Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Sao lúc Speed >30 ko thấy ai kêu đả đảo đả đào gì .đợi nó Ban cho rồi mới kêu :m137:
nói nhỏ bác nghe. Mình đình công là để được uu đãi hơn. Chứ Sp hơn 30, chế độ tốt đình công làm quái gì. Bác cm kiểu đó bị ném gạch ráng chịu. Khi nào nó ko giở trò ban biếc vớ vẩn nữa thì a e lại work thôi. Ở đâu đình công cũng thế mà.

hahahahah
thôi lót dép hóng mail reply xem nó ăn nói thế nào :))
Nó mà dám mother fucker member thì ae cho nó bik thế nào là dân VN lun :))
công nhận việt nam mình chửi hay thiệt,làm ko giỏi chứ chửi thì ko ai bằng :))

Ơ hay lịch sự với nó :))
Lịch sự cả đống ra rồi,mà nó thế nào :))
Đấy,đó là cách đối đãi của nó vs ae capcha đấy
Nói lần nữa topic này để đình công,ko phải để ae đá nhau
Ai thix làm tiếp,thix bợ ass thằng pix cứ ra kia mà làm
Topic này ko tiếp !!!!!!!!!!!
Gửi mail kèm thêm cái topic này cho nó nào!

Mỗi người bỏ ít thời gian log vào mail nào cũ cũ ấy, copy mấy cái mail kia gửi cho nó.
Nó thấy nhiều mail nội dung giống nhau nó mới biết chúng ta là 1 liên minh chống Pix =))
Kiểu gì nó chả chùn :binhsua85:

Bạn nên nhớ là không có nó thì bạn có cu't tiền như bây giờ. Chả khác gì thằng ăn cháo đá bát. Nó cứ baned nick đấy, quyền của nó, bạn làm thì làm không làm thôi ăn bắt bạn làm
Bạn làm bạn ăn lương. Nó có cho không bạn cái gì không mà nói ăn cháo đá bát.
Hay bạn là đại sứ của Pix tại Việt Nam thế =))

Last edited by a moderator:
xin 1 slot đưa pix ra đảo :">

công nhận việt nam mình chửi hay thiệt,làm ko giỏi chứ chửi thì ko ai bằng :))

ờ thì cha nó bày ra hollywood có mí cái bộ phim toàn lôi nhau ra chửi với mother fucker _ "tên" _ gửi ngừi có tên đó nên học tập theo á mừ :binhsua146:

Sự thật thì pic điên nhưng mình cũng có lỗi sai. Vì nó đã cảnh báo mình vẫn làm. Nhưng mà ngoài lí do 1 chữ thì có nhiều lí do nó ban rất là ...thúi. Nói chung là mỗi bên có 1 cái sai riêng. Mà muốn mem sửa thì pic cũng phải sửa. Vậy thôi. Nếu giờ nó chịu rate như cũ, ko ban linh tinh để a e yên tâm làm thì cũng chấp nhận gõ 2 chữ được thôi. Hồi trước ban IP, rồi đánh web còn làm được xá gì cái ch. 1 2 chữ. Q.trọng là a e bức xúc nó quá nên mới nói thôi. Nên đừng vào đây mà " hồi trước sao k la, nữa nay la" =.=

Cho nó quả bom thư vào email support của nó đi các bác!
Em không support được thì mem cũng bỏ!

Mấy bác cho hỏi nha đừng ném gạch em tội ngịp. Mình thấy pix nó đã đàng hoàng với mình từ trc rùi mà tại mình gian lận nhìu wóa nên nó ep mình thôi(vì chính chúng ta củng đẩy nó thành kẻ mất uy tín từ các cap làm sai mà).Chính vì điu đó có thể làm liên luy nhg ng khác du họ ko gian.Nếu bây giờ nó đàng hoàng với mình lại thì ở đây có bao nhiu ng` làm việc đàng hoàng cho nó.Thử ngồi nghỉ xem.Tôi thì bi ban hết G rùi cũng ko làm ma ko ủng hộ nó.

