Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Gõ 1 chữ bị banned và gõ 1 chữ ko bị banned là DO CÁCH HIỂU =))
Ai gõ 1 chữ theo đúng nghĩa của cách gõ 1 chữ thì ko banned
Ai gõ 1 chữ theo hiểu sai,gõ liều,thì banned =))
Cái bác beg này ai ko bit go 1 chữ là chữ ngieng. nhung hoi vậy coi có làm 1 chử theo kiu 2 chử dc ko.

nói thật câu chứ các pak làm vậy ăn thua gì. chứ như hồi nó chặn ip việt nam đó. nó có phá sản đc không. đình công này đình công nọ. chỉ là lôi kéo ng khác vào thôi. nếu mà đình công giải quyết đc mọi chuyện thì sao hồi h tụi nước ngoài chả ai đình công cho nó giải quyết. cần chờ đến vn đình công à

=)) bạn nói làm như là pix á,bạn năm hết số lượng à
mà bọn tui đình công thành ra nó ít band được,ko chừng nó ban bù người đang gõ để bù vào đủ số lượng band khi nó ngứa tay đó :))

hihi. Mới ăn cơm về lại có chuyện vui rồi. Behu cũng "hư" nữa. Ai cũng đuổi đi hết rồi lấy đâu ra người cho mình ném gạch?

Nhóm ở nước ngoài gõ thì mặc họ,nhưng nếu anh em trong 4rum đang đình công mà mem nào lại đi gõ thì rõ ràng là chỉ biết suy nghĩ cho cá nhân mình thôi :)

Mình nói thật ....Các bạn đình công thì các nhóm lớn họ có lợi...vì họ vẫn gõ như thường, ta dình công chỉ trống sever càng tốt cho họ
Nói tới đình công...zi các bạn biết sẽ có bn người hok gõ và số lượng người gõ cho pix là bao nhiêu hok. Việc đình công chư châu chấu đá xe. Ngoài việt nam còn có cả đống nước gõ ........

Mình nói thật ....Các bạn đình công thì các nhóm lớn họ có lợi...vì họ vẫn gõ như thường, ta dình công chỉ trống sever càng tốt cho họ
Nói tới đình công...zi các bạn biết sẽ có bn người hok gõ và số lượng người gõ cho pix là bao nhiêu hok. Việc đình công chư châu chấu đá xe. Ngoài việt nam còn có cả đống nước gõ ........

Muốn gạch lắm hả bạn sao lại nói ở topic này. Đã bảo muốn nói gì dù đúng hay sai mà ko liên quan đến đình công thì sang topic khác mà nói đây toàn những người đồng lòng thôi nói tét mồm cũng chỉ xứng đáng hướng vài cục gạch

Ai bảo nãy bạn gõ kiểu kia =))
Làm tưởng =))
Vậy nếu mình muốn gõ 1 chử mà thằng pĩ bắt mình gõ 2 chử.Mà mình làm giống như thế có sao ko nhỉ.Tui chưa thử và củng ko giám thử.Bác nào thử rùi cho bit ý kiến với

Nhóm ở nước ngoài gõ thì mặc họ,nhưng nếu anh em trong 4rum đang đình công mà mem nào lại đi gõ thì rõ ràng là chỉ biết suy nghĩ cho cá nhân mình thôi :)

Hình như tôi thấy tới trưa là thg có mấy ng này vô lắm .Tai sao vậy ta?

hnay là ngày thứ 3 rồi.có gì hót đây.nó repply có vẻ hối hận gì chưa:))

muốn nó hối hận thì đánh sập sv nó chứ đình công như vậy thì phải kêu gọi toàn thể các nước khác, 1 nhóm nhỏ như forum mình chỉ đóng góp 1 ít thôi chẳng xi nhê gì với thằng điên này đâu

topic này thành cái bãi chiến trường rồi , thấy cãi nhau chí chóe , gạch đá tạ văng tùm lum , trâu bò ngựa *** gì chạy ào ào , đá xoáy đá cong , u đầu chảy máu tùm lum , đình công đến khi nào miranda mở lại bảng update tình hình pix , đi làm về vô đây hóng thôi !

muốn nó hối hận thì đánh sập sv nó chứ đình công như vậy thì phải kêu gọi toàn thể các nước khác, 1 nhóm nhỏ như forum mình chỉ đóng góp 1 ít thôi chẳng xi nhê gì với thằng điên này đâu

ban lần lần rồi mấy thím đó sẽ vào bãi công thôi ^^,toàn nghĩ trước mắt mà ko thấy bị bóc lột ko :(ớn dễ sợ

Đơn giản là bởi vì buổi trưa trời nóng nực bạn ah :D

can 2 bác này. Bác zzhackerkill nghi oan cho bác lieuhoacuong rồi. Bác ấy chuyên bán id nên dịp này đáng lẽ phải hô hào" gõ đi, gõ đi, ăn ban cứ pm mình mình cấp id cho" chứ. Đằng này bác ấy ủng hộ đình công kia mà. còn bác lieu cứ không chịu nhỏ nhẹ gì hết. Can 2 bác.

can 2 bác này. Bác zzhackerkill nghi oan cho bác lieuhoacuong rồi. Bác ấy chuyên bán id nên dịp này đáng lẽ phải hô hào" gõ đi, gõ đi, ăn ban cứ pm mình mình cấp id cho" chứ. Đằng này bác ấy ủng hộ đình công kia mà. còn bác lieu cứ không chịu nhỏ nhẹ gì hết. Can 2 bác.
Ac bác ko hiu rùi.tôi nói là trưa thg` hay có mấy thằng đâm chọt nó vô đây phá.Nên bác cuong trả lời thế.chứ có gì đâu

fang phập nhau đê các bác, sau đó phập luôn cả thg a đê min pix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week