN SCAMMER THÌ MÌNH XIN ĐÍNH CHÍNH NHÉ ! MÌNH CHỈ MUỐN MỞ MỘT LỐI THOÁT CHO SCAMMER, MÌNH ĐÃ GỬI TIN NHẮN CHO SCAMMER, NẾU TỐI NAY KHÔNG NHẬN ĐƯỢC TRẢ LỜI THÍCH ĐÁNG VÀ HỨA TRẢ LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ SCAM ĐƯỢC THÌ MÌNH SẼ SHOW TẤT CẢ PROOF CÓ THỂ THÔNG QUA MOD HOẶC POLICE 4RUM

Last edited by a moderator:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.346
Làm gì có chuyện scammer sẽ quay đầu, tung hết lên đi cho ai bị hại biết mà có biện pháp sử lý...

hoangtan1630

Junior
Reactions
188
MR
0.033
với loại này..........show lên cho anh em đi cậu. thằng này scam nhiều lắm rồi.ko nhân nhượng đc
coi nó là thằng nào mà máu mặt trên mmo

tvhn2611

Junior
Reactions
100
MR
0.004
đưa lên đi cậu ơi .nó ăn tiền ah em rồi show cho ah e nào bị scam xử nó đi

nh0kbstupid

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Đã GD với anh thắng thì hold PP là chuyện bình thường
ko chỉ riêng anh ý đâu, mà hầu hết các ex khi GD paypal thì thường để hold 3 -4 ngày
nên ko có gì là đặc biệt cả, tránh để scam
Cậu để ý kĩ nhá :)

Mình đang chờ câu trả lời của mrthanq0_dtd chắc hẳn cậu đang theo dõi topic này, xem những gì mình get được có đang ở trong máy cậu không nhé :)

tieutusau

Banned
Reactions
22
MR
0.000
Sau lần định giao dịch với Thắng mrthang0_dtd nhưng không đi đến thỏa thuận vì mình không thích hold PP thì ngay sau hôm đó, một nick yahoo là mrthanq0_dtd tự xưng là Thắng và muốn giao dịch với mình mà không cần hold, lại còn muốn teamview mình và tự chuyển tiền trong pp mình...
Nhận thấy có vấn đề mình đã search info mrthanq0_dtd trên mmo, và đã biết người đã từng scam nhiều người, nên mình quyết định scam lại nó để trừ gian cho anh em mmo!
Và mình đã làm nai để get info của nó, thông qua teamview trên máy nó mình đã get nhiều thông tin liên quan bao gồm:

Mình không biết mrthanq0_dtd đã từng hại bao nhiêu người, và thiệt hại bao nhiêu cho ae mmo.
Nếu mrthanq0_dtd không pm mọi người và nói lời xin lỗi, và trả lại những gì đã lấy, mình sẽ show info của mrthanq0_dtd cho mọi người biết, mình nghĩ mrthanq0_dtd là người có máu mặt trên mmo, bởi các proof thanh toán mình get được chứng tỏ điều đó .
Và nếu mrthanq0_dtd còn tiếp tục và không có động thái sau TOPIC này, mình sẽ đưa mọi việc ra ánh sáng...

tks! chủ thớt đã share ae...
chết đi bọn scam...- này thì 20 kí tự -

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chat with me via Skype

chém nó đi cậu ơi = lol

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week