Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
dùng chút kiến thức AV ít ỏi và lòng căm thù sâu sắc đã mail cho nó 1 cái mail nhẹ nhàng êm ái thế này. quả thật là rất tức ><

Dear admin, I see you banned random these days. whenever you was going to ban us, you would send this kind of warning mail "make sure type both words in two-words pictures...." yeah ONE word or TWO word is not the problem.
I have clear evidence that in what situation, typing ONE word is correct
http://imageshack.us/photo/my-images/689/pixandprofitcom.jpg/
We type one word in this kind of code, and you still know that is correct. Don't use your reason about ONE word or TWO work with us. We work for Pix as workman and you exploit us more and more these days. You banned series ID, apply new rule (count money rely on priority). Why we have to work for Pix when you exploit us! We're not stupid man! Lets stop this ridiculous action! Lets give our ID back, reset balance return zero!

àh.. cái này hả... forum mình là room captcha lớn nhất VN đấy bạn àh... nếu không muốn nói là tất cả room captcha khác ở VN cộng lại cũng không bằng được room mmo4vn này... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:
Cậu hiệp sĩ cho tớ cái yahoo nèo! Tất cả cùng chung tay chống pix nhé! :binhsua85:

Cơn bão từ anh em captcha VN sắp đạt cấp 12 rồi mà hình như Admin Pix không xem dự báo thời tiết sao ý nhỉ
Admin pix đừng có hối hận nhé :))

Hành động thể hiện tất cả ... các bác cứ dừng làm việc sau khi gửi thư thì sẽ làm nó hiểu thui mỗi người mỗi ngày lỗ một ít $ thì cứ nhịn cafe hút thuốc vài bữa đi để xem pix nó sẽ ra sao chứ cứ để tình trạng này tiếp diễn thì chả ai làm việc đc cả ... và mình cũng mong anh em trong 4rum nếu pix đàng hoàng lại thì mình cũng sẽ đàng hoàng lại vs nó ( ko gõ 1 chữ , cố gắng gõ đúng code ) tình hình đình công tiếp diễn có lẽ ngày mai cổ phiếu của pix sẽ hạ :binhsua121: :))

Nếu hanhyes có dạy offer để có thu nhập thì vụ này cũng có khả thi đó , mà sao cậu biết khách hàng trả 1.5-2 $ vậy. Vậy chúng ta làm trực tiếp với khách hàng luôn được hok ( hok biết khách hàng ở đâu hihi ).
Đầy ra trên các trang nước ngoài, các trang để đăng ký hợp đồng captcha, và nhiều nhất là trên freebalancer có rất nhiều ông chủ captcha tuyển mem trung bình 7$/5000 cap nếu làm dc 5k 1 tuần và nhiều hơn nếu số lượng nhiều hơn:). Mình ủng hộ ý kiến này, nốt cho đủ 3$ từ 2,8$ rồi dừng. ae dừng tay nào. Mất thị trường VN thì thu nhập của nó giảm tầm gần 50% rồi.

Tớ có ý kiến này
nghỉ pix 1 time đi
ank em làm pix pri 6 7 8 thì coi như 0.6$/h thì ta sang kolo gõ tạm đi tiền vẫn có mà đình công vẫn đình công

Nếu tôi có khả năng làm admin quản lý đc 1 sever captcha thì chắc chắn mọi người sẽ hạnh phúc và tôi cũng thế. Nhưng ước mơ cũng chỉ là mở ước... :binhsua80:

Ko bit có hịu wỏa gì ko nhỉ.Hay lại thành con dã tràng se cát.Thui theo anh em vote 1 phíu

Hnay cứ 8 nhảm và nguyền rủa thằng pix đi
Ae đừng đánh lẻ nhé !!
Tập thể phải đoàn kết,chết chùm còn hơn sống lẻ tẻ =))

Mấy bác nào khuyên bác Đức làm cái soft kolo team đi cho woa time bảo bùng này

:binhsua122: cố lên anh em . Qua cuộc khó khăn này. Pix nó điên từ giao thừa đến giờ còn gì
giao thừa đâu trước tết nó đã điên rùi cư ngỡ qua năm mới nó sẽ khác ai ngờ nó càng ngang ngược và khó chịu hơn :binhsua94:

sáng jo đình công bằng những hành động thiết thực:
alo bạn bè đi uống cafe cóc, sau đó đã viết email cho thằng pix
quay quay ko biết làm j lấy chăn màn lâu ngày ra giặt
ngoan quá là ngoan.
để xem chiều làm j ta? :binhsua121:
chăc xem fim, có mấy bộ fim down rồi mà chưa có thời jan xem
:binhsua122: :binhsua85: :binhsua105: pix nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics