Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi nếu coment vào đây mà các bạn nói là chọc ngoáy. Trong box này chưa chắc đã nhiều người hưởng ứng đình công đâu, chẳng qua là sợ ném gạch nên không comen thôi. Nếu mod mở lại box update tình hình pix thì tôi cũng chẳng vào đây coment làm gì. Nếu mở 1 pic khác update chắc lại bị khóa. Vậy đại diện cho những người không đình công mong mod mở lại update. Số đình công 100% sẽ quay lại pix trong vài ngày tới mà thôi.

Nhờ mode giữ nguyên tình hình đến hết tuần... em nói thật chứ thiếu cái topic UPDATE nhiều tay sắp chịu hết nổi rồi... cứ log vào gặp từa lưa... can't can'nt sub sub không biết lúc nào... banned tùm lum... vậy là trước sau gì cũng chui vào đây àh... lúc nào cũng chờ người khác hái sung cho mình ăn.... tự làm tự ăn đi... nói ra mà không biết nhục... :binhsua85:

ông beg nói thiếu rồi 0 chữ ( ID vừa tạo ) nó cũng ban mà =)) :binhsua172:

Bác úp cái bản ID bị ban có pri4 0 hình chưa test lện đây cho vài thằng hết nói này nói nọ.Nó mà còn nói 1 chử 2 chử là Mịa nó luôn
Thằng náo muốn vô đây chọc phá nửa thì lí giải giúp 2 trường hợp ban phí lí này rùi nói gì thì no
1/ http://mmo4me.com/showthread.php?46...e-qua-topic-ver29-/page31&p=826668#post826668 (vào trang 31 xem rùi suy ngẫm nhá)
2/ là trường hơp của bác bao 1ID bị ban 2 lần trong cùng 1 ngày(ko bit nó nằm đâu rùi)
Thằng nào giải thích hợp lí thì nói gì tao cũng nghe

Last edited by a moderator:
Hay nhẩy, bị ban hết cả gr, vào đây lót dép xem cãi nhau cũng có cái thú vui của nó.
Khuyên pác CHXHCNVN câu này thôi: Pác cố gắng đọc cái tiêu đề thớt, xong ra ngoài kia lập cái thớt khác, cho anh em vào góp gạch xây nhà. Làm pix thì biết bao h đủ gạch xây nhà cơ chứ, pác nhá!
:binhsua95:

Đúng là có một số bạn ko muốn đình công,nhưng sau khi đọc và hiểu rằng topic này ai muốn đình công thì vào còn ko thích thì đi ra và tiếp tục gõ,chứ ko phải như 1 số bạn ko thích rồi vào đây xỉa xói,đến lúc nói ko lại thì chửi bậy sau đó bị banned rồi đi clone nick để vô hứng gạch tiếp.
Xin lỗi nếu coment vào đây mà các bạn nói là chọc ngoáy. Trong box này chưa chắc đã nhiều người hưởng ứng đình công đâu, chẳng qua là sợ ném gạch nên không comen thôi. Nếu mod mở lại box update tình hình pix thì tôi cũng chẳng vào đây coment làm gì. Nếu mở 1 pic khác update chắc lại bị khóa. Vậy đại diện cho những người không đình công mong mod mở lại update. Số đình công 100% sẽ quay lại pix trong vài ngày tới mà thôi.

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

Bác cứ gõ đi bác,người khác làm gì thì mặc ngta,ngta là người tự do mà,muốn làm hay đình công là chuyện của ngta.Còn chuyện bị banned thì bác cứ thử hỏi ở đây xem.Mod mirinda từng bị banned 1ID gõ mới 168-169 code.Còn bác nói bác đánh máy acc gì gì đó mà ko hề bị tăng pri,em nói thật,nếu có trường hợp đó em đi bằng đầu :)
Cứ thử gõ đàng hoàng lại đi, tôi đảm bảo với bạn không hề ban. Chưa thử đừng nghe người khác nói mà không dám. Nếu chắc nữa thì đổi cả tài khoản LR đi. Pro nào gõ 30 thì gõ 2 từ cũng được 24 vẫn kiếm tốt. Tôi gõ 2 từ thì tất cả acc mới test khi được 1000 thì cái nào cũng về 0, 1 hết chẳng con nào tăng pri cả

Đúng là có một số bạn ko muốn đình công,nhưng sau khi đọc và hiểu rằng topic này ai muốn đình công thì vào còn ko thích thì đi ra và tiếp tục gõ,chứ ko phải như 1 số bạn ko thích rồi vào đây xỉa xói,đến lúc nói ko lại thì chửi bậy sau đó bị banned rồi đi clone nick để vô hứng gạch tiếp.

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

Bác cứ gõ đi bác,người khác làm gì thì mặc ngta,ngta là người tự do mà,muốn làm hay đình công là chuyện của ngta.Còn chuyện bị banned thì bác cứ thử hỏi ở đây xem.Mod mirinda từng bị banned 1ID gõ mới 168-169 code.Còn bác nói bác đánh máy acc gì gì đó mà ko hề bị tăng pri,em nói thật,nếu có trường hợp đó em đi bằng đầu :)

Cho xem teamview 3, 4 ngày liền. Nếu không tăng pri, không bị ban ID nào thì bạn có dám đi đầu xuống đất không? Đã không biết thì đừng có nói, id của tôi đây làm cả 1 năm nay rồi nhé.

Bạn đọc kỹ nhé,bác ấy nói ID mới test đến 1k code,đánh cái nào cũng về 0,1 nhé.Chứ ID xài cả năm thì chả ai nói đâu bạn ah :).Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nhé "Thạc sĩ 2 tỷ thau"
Cho xem teamview 3, 4 ngày liền. Nếu không tăng pri, không bị ban ID nào thì bạn có dám đi đầu xuống đất không? Đã không biết thì đừng có nói, id của tôi đây làm cả 1 năm nay rồi nhé.

bạn có phải là dog giữ nhà cho letuan vô liêm sĩ thay vì thạc sỹ gì đó hem
đáng lẽ bác đó phải cột dog lại chứ ai lại cho đi long nhong thế này :))

letuan là ai bạn nhỉ,mình nghe nói trong 4rum này có 1 ông thạc sĩ dụ dỗ chị Nguyên nhưng mà chị Nguyên ko đáp lại nên hắn điên tình từ đó,ko biết người đó là ai nữa :binhsua104:
bạn có phải là dog giữ nhà cho letuan vô liêm sĩ thay vì thạc sỹ gì đó hem
đáng lẽ bác đó phải cột dog lại chứ ai lại cho đi long nhong thế này :))

cái topic này giờ thành cái chợ rồi :|
p/s Các bác ko đình công thì thôi làm đi vào đây làm gì cho ăn gạch :binhsua04:

Phong cách khá là quen thuộc "Không biết thì đừng có nói":binhsua159:

lúc đầu mình cũng định ra ngoài lập 1 topic có nội dung tương tự thế này (có cả proof) nhưng đến khi nghĩ lại. Nếu cứ cho là sau khi làm điều đó chứng minh được ai đúng ai sai thì mình được cái gì ?

12. Không nên quan trọng hóa vấn đề với một số người hoặc một số việc, hãy để tất cả thuận theo tự nhiên. Thế giới vốn lạnh lùng và ích kỉ, quá quan trọng một việc gì đó sẽ đánh mất những việc còn lại, kể cả giá trị bản thân...

Trích "27 điều cần và đủ"

cái topic này giờ thành cái chợ rồi :|
p/s Các bác ko đình công thì thôi làm đi vào đây làm gì cho ăn gạch :binhsua04:

thật sự tui cũng ko hiểu nổi từ lúc topic này ra tui vẫn ko quan tâm cap bt ai đình công thì đình công mình làm thì làm chẳng đụng chạm gì đến ai sau này thấy nhiều proof quá sức vô lý nên vào hội luôn nhưng sao nhiều bác cố chấp thế ko đình công thì cứ gõ bt việc gì phải vác xác vào đây nói năng lung tung

Bác "Thạc sỉ 2 tỉ vô liêm sỉ" giải thich giúp 2 trường hợp này nào rùi hảy day đời ng ta nhá

