ĐÃ TÌM RA THÔNG TIN CHÍNH XÁC THẰNG U3838888 = chok_hoang_yeu_vok_chi. THẰNG U3838888 LÊN ĐÂY MÀ GIẢ

Status
Not open for further replies.
:binhsua101: kiếm nhiều tiền thì có xã hội đen đòi nợ thuê tiền:binhsua90::binhsua72:
nhớ lên tỉnh tỉnh Đaklak thì pm tớ nhé có vài số điện thoại mấy em tin rau sạch :binhsua101:,,,rãnh thì kéo anh em ghé vào đó chơi,,, để cho mấy em có công việc kiếm thu nhập thêm

cái đó gọi là hàng mà, đã là rau thì free chứ, chỉ mất tiền bao mấy em đó đi ăn, đi chơi thui

hóng hớt xem vụ này sao đây, ko biết có chìm xuồng như những lần trước ko

sẽ rồi giống như nc đổ lá môn thôi......................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

Thằng U3838888 này xài 2 nick: U3838888chok_hoang_yeu_vok_chi.
Tên thật của nó là: HOÀNG.
Vợ nó tên CHI. Mẹ hoặc em gái, chị gái nó tên NGUYN TH ÁNH HNG.
Địa chỉ nhà: Số 34 Nguyễn Tri Phương, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đaklak.

Tao đang ở Ninh Hòa, Khánh Hòa đây, từ đây chạy xe máy lên đó ko bao xa đâu.
Trên đó bạn bè tao cũng rất nhiều. Tao cho mày cơ hội lần cuối cùng, nếu ko giải quyết êm xuôi thì đừng có trách tao sao ác độc. Cho mày thời hạn 3 ngày để lo vụ này. Quá 3 ngày mà chưa xong thì mày và gia đình hãy lo chuẩn bị đồ mà trốn ra khỏi cái xứ đó đi là vừa nhé!

Đã Ngu còn tỏ ra nguy hiểm

ae bình tĩnh...nếu có bằng chứng đầy đủ...thì đưa ra pháp luật..

muốn giải quyết nhanh gọn thì DÙNG CÁCH CHỦ THỚT>...Đang ngứa tay mấy vụ đây...chắc phải Vào giang hồ tiếp quá...

Ở nha trang bữa nào ra đây cafe nhé...:D

Thank

- - - Updated - - -

sẽ rồi giống như nc đổ lá môn thôi......................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
e đừng nói vậy nhé...riêng ai thì a k pek...Nếu ở nha trang scam a xử đẹp luôn..

Còn ở xa a đưa ra pháp luật...

Cha mẹ mình thường dạy:

CHÚNG TA SỐNG TRÊN ĐÔI CHÂN CỦA CHÍNH MÌNH>>>>ĐỪNG ĐI LỪA GẠT NGƯỜI KHÁC
>>>>>ĐÓI CHO SẠCH RÁCH CHO THƠM:binhsua90:

thank

ae bình tĩnh...nếu có bằng chứng đầy đủ...thì đưa ra pháp luật..

muốn giải quyết nhanh gọn thì DÙNG CÁCH CHỦ THỚT>...Đang ngứa tay mấy vụ đây...chắc phải Vào giang hồ tiếp quá...

Ở nha trang bữa nào ra đây cafe nhé...:D

Thank

- - - Updated - - -

e đừng nói vậy nhé...riêng ai thì a k pek...Nếu ở nha trang scam a xử đẹp luôn..

Còn ở xa a đưa ra pháp luật...

Cha mẹ mình thường dạy:

CHÚNG TA SỐNG TRÊN ĐÔI CHÂN CỦA CHÍNH MÌNH>>>>ĐỪNG ĐI LỪA GẠT NGƯỜI KHÁC
>>>>>ĐÓI CHO SẠCH RÁCH CHO THƠM:binhsua90:

thank
Đường nào đấy bác em ở nha tờ rang này :binhsua75:

lúc trước có huấn luyện lính ở Ninh hòa (Ninh Diêm, Ninh Thủy...) dân ở đây giang hồ không thua kém bất kỳ đâu...@@
mà dân đắt lắc cũng không kém...
lần này Long tranh hổ đấu rồi \m/

Đồng hương tớ
Tớ ở nha trang khánh hòa này có gì đi uống cà phê nhá thớt chụp đầu thịt đc thằng đó cho cái hình luôn :>

Nha trang ak, cho cái yahoo làm quen nào đồng hường Y! more_than_that_7291 :binhsua90:

“Tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản” được quy định tại điều 139 BLHS năm 1999, sửa đổi bổ sung năm 2009, đó là: “Người nào bằng thủ đoạn gian dối chiếm đoạt tài sản của người khác có giá trị từ hai triệu đến dưới năm mươi triệu đồng…thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ sáu tháng đến ba năm với tình tiết tăng nặng quy định tại điểm b, khoản 2 điều 139 BLHS: “dùng thủ đoạn xảo quyệt”
Hi vọng giúp chủ thớt tìm được bằng chứng buộc tội xác thực , mình làm cái này thì có ích hơn , vì cảnh cáo được giới scammer những gì mà họ sẽ phải đối mặt nếu muốn XH này tha thứ họ nên nghĩ lại những hành động họ làm .
Bản thân mình cũng từng bị lừa nhưng ở ngoài đời thực nữa chứ huống hồ gì trên mạng , giá trị thì ít hơn bạn một chút nhưng bị kiểu gì thì lúc đó cũng sẽ thấy ko vui một chút nào cả và sẽ cảm thấy là mình nên rút kinh nghiệm nhiều hơn cho những lần sau . Mình đề nghị sau này nếu được thì ai muốn mua bán làm ăn lâu dài ngoài chính sách bảo hiểm ra nên có xen kẽ một chút gì đó ngoài đời thực vào để đến khi nếu mắc scam cũng khó tránh khỏi vòng lưới pháp luật miễn là có bằng chứng trước tòa , Mình thực sự rất tin luật chống lừa đảo CNTT như vụ MB24 vừa rồi và gần đây nhất cũng là một cty đa cấp đã bị xử lí ( Mình cũng chưa nghiên cứu kĩ vụ này nữa ..) Nhưng có lẽ đây là cách tốt nhất để xd một MMO forum hoàn chỉnh ,

sao lôi tên con ghệ mình NGUYỄN THỊ ÁNH HỒNG ra nhỉ :binhsua75::binhsua75:

Anh em trong mmo4me cứ đợi 3 ngày nữa. Mình cho nó cơ hội chuột lỗi lần cuối cùng. Mình có nghe tin là nó dẫn vợ nó trốn chui trốn nhũi ra Hà Nội rồi.
Nhưng tin này chắc lại là nó giả dạng phong tin để đánh lừa nữa vì nó đang sợ té đái trong quần.
Còn thằng U3838888 đâu, sao mày câm như hến thế, lên đi mà to mồm đi thằng .***. Hay mày sợ rồi, đừng treo cổ tự tử trước nha.
Tao ko kéo người Khánh Hòa để trị mày đâu nên yên tâm vì điều đó. Xóm chỗ mày tao quen cũng nhiều, tao có ông anh họ trên đó giang hồ số 1 trên đó. Mọi chuyện sẽ thầm lặng mà được giải quyết, ko có gì ồn ào xong xáo đâu nên chú mày cứ chờ đi nhé.
Anh em trong mmo cứ đợi mình trị thằng .***. này.
Từ giờ mình ko nói nhìu nữa, mọi chuyện sẽ được giả quyết êm xuôi sau 3 ngày này. Khi nào trên mmo này ko xuất hiện nó nữa thì lúc đó anh em hiểu nó đã chết rồi.

Anh em trong mmo4me cứ đợi 3 ngày nữa. Mình cho nó cơ hội chuột lỗi lần cuối cùng. Mình có nghe tin là nó dẫn vợ nó trốn chui trốn nhũi ra Hà Nội rồi.

Lừa đảo đc tiền tỷ rồi à mà tính chốn ra HN hay HCM @@ . chứ lừa trăm m thì chắc tiêu 2 tháng là nhẵn túi =)) ............... btw , chờ review:">

Nhưng tin này chắc lại là nó giả dạng phong tin để đánh lừa nữa vì nó đang sợ té đái trong quần.
Còn thằng U3838888 đâu, sao mày câm như hến thế, lên đi mà to mồm đi thằng .***. Hay mày sợ rồi, đừng treo cổ tự tử trước nha.
Tao ko kéo người Khánh Hòa để trị mày đâu nên yên tâm vì điều đó. Xóm chỗ mày tao quen cũng nhiều, tao có ông anh họ trên đó giang hồ số 1 trên đó. Mọi chuyện sẽ thầm lặng mà được giải quyết, ko có gì ồn ào xong xáo đâu nên chú mày cứ chờ đi nhé.
Anh em trong mmo cứ đợi mình trị thằng .***. này.
Từ giờ mình ko nói nhìu nữa, mọi chuyện sẽ được giả quyết êm xuôi sau 3 ngày này. Khi nào trên mmo này ko xuất hiện nó nữa thì lúc đó anh em hiểu nó đã chết rồi.

Nhớ quay video hoặc chụp ảnh lại nha bồ tèo , đừng nói suông , làm anh em thất vọng lắm , Kỳ vọng vào bồ tèo làm nên sử sách của MMO , :D :D :D

Không phải nói khích đâu , nhưng mình cũng ghét mấy con ... chuyên đi scam .

thôi rồi lượm ơi. Chuẩn bị ve gap ông bà là vừa

Nhớ quay video hoặc chụp ảnh lại nha bồ tèo , đừng nói suông , làm anh em thất vọng lắm , Kỳ vọng vào bồ tèo làm nên sử sách của MMO , :D :D :D

Không phải nói khích đâu , nhưng mình cũng ghét mấy con ... chuyên đi scam .

đọc hết 6 page kết nhất cment này... :binhsua105:

ủng hộ đồng hương, mình cũng ở Nha Trang nè. Dân mình nói là làm phải không, chơi tới đi, chụp hình đưa anh em coi được rồi way clip lại rồi bị pub ra ngoài dễ gặp chuyện lắm. Thông ass nó xong kêu nó cầm cái bảng ghi "Scam MMO4VN" cho anh em biết nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week