Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Mình tiếng anh ngu, chỉ giỏi tiếng việt thôi, bác nào dịch hộ cái nhé:

" Gửi tới Admin!
Chúng tôi là những thành viên đến từ Việt Nam. Cảm ơn các bạn đã đem lại công việc cho chúng tôi trong thời gian vừa qua. Nhờ đó mà chúng tôi có thêm thu nhập để trang trải cuộc sống. Tuy nhiên, hiện nay tình hình không được như mong đợi. Các bạn xóa ID nhiều lý do, giảm tiền công đối với ID mới, không cho lập G mới... Điều đó thực sự làm chúng tôi thất vọng và rơi vào hoàn cảnh khó khăn như hiện nay. Hi vọng sau lá thư này bạn xem xét và điều chỉnh lại một số vấn đề chúng tôi đã nêu. Nếu không chúng tôi buộc phải rời bỏ bạn. Thân! "
lời lẽ nhẹ nhàng quá, ai mail cái này bản tiếng Anh thì thêm shit lol, fucker mother you, pix , bitch = you'r assholes,and pix, u too, son of the bitch, back to hell stupid blind!!!!

thằng nào tham công tiếc việc còn chết nữa.trong hnay bão sẽ đổ bộ vào VN:)) cùng a/e đón bão thôi.

update tình hình load của pix.15 acc speed24-26.Xuất hiện chử mới 'we are sorry....for banned your account. We will stop it. Please ignore you".Vào làm típ nào:binhsua57::binhsua146:

hahahahah
thôi lót dép hóng mail reply xem nó ăn nói thế nào :))
Nó mà dám mother fucker member thì ae cho nó bik thế nào là dân VN lun :))

update tình hình load của pix.15 acc speed24-26.Xuất hiện chử mới 'we are sorry....for banned your account. We will stop it. Please ignore you".Vào làm típ nào:binhsua57:
anh zai này mún làm loạn hay seo mừ úp vô đây, mún bị chém àh :binhsua146:

Cuối tuần vui vẻ thế này còn gì :), ai cho bít cái địa chỉ admin pix với :(

lời lẽ nhẹ nhàng quá, ai mail cái này bản tiếng Anh thì thêm shit lol, fucker mother you, pix , bitch = you'r assholes,and pix, u too, son of the bitch, back to hell stupid blind!!!!

Bạn nên nhớ là không có nó thì bạn có cu't tiền như bây giờ. Chả khác gì thằng ăn cháo đá bát. Nó cứ baned nick đấy, quyền của nó, bạn làm thì làm không làm thôi ăn bắt bạn làm

Bạn nên nhớ là không có nó thì bạn có cu't tiền như bây giờ. Chả khác gì thằng ăn cháo đá bát. Nó cứ baned nick đấy, quyền của nó, bạn làm thì làm không làm thôi ăn bắt bạn làm

Bác này là thành phần phản động hay là tai sai của pix thế :|
bác ko thix bác cứ ra mà làm,chẳng ai cấm
chỗ này là tập hợp ae bức xúc vì kái sự phát xít của thằng pix OK?????????????????????

Bác này là thành phần phản động hay là tai sai của pix thế :|
bác ko thix bác cứ ra mà làm,chẳng ai cấm
chỗ này là tập hợp ae bức xúc vì kái sự phát xít của thằng pix OK?????????????????????

Tôi chỉ góp ý cách giải quyết cho hiệu quả thôi. ko được ah?

:|, trong topic này thì bạn ko nên nói vậy. Bạn cứ làm đi và cũng đâu cần những lời cm này ở đây. Bạn chú ý title của topic rồi vào cm, ko thích thì cứ lót dép hóng, còn thích thì cm theo chủ đề :)

ăn cháo đá bát còn hơn nó ăn cháo đá lun ... bà bán cháo, làm ăn ngay thẳng cũng ban, cái group tí teo 5 acc đánh giữ lỡ có biến nên đánh ngay thẳng cũng ban, bị động kinh àh?????

cha mẹ nuôi ta lớn nhưng không có nghĩa là đc đánh đập bắt ta đi làm, đã mở ra làm là chấp nhận có rủi ro, điên lên chơi trò tỉu nhân rùi ngừi bày trò không sòng phẳng thì cay cú trả thù đời àh, bạn nói mình ăn cháo đá bát, ùm, vậy bạn chờ xem ít hôm nữa có cháo cho bạn ăn không:binhsua18:

Ae bức xúc thì ai cũng biết , không trách được . Nhưng mình nghĩ các bạn nên gửi mail lịch sự , có văn hóa một tí . Đừng để bọn nước ngoài đánh giá không tốt tới người VN chứ . Ở đây , mình thấy có mấy bác soạn cái mail nghe hãm VKL ra :))

Tìm được địa chỉ email admin rùi, cứ an tâm là lời lẽ lịch sự chứ ;) bậy bạ nó khinh :p

Ơ hay lịch sự với nó :))
Lịch sự cả đống ra rồi,mà nó thế nào :))
Đấy,đó là cách đối đãi của nó vs ae capcha đấy
Nói lần nữa topic này để đình công,ko phải để ae đá nhau
Ai thix làm tiếp,thix bợ ass thằng pix cứ ra kia mà làm
Topic này ko tiếp !!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627