HYIP Cryptodouble.com- Site đầu tư kiếm gấp đôi coin ảo trong 100h (có proof)

Status
Not open for further replies.
đánh dấu phát

thời điểm này mình khuyên bạn đừng dep, còn quyết định là ở bạn
Mừng thím đã thoát nạn:D
sao đến bước 2 mình điền ví btc thì không đc nhỉ. chữ "go" cứ đứng im la sao vậy
Bạn phải điền tên coin vào khung đó. Chẳng hạn bạn chơi bằng dogecoin thì bạn đánh "dogecoin" vào khung nó sẽ hiện ra biểu tương đồng doge thì click double vào. Sau đó thì bạn làm theo hướng dẫn như trên là đc
Nếu chơi bây giờ thì bạn có thể chơi cầm chừng 1$ gì đó:). Cái này nói chung chơi sớm thì khả năng pay cao, chơi càng muộn thì càng nguy hiểm:rolleyes:
mình còn hóng 6h nữa:D
Thế thì mình về trước bạn rồi. Mình còn 3 lượt, gần 60k doge nữa sẽ về trong 3-4-5 tiếng nữa. Hóng đợt cuối cùng, sau đợt này gầy dựng từ 1k doge cho tới khi nó scam:D

P/s Do mới reset modern nên lịch sử chơi bị xoá hết rồi, chỉ có search là thấy thôi:rolleyes:

Last edited:
Hóng đợt cuối cùng, sau đợt này gầy dựng từ 1k doge cho tới khi nó scam:D
View attachment 45084 View attachment 45085 View attachment 45086
P/s Do mới reset modern nên lịch sử chơi bị xoá hết rồi, chỉ có search là thấy thôi:rolleyes:
bác cùng hướng với mình, mình dep ít doge cách nhau 28 -30h, nếu pay thì dep tiếp, nếu scam thì dự tính mất khoảng 1k doge, tương đương 60k satoshi, vẫn lời chán :D

Cuối cùng 48k doge chơi cùng lượt với thím @nhokanhst159 đã về
Proof1

Proof2

bác cùng hướng với mình, mình dep ít doge cách nhau 28 -30h, nếu pay thì dep tiếp, nếu scam thì dự tính mất khoảng 1k doge, tương đương 60k satoshi, vẫn lời chán :D
Bây giờ chơi cầm chừng thôi. Ko dám dep nhiều nữa:oops:
Hệ số giờ là 5883/1982=2,98 (dep/with)
Trước thì hệ số là khoảng 3,5 còn khi mới chơi là trên 5, khi nào mà nó khoảng tầm 2 có lẽ là nó scam thật, sắp tới rồi:D

Last edited:
Có trang web mới ae nghiên cứu thử xem nhé. Trang này thì mình dep vào 1k doge, và with bình thường, chơi thì mới lời đc 1 ít. Trang này là trang ủ coin, nó tính theo công thức Giá trị coin=Số lượng coin+Tuổi coin+Điểm ref
(Tuổi coin phụ thuộc thời gian ủ coin, điểm ref từ thành viên cấp dưới khi họ tham gia)
http://www.bitnety.com
P/s Khi thời gian tham gia càng sớm vào top sớm thì tuổi coin càng cao. Chơi càng lâu tuổi coin càng cao, để ủ coin vài ngày rồi hẵng rút
Khi dep chú ý số lượng, anh em dep đúng vào số lượng đã chọn thôi nhé. Trc mình chỉ chọn dep 1k doge, nhưng do nhầm do multidoge cài sẵn with 5k doge nên mình dep luôn 5k doge vào game. Rốt cuộc nó chỉ nhận 1k doge thôi

Last edited:
Có trang web mới ae nghiên cứu thử xem nhé. Trang này thì mình dep vào 1k doge, và with bình thường, chơi thì mới lời đc 1 ít. Trang này là trang ủ coin, nó tính theo công thức Giá trị coin=Số lượng coin+Tuổi coin+Điểm ref
(Tuổi coin phụ thuộc thời gian ủ coin, điểm ref từ thành viên cấp dưới khi họ tham gia)
P/s Khi thời gian tham gia càng sớm vào top sớm thì tuổi coin càng cao. Chơi càng lâu tuổi coin càng cao, để ủ coin vài ngày rồi hẵng rút
Khi dep chú ý số lượng, anh em dep đúng vào số lượng đã chọn thôi nhé. Trc mình chỉ chọn dep 1k doge, nhưng do nhầm do multidoge cài sẵn with 5k doge nên mình dep luôn 5k doge vào game. Rốt cuộc nó chỉ nhận 1k doge thôi
đề nghị bác lần sau nhớ tag mình vào bài mới của bác nhé, dù mình theo hay ko hú mình 1 tiếng để tham khảo với nhé :) , nhân tiện cảm ơn bác game bom nhé, kiếm gần 1tr satoshi từ nó roài hehe

có nghĩa là bác chọn gói 1k doge nhưng dep nhầm 5k nên vẫn chỉ nhận được 1k thôi đúng vậy ko

