Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Ctou đúng là vị cứu tinh của anh em. Tất cả để sign Ctou hết đi. Với cả lần sau góp ý bạn là bán tool như kiểu add mail ngày trước ý, không có mấy con chó vì 1$ pm mà bán rẻ anh em.

Ctou đúng là vị cứu tinh của anh em. Tất cả để sign Ctou hết đi. Với cả lần sau góp ý bạn là bán tool như kiểu add mail ngày trước ý, không có mấy con chó vì 1$ pm mà bán rẻ anh em.
Kiểu đó nó qua được bác ợ, kiểu bác ct_ou đang xài bây h mới độc nè, :D

Đã điều tra xong. Chính xác 97% luôn rồi

Ai thế lão Dzú? PM ta nói ta biết cái nào.

làm key đi ct_ou ơi, 1 cái hash quản lý theo email sẽ dễ quản lý hơn là public thế này. thằng kia nó có lấy tools mà không có key thì cũng đem bỏ thôi

Đù móa .. thằng lol kia bảo auto là của nó kìa

Trình độ mình kém hay là sao vậy? ".... free for only TBN". Sao vừa tiếng anh vừa Tiếng Việt vậy nè?

Trình độ mình kém hay là sao vậy? ".... free for only TBN". Sao vừa tiếng anh vừa Tiếng Việt vậy nè?
Viết tắc của từ thebotnet cha nội ơi

9xvn đâu rồi nhỉ. Xuất hiện cái coi

Đã điều tra xong. Chính xác 97% luôn rồi

Bik ai thì post ra đây, cho anh/em khỏi nghi ngờ lẫn nhau, cho ct_ou report cho mod bank nick nó, pub-info cho anh-em chửi cả dòng họ nó, còn up up mở mở làm gì nữa

Bik ai thì post ra đây, cho anh/em khỏi nghi ngờ lẫn nhau, cho ct_ou report cho mod bank nick nó, pub-info cho anh-em chửi cả dòng họ nó, còn up up mở mở làm gì nữa
Chuẩn rồi. Nhưng dự là vẫn là thủ phạm cũ vs có thêm đồng bọn :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week