Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
mình cũng mới đọc google xong, ngta cũng nói như bác vậy :D, không biết có copy hok đây :D
Sự là khi xưa FA muốn cầm tay gái nên cũng gắng học vài mánh bói toán để xoa, để nắn, bóp.......tay mấy em í :oops::oops:

Sự là khi xưa FA muốn cầm tay gái nên cũng gắng học vài mánh bói toán để xoa, để nắn, bóp.......tay mấy em í :oops::oops:
voãi thầy :D

Không sao đâu thear đừng bi quan.
Xui hay không là do mình thôi.. xe đẹp. ví dày là ok rồi
cái biển như vậy làm sao tớ dám chở cậu đi xem phim chứ :(

Hên xui không phải mấy con số đó quyết định đâu bạn ạ, nhiều người thì chuộng số tới chứ không cộng lại như vậy đâu, nếu xem theo số tới thì 3 số cuối 129 đã là số tới rồi, lại là số 9 ở cuối thì cũng tốt rồi bạn.
Còn có nhiều người xem số có hợp tuổi không nữa, nhiều khi nó tréo cẳng nhau chứ có đúng đâu.
Rồi nhiều khi người đó kỵ số nào đó nữa, như mình thì mình kỵ con số 11 lắm, tự phát giác đó, không phải coi bói đâu, coi bói nói mình kỵ số 6 mà chẳng thấy kỵ số 6 đâu cả chỉ kỵ mỗi số 11, cứ đụng số đó là mình xui tận mạng, như hồi mình có cái xe có biển số đuôi 11, hễ đi cái xe đó là mình hay bị té xe, khi thì bị xe ở đâu như ôn thần lao tới quẹt mình, hay bị bể lốp giữa đường, rồi còn bị trộm tráo phụ tùng, ... Rồi mấy lần mình nhận vé giữ xe có số 11 cũng bị xui, đang đi thì vấp té, đang đứng cũng bị người ta va trúng, ... Đó, với mình thì đâu có vấn đề gì chỗ cộng số ra sao, số lên xuống hay số đẹp xấu thế nào đâu. :)

Nói chứ không thích thì cứ ra CA cớ mất giấy tờ xe, bảo đảm sẽ có biển số mới thui.....:D:D:D

Thui kệ đi, ra sớm a e quẩy bữa xả cmn xui :D
coi chuẩn bị lúa nghe đợt ni tui vs thánh góp lúa rửa cả con của thánh nữa chứ nhỉ, rồi ae bàn chuyện làm ăn luôn he :D

Xe ô tô à thớt :D.

bac' thu dung excel tinh' xem trong so luong 5chu so co bao nhieu so co tong^~ la 0.. cha~ le~ ai lay^' ngay tong 0 la lam an that bat sao.... vai~ bac':p:p:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week