Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
sao khi mua không đút cho mấy thằng công an mà lấy số đẹp.chắc sau này mua em cũng phải dút quá:D
tại ko biết đường đút , với lại nó làm người đông lắm, thiết nghĩ nó ko dám nhận giữa đông người vậy đâu

Số tiến khá đẹp !
còn trong ngũ hành thì ko có số 0 !
Tổng đó được coi là 10 - thì không được đẹp lắm ! ko ảnh hưởng tới buôn bán ,chỉ ảnh hưởng tới sức khỏe ( đi lại có thể tai nạn )
Bạn đã buôn bán thì nên mua biển hơn ! Chứ ai đi bấm số !
1 con biển đẹp bằng 10 cái lic chứ mấy !
:eek::eek::eek::eek::eek:

tại ko biết đường đút , với lại nó làm người đông lắm, thiết nghĩ nó ko dám nhận giữa đông người vậy đâu
ngày xưa mình mua xe mấy thằng công an nó tính cho số đẹp xong nó thấy xe tàu nó bảo xe tàu thì ko nền dùng số đẹp kể xe nhật thì anh làm số đẹp cho em

kiếm cái 6789 - san bằng tất cả :v

lúc mình mua cũng quất ngay cái 24690 ( có cái ngay cạnh 24680 hai bốn sáu tám mười mà ko biết làm sao đổi ) :mad:

quan niệm bậy bạ :D Theo phong thủy con số biển của bạn là 2, làm vẹo gì có số 0 =)) mà thích thì theo không thì thôi chứ, ai bật bạn bạn bật lại một hồi cũng chả ai nói gì nữa :D biết đâu số 2 lại là số may mắn của bạn :))

kiếm cái 6789 - san bằng tất cả :v

lúc mình mua cũng quất ngay cái 24690 ( có cái ngay cạnh 24680 hai bốn sáu tám mười mà ko biết làm sao đổi ) :mad:
mình kết số 69 :D

bỏ ra vài triệu cho cái biển đẹp mình chẳng tiếc, nhưng căn bản là bọn công an giờ nó khó, làm lần 3 thằng ngồi đó, ko biết kêu thằng nào và chung chi cả :(
có ai quen công an hay dân phòng gì ko? quen biết 1 chút kêu họ đi hỏi dò cái là ra.

có ai quen công an hay dân phòng gì ko? quen biết 1 chút kêu họ đi hỏi dò cái là ra.
ừa vấn đề là không quen ai, minh đi làm cả năm, tới tết mới về nha, đợt này sắm xe rồi phải ra lại Đà Nẵng, haizzz, thôi chắc số phận sao thì đành chịu vậy thôi, âu cũng là cái số nữa :(

Số 9 đuôi là phát tài chắc rồi, không phải hoang mang nha thím :rolleyes:

quan niệm bậy bạ :D Theo phong thủy con số biển của bạn là 2, làm vẹo gì có số 0 =)) mà thích thì theo không thì thôi chứ, ai bật bạn bạn bật lại một hồi cũng chả ai nói gì nữa :D biết đâu số 2 lại là số may mắn của bạn :))
nghe cậu nói mình yên tâm, mình nghĩ mỗi vùng mỗi quan niệm khác thôi :)

Số 9 đuôi là phát tài chắc rồi, không phải hoang mang nha thím :rolleyes:
Đù thích nhất câu ni, mình cũng quan niệm như thím, mà tiếc là 1 cái miện ko lại 1 cái làng nên lên đây hỏi ae đây :(

Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
mấy bác quan trọng điểm chát thì chứng tó k rành phong thuỷ rồi, bày đặt làm ăn cái gì :D bác sinh năm nào để e bấm cho 1 quẻ bát trạch mới chuẩn, chứ số thì cũng tuỳ số, và theo phong thuỷ thì k quan trọng điểm số mà chỉ quan trọng 3 số cuối của cái biển xe của bác thôi nhé, và mỗi con số có 1 ngũ hành khác nhau, tuỳ mệnh bác sao mà suy ra tốt xấu . :D thôi google thêm đi mấy bác, e cũng biết sơ sơ thôi kkk :D

mấy bác quan trọng điểm chát thì chứng tó k rành phong thuỷ rồi, bày đặt làm ăn cái gì :D bác sinh năm nào để e bấm cho 1 quẻ bát trạch mới chuẩn, chứ số thì cũng tuỳ số, và theo phong thuỷ thì k quan trọng điểm số mà chỉ quan trọng 3 số cuối của cái biển xe của bác thôi nhé, và mỗi con số có 1 ngũ hành khác nhau, tuỳ mệnh bác sao mà suy ra tốt xấu . :D thôi google thêm đi mấy bác, e cũng biết sơ sơ thôi kkk :D
mình cũng mới đọc google xong, ngta cũng nói như bác vậy :D, không biết có copy hok đây :D

bây giờ luật nó đổi, ko phải là tiếc tiền mua biển đâu :(, công an nó cũng hắc búa lắm
Bạn kiếm ng quên làm ca hỏi cho !
chứ đến lúc làm bạn mới hỏi thì sao dc !
ko chuyển ra bắc đổi tên cho mình ,mình làm lại biển cho !

Bạn kiếm ng quên làm ca hỏi cho !
chứ đến lúc làm bạn mới hỏi thì sao dc !
ko chuyển ra bắc đổi tên cho mình ,mình làm lại biển cho !
ừm mình cũng tính lách luật như bạn vậy, mình cũng có anh em ngoài đó, chắc là nếu xui thì nhờ họ vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week