Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
haizz nếu mà Bảng Chó mèo chọn xong mà va lại code mất 1s thì chọn chuột cũng đc:(.....Đằng này chọn xong nó đơ soft lâu mới ác:((......thử bảng mới úp xem thế nào:( rồi ngủ sáng cạp:X

nó đơ là do bác đức delay lâu thôi... bác đức fix lại ở bản mới rồi đó, delay nhanh hơn rồi nhé.

không load được từ server thì BĐ cũng po tay biết con gì mà nói. Load từ web cũng y chang vậy thì hỏi BĐ sao được

bạn này nói ngớ ngẩn thật, ý mình hỏi là bác ấy mặc định chọn chó thì mình chỉ cần chọn lại 5 con mèo, bác ấy đã chọn mèo thì mình cần chọn lại 5 con chó. 2 TH rõ ràng đấy. Còn việc sever ko load đc thì mình có hỏi đâu. Nó ko load đc thì thấy con khỉ gì mà chọn ? Ức chế vãi

Mình tưởng các bạn ai cũng biết rồi :p, chọn mèo thôi, giống login ngày trước ấy. Những cái còn lại không chọn thì mình sẽ gửi lên là chó

bạn này nói ngớ ngẩn thật, ý mình hỏi là bác ấy mặc định chọn chó thì mình chỉ cần chọn lại 5 con mèo, bác ấy đã chọn mèo thì mình cần chọn lại 5 con chó. 2 TH rõ ràng đấy. Còn việc sever ko load đc thì mình có hỏi đâu. Nó ko load đc thì thấy con khỉ gì mà chọn ? Ức chế vãi

nếu mà ko load đc từ sv thì vẫn có thể fix lại là esc bỏ qua đc mà. chứ cũng ko bik phải làm sao nữa.
mong bác đức fix sớm nhé... hehe

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

Mình tưởng các bạn ai cũng biết rồi :p, chọn mèo thôi, giống login ngày trước ấy. Những cái còn lại không chọn thì mình sẽ gửi lên là chó

bác có thể fix lại là làm sao để chỉ cần gõ số để chọn thứ tự hình cat được ko bác. thanks thanks :)

@^: làm thì làm được nhưng mình nghĩ nhiều bạn, trong đó có mình ở miền Bắc, gõ telex, nên bàm phím số gõ chậm lắm, cá nhân mình toàn dùng numlock, gõ lâu và dễ nhầm @@

@^: làm thì làm được nhưng mình nghĩ nhiều bạn, trong đó có mình ở miền Bắc, gõ telex, nên bàm phím số gõ chậm lắm, cá nhân mình toàn dùng numlock, gõ lâu và dễ nhầm @@

đâu có đâu, nếu là dân capt thì gõ số cũng như chữ thôi bác. ko có gì khác biệt cả.
PS: mình cũng dân miền trung, gõ telex mà đâu dùng numlock đâu :D

Bác ơi thế còn vụ đã convert key rồi mà khi paste vào vẫn không được và hiện lỗi check your internet connection or proxy, thì phải làm sao? Ấn enter thì nó lại hiện ra cái bảng serial tiếp, soft chả thấy đây.
Hix, cả ngày nay mình phải gõ tạm asian mà soft đó chữ nhỏ đau cả mắt

theo mình thì số còn lâu hơn nhấp chuột ! quan trọng ở đây là xác nhận chó mèo nhanh , rồi chọn >> quan trọng là hình to , dể nhìn !
nhưng mà hình to thì load ảnh lâu , hên xui , ko rõ !
nhưng chỉ mong bác XD làm cái hình to lên , khỏi cần dí chuột vào phóng ta ! vậy thôi !
thank bac !

Xem ra từ nay phải sống chung với chó mèo rồi. Bạn Đức thử nghiên cứu làm form chó mèo to hơn và không cần dùng chuột chỉ cần gõ số ứng với hình mèo rồi enter có được không. Cái hình chó mèo bé cứ phải di chuột vào nhìn mới rõ. Nếu chỉ cần gõ trên bàn phím mà cũng chọn được thì tốc độ sẽ cải thiện nhiều. Làm thế này hơi mất thời gian nhưng mình nghĩ có thể làm được. Bạn Đức giúp anh em cạp qua vụ khó khăn này với.
attachment.php

View attachment 10709

Cậu này, có ý tưởng nhưng không hỉu gì về lập trình. Như thế này thì được ví dụ đặt cat = F1; dog = F2; các vị trí như cậu thì chấp nhận vậy đi, hình 1 là cat thì ta F1, dog thì F2. các vị trị khác cũng vậy, đòi hỏi cơ chế tự động tiến đều các vị trí từ 1-c, tức ta chọn xong vị trí 1 rồi nó sẽ nhảy sang hình vị trí 2...cứ thế...xong rồi thì enter.

Còn như cậu này thì cùng 1 vị trí cat, dog sẽ thay đổi cho mỗi lần load ảnh khác nhau, ví dụ: ID này load vị trí số 1 là dog ta nhấn phím số 1; ID khác load hình xác nhận mà vị trí đó lại là cat (không phải là dog nữa) mà ta đè cổ gõ số 1 vô cho chết à?

Làm cái tự động tiến vị trí là cũng đau đầu lắm rồi phải không chú Đức ? :D

Xem ra từ nay phải sống chung với chó mèo rồi. Bạn Đức thử nghiên cứu làm form chó mèo to hơn và không cần dùng chuột chỉ cần gõ số ứng với hình mèo rồi enter có được không. Cái hình chó mèo bé cứ phải di chuột vào nhìn mới rõ. Nếu chỉ cần gõ trên bàn phím mà cũng chọn được thì tốc độ sẽ cải thiện nhiều. Làm thế này hơi mất thời gian nhưng mình nghĩ có thể làm được. Bạn Đức giúp anh em cạp qua vụ khó khăn này với.
attachment.php

View attachment 10709

Mình nghĩ là đê a b c e f g h i k i gì gì đó dưới mỗi hình chó hoặc mèo thì hay hơn, khi đó chỉ cần đánh chữ kí tự mình nhìn thấy rồi enter là xong rồi :)) :))

Đặt F1 là cat; F2 là dog
Chú làm cái tự động nhảy vị trí chọn theo trình tự từ A-Z. Khi ta chọn xong vị trí số 1 thì nó chuyển sang 2...cứ thế để ta chọn tiếp, xong enter. Cứ F1, F2 mà phang. Chú nhỉ !

Last edited by a moderator:
Đặt F1 là cat; F2 là dog
Chú làm cái tự động nhảy vị trí chọn theo trình tự từ A-Z. Khi ta chọn xong vị trí số 1 thì nó chuyển sang 2...cứ thế để ta chọn tiếp, xong enter. Cứ F1, F2 mà phang. Chú nhỉ !

theo bạn thì tốc độ nhảy để mà chọn là bao nhiêu, nhỡ đâu chọn sai thì sao.... cái này ko đc đâu, mỗi người phản xạ nhanh chậm khác nhau mà bạn quy đồng như thế thì ko ổn rồi.

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

hiện giờ như vậy soft mình thấy cũng ổn rồi ... nhưng bực mình khi chọn hình tự nhiên nó phóng to ra... ức chế :dapdau:

có soft mới nữa rồi ak các ae.bữa giờ ko làm ko biết tình hình gì hết.Có gì cần lưu ý trong soft mới hok vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week