Last edited by a moderator:
Bạn nên nhớ là không có nó thì bạn có cu't tiền như bây giờ. Chả khác gì thằng ăn cháo đá bát. Nó cứ baned nick đấy, quyền của nó, bạn làm thì làm không làm thôi ăn bắt bạn làm

Thằng này đi chỗ khác chơi mày... mày thích làm thì biến đi chỗ khác... bấm nút đi cho thoáng mày... :binhsua122:

Ai dịch hộ dùm mình cái, google dịch đọc nó cứ làm sao ấy :(
"Dừng những hành động ko có tính thuyết phục của các bạn lại. Việc baned không có lý do của các bạn làm tôi thấy các bạn có vấn đề trong cách làm việc. Tôi sẽ theo dõi tình hình trước khi có quyết định tiếp tục công việc này hay không.
Cảm ơn!"

ko cần dear gì hết nhé, ai giúp mình với để mình gửi.

tức nước thì vỡ bờ thôi bạn,cái gì cũng có giới hạn của nó,mình càng mềm mỏng nó càng lấn tới,được đằng chân lân đằng đầu,đồng ý là mình làm thuê cho nó kiếm tiền,nhưng nó cũng phải biết điều 1 chút.nó cứ như thế 1 ngày nào đó tất cả mọi người quay lưng với nó,tiền chưa phải là tất cả đâu.

Thằng này đi chỗ khác chơi mày... mày thích làm thì biến đi chỗ khác... bấm nút đi cho thoáng mày... :binhsua122:

cảm ơn bác ủng hộ em nhưng mà bác "thoáng" quá ăn ban chửi bậy đó, thank phát:binhsua112:

Tôi chỉ góp ý cách giải quyết cho hiệu quả thôi. ko được ah?

Ơ thế cách giải quyết thế nào hiệu quả vậy bạn... để mình cởi quần cởi áo ra lót dép ngồi nghe cao kiến của bạn nè... :binhsua172:

Có cách giải quyết hiệu quả thì bạn làm đi... việc gì phải vào đây ý kiến... :binhsua146:

Ủng hộ các bác 1 vé. Đình công lâu nay rồi, giờ anh em hãy làm quyết liệt vào nhé

Attachments

19.8 KB · Views: 64
vừa dậy đọc cái pix này mà rưng rưng nước mắt....ủng hộ anh em..chúng ta có thể đói chúng ta có thể rét nhưng chúng ta không thể để bị áp bức chúng ta đã nhịn pix nhiều rồi nay chúng ta phải đấu tranh.

mình thì tạm thời nghỉ 1 tuần đã xem nó thế nào,1 tuần nếu ít người làm thì việc kinh doanh của nó cũng ảnh hưởng ko ít :binhsua104:

Cho tui góp ý 1 xíu vì thế này nè bên topic show ai bị ban á .Cả tuần nay áp dụng chủ trương gỏ lường với lý do là dù sao nó củng Ban chơi với nó luôn ,hoa thường củng ko phân biệt nghiêng ngả gì phang hết thì sao trách nó được ko tin các bạn qua topic bên kia mà đọc xem mấy bác speed >25 mạnh mồm thế nào .Ko bênh ai cả nhưng tui nghĩ vậy đó :)

Sự thật thì pic điên nhưng mình cũng có lỗi sai. Vì nó đã cảnh báo mình vẫn làm. Nhưng mà ngoài lí do 1 chữ thì có nhiều lí do nó ban rất là ...thúi. Nói chung là mỗi bên có 1 cái sai riêng. Mà muốn mem sửa thì pic cũng phải sửa. Vậy thôi. Nếu giờ nó chịu rate như cũ, ko ban linh tinh để a e yên tâm làm thì cũng chấp nhận gõ 2 chữ được thôi. Hồi trước ban IP, rồi đánh web còn làm được xá gì cái ch. 1 2 chữ. Q.trọng là a e bức xúc nó quá nên mới nói thôi. Nên đừng vào đây mà " hồi trước sao k la, nữa nay la" =.=

Cùng ý kiến với bác... :binhsua07::binhsua07:

Ơ thế cách giải quyết thế nào hiệu quả vậy bạn... để mình cởi quần cởi áo ra lót dép ngồi nghe cao kiến của bạn nè... :binhsua172:

Có cách giải quyết hiệu quả thì bạn làm đi... việc gì phải vào đây ý kiến... :binhsua146:

Nơi tập hợp ý kiến để tìm hướng giải quyết, đình công là việc trước mắt. Yêu sách(hay đại loại là cái gì đó) là sau đó :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week