đề nghị bác lần sau nhớ tag mình vào bài mới của bác nhé, dù mình theo hay ko hú mình 1 tiếng để tham khảo với nhé :) , nhân tiện cảm ơn bác game bom nhé, kiếm gần 1tr satoshi từ nó roài hehe
Uhm, khi nào có game giếc gì hay tag thím vào:)
có nghĩa là bác chọn gói 1k doge nhưng dep nhầm 5k nên vẫn chỉ nhận được 1k thôi đúng vậy ko
Uhm, đợt đó mất 4k doge, nên điên máu dep hết doge chơi cryptodouble:D. Nên mới có lằng nhằng mấy vụ dep trc dep sau này:D. Chọn bao nhiêu thì dep đúng bấy nhiêu, dep khoảng 10 phút là vào ví. Chơi bằng doge thì hơi giới hạn, chơi bằng BTC thì cao hơn

Uhm, khi nào có game giếc gì hay tag thím vào:)

Uhm, đợt đó mất 4k doge, nên điên máu dep hết doge chơi cryptodouble:D. Nên mới có lằng nhằng mấy vụ dep trc dep sau này:D. Chọn bao nhiêu thì dep đúng bấy nhiêu, dep khoảng 10 phút là vào ví. Chơi bằng doge thì hơi giới hạn, chơi bằng BTC thì cao hơn
mình hiểu thế này nhé, dep vào 1k doge sau đó ở mục coin chọn 1000, mục social chọn 1000 thì sau khi hết thời gian mình sẽ nhận được 1500 doge đúng ko, nhưng 1000 trong social là bao nhiêu lâu

mình hiểu thế này nhé, dep vào 1k doge sau đó ở mục coin chọn 1000, mục social chọn 1000 thì sau khi hết thời gian mình sẽ nhận được 1500 doge đúng ko, nhưng 1000 trong social là bao nhiêu lâu
Bạn có thấy Age coin, với cái % value trên Top ko. Mình thì thấy thế này, tuổi coin sẽ tăng dần theo ngày, kéo theo đó là cái %value cũng tăng theo. VD như %Value là 5,61% đi, thì coin đc tăng theo số lượng là 5,61% nữa (nếu có 100 doge trc đây, thì hiện tại sẽ đc 100+5,61=105,61 doge ). Còn social hình như thu đc từ việc bán coin hoặc có thể là nhờ dep vào (chơi coin nào sẽ có điểm social coin đó)
Như trong hình 1 mình đã lập avatar mới rồi thêm điểm social vào để tăng % value (thêm 90 điểm social), còn dấu mũi tên nhỏ chắc là định giá bán sau cùng, khi đạt đến giá đó nó sẽ bán (trc cũng ko chú ý kỹ, chỉ thấy là chơi 1 hồi thì lời đc doge). Coin để càng lâu age càng tăng, kéo theo Value tăng:D. Nên mình mới nói là ủ coin, ủ càng lâu nó càng có giá (max 100%) . Trong hình 1 mấy ngày trược mình lập avatar vivian, nhưng giờ thì nó đc Age 50 đấy

Last edited:
có thằng mới ra hôm nay này bác nào còn BTC chuột bạch phát sau 3 ngày là nhận gấp đôi:
http://btcprofit.biz/
Cái này dep 0.01 BTC cao quá, nên chẳng dám bỏ số vốn nhiều để test thử khi chưa biết nó scam hay ko. Cryptodouble đc cái min dep rất thấp chỉ 100 doge, nên mình có thể test đc dễ dàng và sau đó mới chơi thật sự. Với lại nhìn trang này có vẻ ko minh bạch lắm, giao dịch dep-with ko kiểm chứng đc, site cũng chỉ mới mở ngày hôm qua 2/1
https://bitcointalk.org/index.php?topic=912232.0
Nên mình nghĩ ko chơi crytodouble 1 phần, thì cái này ko chơi 10 phần (khả năng lớn là scam ngay từ đầu)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week