Help Chơi offer có vi phạm pháp luật không.

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt newbie ..Hỏi lùm xùm quá........Close đi ....

Tốt nhất bắt hết 46k thành viên của mmo đi, chuẩn bị xây thêm nhà tù và cắt bớt nguồn ngoại tệ chảy về nước đi là vừa :m146:

xóa hết cookies, cache thử search "choi offer co vi pham phap luat khong" ra mmo4me vị trí số 1. chắc tại từ khóa này và topic loại này chỉ mmo4me có nên mới đứng vị trí số 1 chứ k phải hot :m014:

Last edited by a moderator:
Lại giông vụ LR là hơi mệt đó bạn

làm cái gì nó ỉm thôi không bọn C50 nó vào thì hơi mệt đó

mà offer thì cấm luôn dân VN thì okie không sợ bọn C50 vì làm có ai biết đâu ;))

:binhsua140: Anh em ai sợ đi tù cho tui hết acc nét đi nào :binhsua144: Mở thêm vài site

Làm offer lợi nước lợi nhà - nhưng mấy chú công an đang thiếu tiền nộp thuế các chú ấy cũng bắt hết :)):binhsua141:

- - - Updated - - -

Đã từ bỏ offer vì... sợ công an bắt ^^ :binhsua129:

Nói chung không gọi lên thì thôi. Chứ đã gọi lên là phiền phức rồi. Nếu bên trên họ hiểu rằng các bạn làm offer rồi kiếm được tiền thì họ cũng chẳng gọi làm gì đâu.
Nhưng từ sau vụ LR die, một loạt báo đài viết về hiện tượng rửa tiền, tiền bẩn và những câu truyện về thế giới ngầm trên mạng thì dường như bên trên đã có chỉ đạo làm gắt gao rồi. Cứ gọi lên điều tra cho chắc.
Các bạn cứ iphone, chạy tay ga trong khi đang là sinh viên thì người ta để ý là chắc chắn rồi. Phải điều tra xem có thuộc vào bọn tội phạp công nghệ cao, ăn trộm tín dụng, tài khoản gì gì đó không chứ.
2 thằng bạn mình cũng bị gọi rồi, hỏi các kiểu con đà điểu luôn. Rồi bắt không đc làm nữa, nộp tiền phạt, tiền thuế...
Nói chung mình cũng ngủ đông từ mấy tháng nay rồi.

Chã thằng nào dám bắt cả . Cứ bảo tôi kinh doanh traffic thật đáng hoàng . không tin chú ông qua bên mỹ hỏi người ta xem . Người ta trả tiền người ta ko thưa lấy gì mấy chú can vào
Quan trọng lên phường rồi nghe nó hùa có giử vửng dc không thôi

Chã thằng nào dám bắt cả . Cứ bảo tôi kinh doanh traffic thật đáng hoàng . không tin chú ông qua bên mỹ hỏi người ta xem . Người ta trả tiền người ta ko thưa lấy gì mấy chú can vào

Bác bao giờ bị bên hình sự gọi chưa? Em thì ngày xưa từng bị gọi rồi đó. Em nghĩ là lên rồi thì suy nghĩ sẽ thay đổi hoàn toàn.
Mà bây giờ chưa cần tới hình sự, công an xã, phường nó đã ghê lắm rồi.
Bác mà giữ thái độ như vậy em nghĩ nó không để cho lành lặn mà về đấy @@

Bác bao giờ bị bên hình sự gọi chưa? Em thì ngày xưa từng bị gọi rồi đó. Em nghĩ là lên rồi thì suy nghĩ sẽ thay đổi hoàn toàn.
Mà bây giờ chưa cần tới hình sự, công an xã, phường nó đã ghê lắm rồi.
Bác mà giữ thái độ như vậy em nghĩ nó không để cho lành lặn mà về đấy @@
Nguyên gia đình mình năm nào củng bị công an mời lên hết . Cái khác là ông bị bắt tại trận nó có người thưa hay v.v.v.... , Đằng này nó chỉ nhìn cái paypal thì nó chỉ dc quyền hỏi nguồn gốc thôi chứ nó khép ông vào tội gì dc ? .
Nhìn tài khoản paypal nó sợ ông kinh doanh ko có đăng ký giấy tờ hay buôn lậu v.v..

Last edited by a moderator:
Đi đêm ko chứng minh thư bị lên đồn, ăn 2 đấm đây này. :m070:. Ngồi đấy mà cứng với bọn hình sự thôn

Bị bắt lên Quận - chỉ nhìn đều cũng làm 2 trái vào mặt - mẹ nó uống rượu say tí chứ có làm éo gì đâu :binhsua140:

ở đâu ra cái topic làm nản lòng a e vậy.. :binhsua129:

HE HE. Nếu có việc này thật thì nhà mình sẽ có buổi off line đông vui. Hi vọng trai gái ở chung. :binhsua116: he he...

cứ ầm ầm lên kỉu này thế nào forum mình cũng có 1 buổi offline dài hạn, cơm nước khỏi lo quần áo đc tặng free rất xì teen

nó đã ghét thì kiểu gì chẳng có lý do để hành hạ, giải thích = đàn gảy tai trâu thôi. Đây là VN không phải Mỹ nhé :binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week