Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Bác Đức trả lời giúp đi, bác mặc định là con gì vậy " CHÓ " Hay " MÈO để anh em chọn lại cho đúng với yêu cầu của PIX chứ.

chọn mèo đi cụ, pix nó chơi với cat ko chơi dog

Tất nhiên là chọn mèo rồi, làm ko biết à, chọn sai là nó bắt chọn lại( khi đó timeout thì đừng có trách =)) ).còn tam giác đỏ ở form chó mèo là do sever thôi, làm web cũng bị vậy, nó ko ra hình chó mèo luôn, khi đó để cho nó timeout luôn, còn làm soft thì chỉ có tắt form đi thôi, khi đó ids đó sẽ ko load nữa, đơ luôn =))

Xem ra từ nay phải sống chung với chó mèo rồi. Bạn Đức thử nghiên cứu làm form chó mèo to hơn và không cần dùng chuột chỉ cần gõ số ứng với hình mèo rồi enter có được không. Cái hình chó mèo bé cứ phải di chuột vào nhìn mới rõ. Nếu chỉ cần gõ trên bàn phím mà cũng chọn được thì tốc độ sẽ cải thiện nhiều. Làm thế này hơi mất thời gian nhưng mình nghĩ có thể làm được. Bạn Đức giúp anh em cạp qua vụ khó khăn này với.
attachment.php

Bác Đức trả lời giúp đi, bác mặc định là con gì vậy " CHÓ " Hay " MÈO để anh em chọn lại cho đúng với yêu cầu của PIX chứ.
không load được từ server thì BĐ cũng po tay biết con gì mà nói. Load từ web cũng y chang vậy thì hỏi BĐ sao được

FIX luôn lúc bấm submit là done luôn đi bác xd chứ đừng có hiện thông báo yes no nữa

bác này bị j thế ko yes no có lúc ham đang đánh tự nhiên hiện ra cái bảng chó mèo tự nhiên quen tay bấm enter may nhờ có vụ yes no mới ko bj banned đó bác
XD đừng nghe theo bác này nha an nói ko suy nghĩ

Xem ra từ nay phải sống chung với chó mèo rồi. Bạn Đức thử nghiên cứu làm form chó mèo to hơn và không cần dùng chuột chỉ cần gõ số ứng với hình mèo rồi enter có được không. Cái hình chó mèo bé cứ phải di chuột vào nhìn mới rõ. Nếu chỉ cần gõ trên bàn phím mà cũng chọn được thì tốc độ sẽ cải thiện nhiều. Làm thế này hơi mất thời gian nhưng mình nghĩ có thể làm được. Bạn Đức giúp anh em cạp qua vụ khó khăn này với.
attachment.php

View attachment 10709
ý kiến hay đấy, chỉ có thể cải thiện tình hình khi ko phải nhấn chuột để chọn hình .
chuyển qua chọn số đi. :vlvl:

chắc XD dùng XOR? Cứ chọn mèo trên soft nhé bim. Vì một là mình chọn mèo trước, cái nào không chọn tự submit chó. Hoặc là mặc định chó trước, cái nào mình chọn thì chuyển thành mèo.
FIX luôn lúc bấm submit là done luôn đi bác xd chứ đừng có hiện thông báo yes no nữa
có nhiều lúc khung chó mèo hiện ra đồng thời với lúc mình enter code, nên phải submit lại ko thôi nó "chó" hết.

ý kiến hay đấy, chỉ có thể cải thiện tình hình khi ko phải nhấn chuột để chọn hình .
chuyển qua chọn số đi. :vlvl:

Đồng Ý Với Ý Kiến Bạn Này !!! Nếu Làm Được Thế Này Thì Tốt Quá ^^!!!! Cảm Ơn Bác Đức Trước :binhsua146:

Nếu đc thì bỏ luôn hay hơn=]]......Nghe bảo soft mytram chỉ hiện 1 con mèo lên thôi.....ko bik thực hư !@@

cái đó mình ko bik, nhưng mà trên soft mà gõ số thứ tự của hình cat thì nhanh lắm chứ. mất tầm o.1s để chuyển thành code nữa là xong. hehe.

bác này bị j thế ko yes no có lúc ham đang đánh tự nhiên hiện ra cái bảng chó mèo tự nhiên quen tay bấm enter may nhờ có vụ yes no mới ko bj banned đó bác
XD đừng nghe theo bác này nha an nói ko suy nghĩ

đúng là loạn qua ko suy nghĩ thật :p thanks bạn đã nhắc nhở

cái đó mình ko bik, nhưng mà trên soft mà gõ số thứ tự của hình cat thì nhanh lắm chứ. mất tầm o.1s để chuyển thành code nữa là xong. hehe.

haizz nếu mà Bảng Chó mèo chọn xong mà va lại code mất 1s thì chọn chuột cũng đc:(.....Đằng này chọn xong nó đơ soft lâu mới ác:((......thử bảng mới úp xem thế nào:( rồi ngủ sáng cạp:X

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week