Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Èo, có vẻ hơi lạc đề xíu rồi, lại sa đà và ném gạch quăng tạ lẫn nhau rồi, chú ý dùm vài đều :

+Member Post bài ko xài chữ đỏ nhé ( vi phạm rules của forum )
+KO xài font chữ quá to nhé
+Đừng post những lời lẽ quá khích ( mail cho admin pix muốn nói gì thì nói vì tui đâu quản được :p ) ,đã kích gây hấn nhau trong anh em box catpcha .

Chú ý dùm nhé ko là coi chừng cái topic này ko đi đúng mục đích của nó đó ! :binhsua104:

Ai dịch hộ dùm mình cái, google dịch đọc nó cứ làm sao ấy :(
"Dừng những hành động ko có tính thuyết phục của các bạn lại. Việc baned không có lý do của các bạn làm tôi thấy các bạn có vấn đề trong cách làm việc. Tôi sẽ theo dõi tình hình trước khi có quyết định tiếp tục công việc này hay không.
Cảm ơn!"

ko cần dear gì hết nhé, ai giúp mình với để mình gửi.

Stop doing unconvincing things!
Banned any ID without no reason just show that you have problem in your system
I will wait for the answer untill make a decision that still or not continue working

Hình như hỗn loạn toàn vào CN nhỉ :|
Ko pay cũng CN,banned cũng nhắm CN,khủng bố mail cũng CN =))

Last edited by a moderator:
Èo, có vẻ hơi lạc đề xíu rồi, lại sa đà và ném gạch quăng tạ lẫn nhau rồi, chú ý dùm vài đều :

+Member Post bài ko xài chữ đỏ nhé ( vi phạm rules của forum )
+KO xài font chữ quá to nhé
+Đừng post những lời lẽ quá khích ( mail cho admin pix muốn nói gì thì nói vì tui đâu quản được :p ) ,đã kích gây hấn nhau trong anh em box catpcha .

Chú ý dùm nhé ko là coi chừng cái topic này ko đi đúng mục đích của nó đó ! :binhsua104:

Thanks bác đã chỉ em đi lại con đường chính đạo... không em sa xuống vũng lầy mất... :binhsua172:

đề nghị các ae đồng lòng, nếu ai ko đồng tình với chủ thớt thì đừng vào topic or có vào thì làm ơn đừng cm. làm vậy cũng vì crazypix wa đáng với ae ta thôi! đòi lại công bằng cho ae ta thôi!

Nếu đã quyết định gủi thư thì hãy chắc chắn rằng bạn đã dừng việc ngay sau đó, đừng gửi mà còn làm để pix nó khinh.

biết bao nhiêu người làm cho nó
mà forum mình được bao nhiêu người cho lắm
muối bỏ bể thôi

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

nói vậy chứ cũng k làm cho pix nữa :D

muối bỏ bể thôi

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

4rum mình có người đứng top đó bạn ;))

trong thời gian anh em đình công .... cần phải có 1 việc gì làm cho anh em..ai có đề xuất gì kiếm chút cũng rất hoan nghênh

Nếu đã quyết định gủi thư thì hãy chắc chắn rằng bạn đã dừng việc ngay sau đó, đừng gửi mà còn làm để pix nó khinh.

Nó lại nghỉ mình chỉ giỏi kái mồm :binhsua105:

Mặc dù chưa bị ban lần nào nhưng mình cũng góp 1 bài :

Dear Admin!
We’re from in VietNam. Thanks for your working.Your work is an important access to making money.Nevertheless, Sometimes we have trouble with hard captcha and error.Moreover, you’re not only delete IDs but also go down wage of new ID.Meanwhile “registration is close”. Maybe we’re break off working.Consequently we’re hope you should adjust to working earlier.
Thanks for listerning.

muối bỏ bể thôi

Chỉ có những nước nghèo thôi bạn à, nước giàu thì thời gian họ dành cho những chuyện có lời nhiều hơn là 1$/1h này, VN mình cũng đông lắm, nếu nghĩ chắc pix cũng mất 1 khoảng lớn.

muối bỏ bể thôi

Một vài cá nhân ảnh hưởng đến cả cộng đồng, ai thích làm thì làm, đến lúc bị banned lại vào topic này hùa theo là ko đc đâu nhé :binhsua122:

muối bỏ bể thôi

àh.. cái này hả... forum mình là room captcha lớn nhất VN đấy bạn àh... nếu không muốn nói là tất cả room captcha khác ở VN cộng lại cũng không bằng được room mmo4vn này... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week