1/ ID pri 4 chưa test cũng bị ban
2/ là trường hơp của bác bao 1ID bị ban 2 lần trong cùng 1 ngày(ko bit nó nằm đâu rùi)

Last edited by a moderator:
tình hình sao rồi các cậu.....:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Bác "Thạc sỉ 2 tỉ vô liêm sỉ" giải thich giúp 2 trường hợp này nào rùi hảy day đời ng ta nhá

1/ http://mmo4me.com/showthread.php?469...668#post826668 (vào trang 31 xem rùi suy ngẫm nhá)

1 ID bị baned 1 lần thì có vẻ bình thường. Nhưng 1 ID bị banned nhiều lần mới là chuyện lạ. Trừ tiền cũng 2 lần. Mình cũng bị dính đạn rùi. Nên vĩnh biệt pix luôn."Oke Mình chia tay" " Lúc nào pix nó gửi mail van nài Ae Việt Nam cạp thì mới làm lại"

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

tình hình sao rồi các cậu.....:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Tình hình rất chi là bi đát

tình hình là các bác đã bắt đầu chiến pix lại rồi hay sao mà thấy vắng vẻ thế này........
ừ....có bác nào cap lại chưa...????...:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:16 PM ----------

1 ID bị baned 1 lần thì có vẻ bình thường. Nhưng 1 ID bị banned nhiều lần mới là chuyện lạ. Trừ tiền cũng 2 lần. Mình cũng bị dính đạn rùi. Nên vĩnh biệt pix luôn."Oke Mình chia tay" " Lúc nào pix nó gửi mail van nài Ae Việt Nam cạp thì mới làm lại"

hó hó...pix nó là robo mà làm gì biết van nài cậu nhỡ...:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

1/ ID pri 4 chưa test cũng bị ban
Hôm nay việc bận cứ phải đi ra đi vào không ngồi lâu cạp được lên tán phét tí cho vui.
1/ ID chưa test bị ban là vì đáng ra nó tick ban cả group nhưng phải tick nhiều nó mỏi tay nó click vài cái là đủ (nguyên nhân vẫn là do 1 chữ).
2/ Nó tick ban rồi nhưng suốt ngày ban nó cũng stress nên tick 2 lần (cũng do 1 chữ)
3/ Bác nào gõ 2 chữ vẫn ban thì do tài khoản đã bị blacklist.

Không tìm hiểu nguyên nhân mà cứ đòi đình công, thằng pix thế là còn hơi hiền như tôi ban tất đã nói mà không nghe

thật sự tui cũng ko hiểu nổi từ lúc topic này ra tui vẫn ko quan tâm cap bt ai đình công thì đình công mình làm thì làm chẳng đụng chạm gì đến ai sau này thấy nhiều proof quá sức vô lý nên vào hội luôn nhưng sao nhiều bác cố chấp thế ko đình công thì cứ gõ bt việc gì phải vác xác vào đây nói năng lung tung

Tại không có cái topic UPDATE đó bạn... vậy nên vào cạp bị te tua nên ức chế quay ra đêy nhiều chuyện để bị ăn gạch đó bạn... đúng là toàn lũ ngồi chờ sung rụng... sung hông rụng cái đem búa ra chặt sung... Tự mà đi test rồi tự update đi nhé... :binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

Hôm nay việc bận cứ phải đi ra đi vào không ngồi lâu cạp được lên tán phét tí cho vui.
1/ ID chưa test bị ban là vì đáng ra nó tick ban cả group nhưng phải tick nhiều nó mỏi tay nó click vài cái là đủ (nguyên nhân vẫn là do 1 chữ).
2/ Nó tick ban rồi nhưng suốt ngày ban nó cũng stress nên tick 2 lần (cũng do 1 chữ)
3/ Bác nào gõ 2 chữ vẫn ban thì do tài khoản đã bị blacklist.

Không tìm hiểu nguyên nhân mà cứ đòi đình công, thằng pix thế là còn hơi hiền như tôi ban tất đã nói mà không nghe

Thằng này nhảm rùi thiệt... lấy nick chính vô đêy đi em... tau chúa ghét mấy thằng Mar 2012... posts 8 thanks 0... đồ dog cụp đuôi... :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week