Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
a XD ở mọi người đang chờ a viết SOFT cho dự án CAPCHATYPER đó...Nếu a đồng ý thì tôi xin là người tiên phong mua về sử dụng trước ....:D

Cái lỗi ProtocolE có bác nào bị không nhỉ, mỗi lần nó hiện lên là bị lặp code :(
Mà lặp code thì rất dễ bị ban.

Của bác lỗi giống như thế này đúng ko? Log soft ở server pixtypers là gặp àk! ko biết lỗi soft hay lỗi server

chọn sever khác mà làm:binhsua95:

bác nào cho em biết key xài 1 năm giá bao nhiu vậy hay cứ tính 1 tháng là 0.5 *12 lên hay giá khác vậy các bác

ko có giá khác đâu bạn , giá từ đó tới giờ , cứ 0.5/tháng , mua bn tháng cứ nhân lên . mua 10 năm cũng cứ thế mà nhân thôi

a XD ở mọi người đang chờ a viết SOFT cho dự án CAPCHATYPER đó...Nếu a đồng ý thì tôi xin là người tiên phong mua về sử dụng trước ....:D

bác xd chỉ viết khi ít nhất 50% người dùng thôi , capchatyper đìu hiu quá ko biết đc 10% chưa

có nhiều server sao không chọn mà làm cứ chọn server đó rồi lên đây than hài :binhsua74:

có nhiều server sao không chọn mà làm cứ chọn server đó rồi lên đây than hài :binhsua74:
than để biết lý do tại sao....để khắc phục chứ ku đen

soft mới đã hết timeout nhưng chậm quá, log đến 30 acc cả acc <3000 mà speed không quá 15. Pro XD có thể làm những acc <3000 thì tốc độ như soft cũ còn >3000 chậm cũng được để có gì chơi kẹp thì tuyệt quá.

soft mới đã hết timeout nhưng chậm quá, log đến 30 acc cả acc <3000 mà speed không quá 15. Pro XD có thể làm những acc <3000 thì tốc độ như soft cũ còn >3000 chậm cũng được để có gì chơi kẹp thì tuyệt quá.
Có lẻ ko phải soft đâu bạn! CHẮC tại server đó

Vote cho bác soft xài tối

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333