Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

Chiến hay bay ???? Scam or Continue ????

• Scam luôn

Votes: 19 43.2%
  • Lùi một để tiến 3

Votes: 25 56.8%

• Total voters
    44
site này ngon hok, cần thì cho em làm ref với @@!

quất đi.có khi nó scam ông ý

Vấn đề ở đây : tại sao em nó lại say như thế, và tại sao lại cần cảm giác được ôm? Bác ko thấy lạ sao?

Trước mình cũng có quen 1 người như thế. Em ý đã từng chia tay 1 người, thái độ cũng tương tự, chỉ khác là em ý ko nói ra mạnh miệng như thế.

Giờ bác đang nghĩ gì? Đang nghĩ sẽ chiếm hữu em ý, hay sẽ làm gì khác?

Điều quan trọng bây giờ là, bác có thật lòng thương em ý, và có định hướng cho tương lai xa với em ý hay ko!

Nếu bác chỉ muốn quen qua đường, ko có ý định cho tương lai, ok, tới đâu thì tới, thích thì chìu, cho em ý tan nát luôn :D

Còn nếu bác thật sự thương em ý, mình có đôi lời tâm sự với bác:

- Có thể là trong quá khứ em ý đã từng được yêu thương, từng được ấm áp, và cũng tưng bị tổn thương. Và giờ đây khi đến với bác, em ấy nhớ lại cảm giác ngày xưa, có lẽ vì bác quá hiền, ko cho em ý được cảm giác đó, nên em ý mới uống say như thế.

- Một khả năng khác - nói trước là em chỉ nói theo hoàn cảnh, có gì sai bác đừng trách nhé - là có thể em ấy đã ko còn trong trắng, đối diện với bác, một người tốt, em ấy thấy có lỗi với bác, nên buồn, uống say, muốn cho bác tất cả để bù đắp.

- Một khả năng nữa, em ý muốn thử bác, nhưng chắc là ko phải vì em ý chỉ làm thế khi say.

Và bây giờ bác phải làm gì?

- Tìm hiểu vì sao em ý lại uống say như thế, ko phải là hỏi dồn dập, trực tiếp đâu nhé. làm thế em ý sẽ ko nói đâu. Có thể là rủ em ấy đi ăn uống gì đó, rồi đi hóng mát, tìm chỗ nào ngồi tâm sự (đừng vào nhà nghỉ nhé :D ), kể cho em ý về quá khứ của bác, kể hết, kể chân thành, rồi bảo là, mình là người yêu, nên anh sẽ nói hết tâm sự cho em, và em cũng phải như thế nhé.

- Đừng hiền quá, con gái rất cần sự yêu thương. ôm ấp là chuyện bình thường. rồi khi tạm biệt về, cắn mỏ em ý 1 phát. Nếu em ý cho phép thì cố gắng tranh thủ tìm hiểu từ trên xuống dưới nhé, ko làm chuyện ấy là được :D

- Khi em ý đòi "có bác", thì hãy hôn em ý, ôm em ý vào lòng và nói với em ý rằng, bác ko phải là người tùy tiện, nếu thật sự thương bác thì ko đc như thế nữa.

- Hãy tỏ ra mình là 1 còn người rộng lượng, trìu mến, lãng mạn..

Nếu bác thật sự thương 1 người thì bác sẽ hiểu. Nếu cần tư vấn gì cứ pm yahoo nhé :)

Một ý kiến tuyệt vời. Thanks thanks!
Scam không có trong từ điển của mình.

Chủ yếu mình muốn xác định một mối quan hệ lâu dài.
Nếu tình trạng này còn tiếp tục, mình đành thả hổ về rừng

e có người bạn ngày xưa cũng cao thượng lắm , bạn gái chủ động đè ra đòi tuột quần mặc dù con nhỉ đó còn đàng hoàng luôn á mà a ý giục tay ra bảo là muốn bảo vệ ny ko muốn động vào khi chưa cưới dè đâu con đó 2 tháng sau đi với thằng khác ( còn đàng hoàng nhé tại 1 phần a ý nhiều vệ tinh tự động theo lắm thậm chí bạn thân trong lớp đòi tranh giành nữa ý cho nên nhỏ đó sợ mất a ý nhưng mà ai ngờ a ấy cao thượng quá , sau này bị mấy ng bạn chửi cho sao ngu quá thì mới ngộ nhận ra ) . .. 2 năm sau a ấy toàn quen mấy con đẹp như ng mẫu ý toàn là ng đẹp mà các sếp lớn để ý :)) a ấy cũng đc các e chủ động sau đó a ấy éo cao thượng nữa , phặp pặp sau 3 tháng chia tay vô tư . . . . con ng đôi khi cũng nhận ra rằng biết đánh và chạy đúng lúc chứ ko nên ôm đầu vào loại đàn bà như thế ^^

Last edited by a moderator:
đọc câu chuyện thì thấy chủ thớt có vẻ thuộc tuýp người hiền lành, hơi nhát gái

