Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
nói chung là có 2 ý kiến của các bạn mình thấy ko hiệu quả cho lắm
có ai có ý kiến VIP nào cho XD nữa ko nhỉ?

cho meo nhu thế thì 2 khung chắc ko ra nổi rùi

mới phát hiện ra 1 hiện tượng nữa khi làm trên soft: lúc bảng chọn cat hiện ra mà bị lỗi tam giác hết thì sau khi tắt thì có 1 ID ko load nữa nhé. mong bác đức sớm fix.. :dapdau:

ngủ nào, chúc cả nhà hóng bão cho mát, mỗi ngày tôi chọn một niềm vui, là lá lalalalalaa ......:binhsua164:

rồi vào lúc 2h sáng đã gặp 1 mèo tam giác . Tạm thời tắt khung mèo , gõ hết code còn sót rồi pause , out . Chưa bị ban :m048:

Các Bạn Chú ý Soft mới Của A Đức Góc Zướii Trái khi log vào có chỗ Chọn ID DƯới 3k hay trên 3k......Nếu 3k--> THì Đánh Zấuu vào đó rồi Enter Log vào....ID Dưới 3k Thì Bỏ Zấuu Đó rồi Enter Log vào

Các Bạn Ko Làm Thế mà Đăng Nhập 2 Loại ID 1 loại dưới 1 loại trên thì sẽ có 1 loại chọn sai......Loại chọn sai đó ID sẽ gặp 3 Cạnh Liên Tục :|.......

Mình Vừa Thử thì thấy là vậy CHưa bik chuẩn 100% ko:D

Cậu này, có ý tưởng nhưng không hỉu gì về lập trình. Như thế này thì được ví dụ đặt cat = F1; dog = F2; các vị trí như cậu thì chấp nhận vậy đi, hình 1 là cat thì ta F1, dog thì F2. các vị trị khác cũng vậy, đòi hỏi cơ chế tự động tiến đều các vị trí từ 1-c, tức ta chọn xong vị trí 1 rồi nó sẽ nhảy sang hình vị trí 2...cứ thế...xong rồi thì enter.

Còn như cậu này thì cùng 1 vị trí cat, dog sẽ thay đổi cho mỗi lần load ảnh khác nhau, ví dụ: ID này load vị trí số 1 là dog ta nhấn phím số 1; ID khác load hình xác nhận mà vị trí đó lại là cat (không phải là dog nữa) mà ta đè cổ gõ số 1 vô cho chết à?

Làm cái tự động tiến vị trí là cũng đau đầu lắm rồi phải không chú Đức ? :D

Gõ F1 và F2 thì khác gì dùng chuột, muốn dùng luôn bàn phím 10 ngón cho nó nhanh. Chọn cái hình nào tương ứng với ký tự nào sao lại không lập trình được chẳng nhẽ mỗi bạn biết lập trình, những cái bạn không làm được không lẽ không ai làm được.
@xuanduc: không nhất thiết phải dùng số dùng chữ cũng được, cái chọn này chắc chắn nhanh hơn chọn chuột (hoặc cứ để cả 2 ai thích thì chọn chuột, ai gõ phím thì gõ). Mình nghĩ chọn cái này giống cái code đổi chữ sang số tiếng anh. Lâu hơn các code khác một tí vì phải nghĩ nhưng nhanh hơn chuột. Hoặc nếu sợ nhầm thì thêm giữ Ctrl + a,b,c

Gõ F1 và F2 thì khác gì dùng chuột, muốn dùng luôn bàn phím 10 ngón cho nó nhanh. Chọn cái hình nào tương ứng với ký tự nào sao lại không lập trình được chẳng nhẽ mỗi bạn biết lập trình, những cái bạn không làm được không lẽ không ai làm được.
@xuanduc: không nhất thiết phải dùng số dùng chữ cũng được, cái chọn này chắc chắn nhanh hơn chọn chuột (hoặc cứ để cả 2 ai thích thì chọn chuột, ai gõ phím thì gõ). Mình nghĩ chọn cái này giống cái code đổi chữ sang số tiếng anh. Lâu hơn các code khác một tí vì phải nghĩ nhưng nhanh hơn chuột. Hoặc nếu sợ nhầm thì thêm giữ Ctrl + a,b,c

có vẻ hơi rắc rối nếu theo mình biết, nếu dùng chân trị thì có lẽ đơn giản hơn?
nhưng nếu dùng phím lại phải thêm sub-tab working chỉ để chọn chó mèo, rốt cuộc cũng phải dùng chuột hoặc tổ hợp phím chuyển đổi.

Last edited by a moderator:
Bác XĐ ơi, bác xem thêm chức năng count mèo chó đy :D

Sao mấy bạn cứ làm khó anh Đức thế, lúc trước cũng dùng chuột để chọn bảng dog/cat mà đâu nghe ai than thở cái gì đâu. Bỏ ra vài giây chọn thì có gì là hao hụt đâu, anh Đức còn học còn đi làm, chứ đâu phải lúc nào cũng rảnh rỗi để mà ngồi viết cái soft theo ý các bạn. Chúng ta hên là mỗi khi soft lỗi do pix thì anh ấy đều fix trog ngày khi nhận đc tin, soft có 0.5$/tháng mà mấy bạn đòi hỏi như soft chuyên nghiệp thì sao được. Chúng ta cứ " bằng lòng với nhữg gì đang có " đi, để time cho anh Đức nghĩ ngơi với chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week