Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
VL cả mê tín :) xin lỗi bác mình thấy đầy con xe 9 nút mà gia đình họ vẫn nghèo làm ăn ko ra đây, làm ăn ra hay ko do bản thân mình dựa vào biển số con xe ? vậy những người ko có xe thì sao ?
Đầy những bản số 9 nút làm ăn ko ra, đầy những bản số 0 nút làm ăn vẫn ra đó là do bản thân họ làm việc LQ gì cái số xe hài vãi mê tín vừa vừa thôi chứ

VL cả mê tín :) xin lỗi bác mình thấy đầy con xe 9 nút mà gia đình họ vẫn nghèo làm ăn ko ra đây, làm ăn ra hay ko do bản thân mình dựa vào biển số con xe ? vậy những người ko có xe thì sao ?
Đầy những bản số 9 nút làm ăn ko ra, đầy những bản số 0 nút làm ăn vẫn ra đó là do bản thân họ làm việc LQ gì cái số xe hài vãi mê tín vừa vừa thôi chứ
bản thân mình thì ko quan niệm, chỉ là những ng xung quanh :(, nghe họ nói mà thấy nản :(

Số tiến khá đẹp !
còn trong ngũ hành thì ko có số 0 !
Tổng đó được coi là 10 - thì không được đẹp lắm ! ko ảnh hưởng tới buôn bán ,chỉ ảnh hưởng tới sức khỏe ( đi lại có thể tai nạn )
Bạn đã buôn bán thì nên mua biển hơn ! Chứ ai đi bấm số !
1 con biển đẹp bằng 10 cái lic chứ mấy !

Số tiến khá đẹp !
còn trong ngũ hành thì ko có số 0 !
Tổng đó được coi là 10 - thì không được đẹp lắm ! ko ảnh hưởng tới buôn bán ,chỉ ảnh hưởng tới sức khỏe ( đi lại có thể tai nạn )
Bạn đã buôn bán thì nên mua biển hơn ! Chứ ai đi bấm số !
1 con biển đẹp bằng 10 cái lic chứ mấy !
bây giờ luật nó đổi, ko phải là tiếc tiền mua biển đâu :(, công an nó cũng hắc búa lắm

đơn giản, ra phường hỏi giờ e muốn đổi biển số xe, làm thế nào? chung chi bao nhiêu? quen biết chút thì tốt. chung cho vài chai ng ta chỉ cho làm.

Tặng bác thêm câu: " Số 0 không là gì cả, nhưng nó là sự bắt đầu cho tất cả "

đúng là ở đời con người ta càng có của, càng giàu càng sinh tật mà :D, em thấy số vậy dễ nhớ rồi còn gì :rolleyes:, + hết các số lại ra 20 chứ có ra 0 đâu bác :D:D:D

Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
ko sao đâu thím à, đừng có tin người ta, biển số xe thì cũng chỉ là một cai tên để phân biệt xe này với xe khác thôi, điều quan trọng là cái cốt lõi của nó - gét nhất những ai tin như biển số xe đẹp, số dt xấu ..v..v ;)

nhưng mà phải nói 1 câu con số xe của thread nếu số 2 thành số 7 thì đẹp nhỉ :D

đơn giản, ra phường hỏi giờ e muốn đổi biển số xe, làm thế nào? chung chi bao nhiêu? quen biết chút thì tốt. chung cho vài chai ng ta chỉ cho làm.

Tặng bác thêm câu: " Số 0 không là gì cả, nhưng nó là sự bắt đầu cho tất cả "
bỏ ra vài triệu cho cái biển đẹp mình chẳng tiếc, nhưng căn bản là bọn công an giờ nó khó, làm lần 3 thằng ngồi đó, ko biết kêu thằng nào và chung chi cả :(

Em đang chạy biển 1 nút đây, từ lúc mua làm ăn phất hẳn, không care:D, chỉ xem mạng hợp với màu gì rồi mua thôi, mặc dù màu xe đang chạy chẳng thích chút nào.:oops:

sao khi mua không đút cho mấy thằng công an mà lấy số đẹp.chắc sau này mua em cũng phải dút quá:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week