Nếu đã nhát thì ko nên lao thân vào mấy đứa con gái hư làm j (theo em thì ăn cơm trc kẻng đều là gái hư hết. Yêu bằng con tim nó khác nhiều lắm so với yêu bằng thể xác bác ạ) . Kẻo xong chuyện nó bám theo bác còn dai hơn đĩa đói ấy . Nếu tình 1 đêm như Mỹ sáng dậy đường ai nấy đi thậm chí còn ko nhớ mặt nhau thì ko sợ lỗ lã j, vì dù sao con trai cũng lời hơn trong chuyện này mà ^^

đọc câu chuyện thì thấy chủ thớt có vẻ thuộc tuýp người hiền lành, hơi nhát gái

Nếu đã nhát thì ko nên lao thân vào mấy đứa con gái hư làm j (theo em thì ăn cơm trc kẻng đều là gái hư hết. Yêu bằng con tim nó khác nhiều lắm so với yêu bằng thể xác bác ạ) . Kẻo xong chuyện nó bám theo bác còn dai hơn đĩa đói ấy . Nếu tình 1 đêm như Mỹ sáng dậy đường ai nấy đi thậm chí còn ko nhớ mặt nhau thì ko sợ lỗ lã j, vì dù sao con trai cũng lời hơn trong chuyện này mà ^^

Ăn cơm trước kẻng ko thể nói là hư được bạn ah. Yêu mà, đôi khi nó nồng cháy đến nỗi quên cả bản thân. Nhưng đa phần đều là do các anh chủ động đòi hỏi thôi, con gái mà, ai lại ko muốn giữ mình, nhưng con gái thường dễ bị lời ngon tiếng ngọt dụ dỗ, yêu bằng tai mà.

Bạn có bao giờ yêu chưa? Lần đầu yêu đương, đối với ai tình yêu cũng đều đẹp cả. Những em gái ít đi chơi, suốt ngày ru rú trong nhà thì thường hay bị bọn con trai dụ lắm. Bởi thế khuyên các bạn gái nên ra ngoài tiếp xúc nhiều với xã hộ, sẽ tốt hơn, biết đâu lại dụ ngược lại bọn tron trai :D

Ăn cơm trước kẻng ko thể nói là hư được bạn ah. Yêu mà, đôi khi nó nồng cháy đến nỗi quên cả bản thân. Nhưng đa phần đều là do các anh chủ động đòi hỏi thôi, con gái mà, ai lại ko muốn giữ mình, nhưng con gái thường dễ bị lời ngon tiếng ngọt dụ dỗ, yêu bằng tai mà.

Bạn có bao giờ yêu chưa? Lần đầu yêu đương, đối với ai tình yêu cũng đều đẹp cả. Những em gái ít đi chơi, suốt ngày ru rú trong nhà thì thường hay bị bọn con trai dụ lắm. Bởi thế khuyên các bạn gái nên ra ngoài tiếp xúc nhiều với xã hộ, sẽ tốt hơn, biết đâu lại dụ ngược lại bọn tron trai :D

Mình chắc chắn không đổ vỏ cho người khác.
Đồng ý với ý kiến của bạn thiếu cường. Ko nhất thiết mất trinh là con gái hư, mình ko có quan niệm lạc hậu ấy.

qua mai mối, không nên tiến tới, có thể là cô em hành động theo ý của người chị hoặc là gì gì đó, nghe bạn nói thì nhỏ đó cũng khá sành đời đấy, tùy cậu, còn mình nói 0, ở với nhau 1 năm đi rồi sẽ biết ;))

Bạn hành động thế là đúng rồi. Thứ nhất, bạn không phải là loại người đó; thứ hai, nguy cơ bị dispute đổ vỏ rất cao; thứ ba, tránh điều tiếng xấu trong tương lai. Bạn mà vập vào, nó limit cho một phát, là chờ 100 năm mới trở thành người trong sạch lại đấy.

Nên tiếp hay thôi là tùy bạn cảm thấy thế nào. Toàn dân ngoài cuộc, ai mà biết đựoc tình cảm 2 bên nó tiến triển đến level nào.

thôi làm ăn lâu dài
vote cho ông 1 phiếu vì lòng tốt của ông vòa thằng khác nó cho em lên thớt rồi
nhung con gái lắm kế ông bình tĩnh dc thế đúng là hiếm có

chén luôn còn chờ gì nữa anh :m009:
nhưng hi vọng anh chén xong đừng bỏ vỏ :m021:
mà hình như có mùi gió :m000:

Chén đại đi chứ. sợ đếch gì. ko ăn để thằng khác ăn mất :))

Mình chắc chắn không đổ vỏ cho người khác.
Đồng ý với ý kiến của bạn thiếu cường. Ko nhất thiết mất trinh là con gái hư, mình ko có quan niệm lạc hậu ấy.

nếu không phải "gái hư" thì là người "nhẹ dạ" mà nếu thế ai dám bảo đảm là sẽ không nhẹ dạ lần 2,3,n lần khi đã là người yêu của mình đúng không????

cho nên tẩu là thượng sách nếu không muốn rắc rối về sau!Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week