Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Sầu thật Lỗi thì ok rồi nhưng lại hay gặp Pol....gì đó Lặp Code có khi lập 2 3 lần ..... Tốc Load lại chậm:( Còn mỗi 11acc Cũ mà log hết k max nổi tốc:( ngày..!!!!!

sr là do pix âu phải do soft âu

soft bác đức làm kô bị lỗi gì hết nhé đã khắc phục hết rồi đó bác ấy là thánh đức mà :m054:

mình win 7 đây
từ ngày xửa ngày xưa dùng soft XD cũng với win7 chưa baoh bị lỗi j cả
ngày xưa win7 32 bit và bâyh lên bộ PC mới dùng win7 64 bit, tất cả đều ngon lành cành đào nhé! Ko có j gọi là lỗi cả vì bac Đức đã lên đẳng cấp Thánh

các bác cho hỏi bác xuanduc thuong online khi nào nhỉ , 7h rồi ko thây pm đưa key :binhsua101:
yahoo : levanky1988

Last edited by a moderator:
OLD key: điền key cũ, key đã mua của bác XĐ lúc trước ~
SOFT: Chọn Catpchapro_CPU.zip
Xong rồi ấn Conver khung KEY NEW sẽ hiện ra 1 key mới
Đem key đó dán vào soft khi bật lên ~

Nó ra 1 cái key rùi copy bỏ vào mà chả đước....

Soft mới không chạy, điền key mới xong im re luôn. Bác nào biết cách khắc phục giúp em với, em xài win 7. Thanks các bác!

Cái lỗi ProtocolE có bác nào bị không nhỉ, mỗi lần nó hiện lên là bị lặp code :(
Mà lặp code thì rất dễ bị ban.

sao soft cũ 22.3 vẫn chạy bình thường mà soft mới nhập key là hiện bảng: captchapro has stopped working..là bị sao dzay ta?có ai bít không chỉ mình với....help me!

sao soft cũ 22.3 vẫn chạy bình thường mà soft mới nhập key là hiện bảng: captchapro has stopped working..là bị sao dzay ta?có ai bít không chỉ mình với....help me!
bác đổi key mới chưa:binhsua96:

anh em cho hỏi giờ muốn mua key của bác XD soft mới thì cứ send key mới thôi à thnkas

bác nào cho em biết key xài 1 năm giá bao nhiu vậy hay cứ tính 1 tháng là 0.5 *12 lên hay giá khác vậy các bác

Bác Đức ơi viết thêm soft cho captchatypers đi bác, anh em bên này đang chờ mong bác này :binhsua95:.. Anh em nào cùng làm captchatypers thì vào ủng hộ để Bác ấy viết soft đi..:binhsua112:

sao thấy ghê wa có ai bị baned chưa ta;))
trong soft XD mới có convert đấy anh em copy code củ rùi vào Convert_Old_Key_2_New_Key.exe điền vào nhớ chọn soft nào đang dùng nhé.
cẩn thận tụi lừa đảo bán key soft mới mình có đứa bạn vừa bị lừa mua key soft mới hết 10500 hay hay .
à ai biết khi convert thì bị hiện bản báo lỗi có ai bị hem và ai biết cách khắc phục xin chỉ giáo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week