Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Chek ra cũng lâu rồi, chắc đợi rút đánh site mới thôi :D

Tùy quan điểm nhưng mình đố site Revshare nào ra sau Chek mà đuổi được kịp Chek nhé bạn :D Về mọi mặt. Thời gian pay, sự ổn định, mọi chức năng hoạt động trơn tru ngay từ ngày ra mắt.

Last edited:
Chek ra cũng lâu rồi, chắc đợi rút đánh site mới thôi :D
chỉ có vài giao dịch bẩn bị refun mà tài khoản payza không còn xu nào rồi, đang lo lắm nhưng cũng hi vọng nó sống qua năm còn có tiền tiêu tết, hehe:D:D:D:D
sợ cứ sợ, chơi thì cứ chơi thôi, mmo là thế mà

tầm bao lâu thì hoàn vốn nhĩ
Bạn lấy tổng lợi nhuận 120% chia cho % theo ngày là ra số ngày bạn nhé !

2. Số lượng các gói Adpacks sẽ được giới hạn như sau:

- Starter: 75 (Trước đây là 100) – Lợi nhuận hàng ngày vẫn như cam kết cách đây gần 3 tháng là 2-7%. Theo thống kế mức lợi nhuận hiện tại khoảng 5% -5.5%.

- Standard: 175 (Trước đây là 200) - Lợi nhuận hàng ngày vẫn như cam kết cách đây gần 3 tháng là 2-3%.

- Professional: 175 (Trước đây là 200) - Lợi nhuận hàng ngày vẫn như cam kết cách đây gần 3 tháng là 2-3%.

- Elite 1200 (Trước đây là 2000) - Lợi nhuận hàng ngày vẫn như cam kết cách đây gần 3 tháng là 2-3%.

Tùy quan điểm nhưng mình đố site Revshare nào ra sau Chek mà đuổi được kịp Chek nhé bạn :D Về mọi mặt. Thời gian pay, sự ổn định, mọi chức năng hoạt động trơn tru ngay từ ngày ra mắt.
Biết vâỵ nhưng thấy đa số các site sống từ 4-6 tháng, chek gần tới rồi nhỉ :)

Attachments

158.9 KB · Views: 48
mua tổng cộng 30 pack đã đc RB 11 pack. còn 19 pack RB nốt mình nhá PM chữ ký

Last edited:
Bạn cho mình xin tài khoản PM với nhé !
Đã dep theo anh 100$ :)
Username: mynameandylaw
Paypal: m[email protected]

Em thấy anh ko quan tâm đến acx lắm. Site đấy có vấn gì đề mà anh ko tin tưởng đc vậy anh

ACX là thể loại khác mà em !
k thấy gì để nấng cấp, đã mua 20 gói 5$ @@

Giờ không cần phải nâng cấp bạn nhé !

mua tổng cộng 30 pack đã đc RB 11 pack. còn 19 pack RB nốt mình nhá PM chữ ký

Bạn làm ơn cho mình xin lại user name với !

DÙ GÌ ĐI NỮA CHEK VẪN LÀ SỐ 1. CHUẨN BỊ 1 BƯỚC TIẾN LỚN NỮA !!!

Update:
We have finished the expo yesterday, we got amazing feedback, and some interested parties.
Last day of Dreamforce event is today, we also got tons of information regarding business management, sales, marketing.

All which will assist with growth and development.
All in all it was a very successful week, we have lots to do once we get back, our team will be work hard to finish up final perpetration on the directory. We will be sending private invites to selected members I get access to the directory.

There will also be a invite for some crowd funding purpose, we would live for the community participation,
This leads to the revshare side of things, One thing I would like to share with everyone is, yes "cheklisting" is a "revshare" platform but our goals have always been to take it above just a reveshar, I understand most members see this as just a cash machine, but myself and my team see this as way more.

We are building a company a advertising platform, that YOU can benefit from as members.
We also know that some members came into this just looking to make fast cash and that is fine, we all are looking for a way to make income,

I will make sure everyone that has funded Cheklisting and built there accounts will be rewarded!!
Alex Sengphong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week