ĐANG CHÁN ĐỜI AI CÓ TÂM SỰ VÀO CHIA SẺ !

Đời là bể khổ mà muốn hết khổ thì xác định thui :p

MÌNH LÀ SINH VIÊN Ở TRỌ VỪA HỌC VỪA LÀM ( CÔNG VIỆC BƯNG QUÁN CAFE VÀ KIÊM LUÔN GIỮ XE VÀ DỌN QUÉT MỌI THỨ NHƯ OSIN VẬY - NGÀY LÀM 8 TIẾNG CỰC HƠN TRÂU CÀY RUỘNG - VÌ CÒN PHẢI CHẠY VIỆC DẠY THÊM NỮA TRỄ LÀ XEM NHƯ MẤT VIỆC ) CUỘC SỐNG QUÁ VẤT VẢ VÀ KHÓ KHĂN BAO TUỖI NHỤC MÌNH NIẾM TRẢI VỚI CON MẮT BAO NHIÊU NGƯỜI KHINH THƯỜNG MÌNH ! NGƯỜI YÊU BỎ VÌ CÁI GÌ THÌ CÁC BẠN BIẾT RỒI ĐÓ !

GIỜ MÌNH PHẢI LÀM GÌ ĐÂY ?MÌNH CẦN AI ĐÓ CHO MÌNH 1 CÂU NÓI HOẶC 1 HƯỚNG ĐI !

AI ĐÃ TỪNG TRÀI QUA HOÀN CẢNH GIỐNG MÌNH VÀO TÂM SỰ CUỘC ĐỜI CHIA SẺ NGỌT BÙI CHO CÓ ĐỘNG LỰC BƯỚC TIẾP !
Cố lên nhé anh trai. Đời không phụ người đâu, gấu thì kệ mẹ gấu :)) quan tâm làm gì. việc bây giờ là HỌC và kiêm thêm việc KIẾM TIỀN nữa thôi ^_^ mong có cao nhân giúp đở anh

Cố lên nhé anh trai. Đời không phụ người đâu, gấu thì kệ mẹ gấu :)) quan tâm làm gì. việc bây giờ là HỌC và kiêm thêm việc KIẾM TIỀN nữa thôi ^_^ mong có cao nhân giúp đở anh

uhm tưởng có gấu rồi cả hai hiểu nhau hơn ai ngờ nó bỏ mình ! thiệt cay ...đắng.... à mà thôi !

Bị người yêu bỏ, đang chờ nó có người yêu mới để giết thằng đó, sau khi ra tù sẽ giết tiếp chồng và con nó, rồi giết nó, rồi tự tử, 1 mạng mình đổi mấy mạng, có lời rồi.
vãi cả tính toán giống mark zuckerberg trả thù bạn học :))

bác ra xin việc thì nó nhận thôi ! còn làm thì sẽ hiểu rõ đời là như thế nào ?
hồi năm nhất e cũng máu me đi làm thêm lắm đi làm cách nhà 7 km nhưng h chả xin được chỗ nào gần nhà nên lười :D chứ đời là ntn thì đi ở mấy khu trọ rồi nên e cũng biết kha khá :oops:

ráng đào mỏ đc con đại gia đê, xấu cũng lao vào hốt. chó chui gầm chạn nhưng đc cái ăn sung mặc sướng cả đời :D

hồi năm nhất e cũng máu me đi làm thêm lắm đi làm cách nhà 7 km nhưng h chả xin được chỗ nào gần nhà nên lười :D chứ đời là ntn thì đi ở mấy khu trọ rồi nên e cũng biết kha khá :oops:

em đi 15 km đây bác ! chạy muốn thở oxy ! bác cũng thấm rồi đó !

ráng đào mỏ đc con đại gia đê, xấu cũng lao vào hốt. chó chui gầm chạn nhưng đc cái ăn sung mặc sướng cả đời :D

có thì cũng có ! nhưng nam nhi mà bám váy đàn bà thì chả khác nào là thằng thái giám bác à ! lúc nào cũng lão phật gia ! ay da da ! thôi cho em xin ! làm mất thể diện đàn ông trên thế giới !

em trói gà không chặc sợ nó xử em trước nó đó bác ! mà em không thích cảnh máu me cho lắm !
đậu đậu. trói gà không chặt thì là do yếu quá nó bỏ rồi còn gì.. =))

đùa vậy thôi: kiếm việc nào tháng 3tr đủ tiêu thôi, còn lại học hành.
t biết 1 thằng em học CNHN, cứ chịu khó đi làm, rồi lại hay nghỉ học, =>cấm thi .làm lấy tiền học lại thuê người thi cũng thiếu. cuối cùng bị đuổi.
bản thân t thì cũng mải làm cày cuốc xuyên màn đêm mãi mới lết ra tr.
h thà ngồi nhà , ngày đi học, đêm dậy gõ captcha lấy 5->10$ là đủ chi tiêu tiết kiệm.

đậu đậu. trói gà không chặt thì là do yếu quá nó bỏ rồi còn gì.. =))

đùa vậy thôi: kiếm việc nào tháng 3tr đủ tiêu thôi, còn lại học hành.
t biết 1 thằng em học CNHN, cứ chịu khó đi làm, rồi lại hay nghỉ học, =>cấm thi .làm lấy tiền học lại thuê người thi cũng thiếu. cuối cùng bị đuổi.
bản thân t thì cũng mải làm cày cuốc xuyên màn đêm mãi mới lết ra tr.
h thà ngồi nhà , ngày đi học, đêm dậy gõ captcha lấy 5->10$ là đủ chi tiêu tiết kiệm.

ý em là cầm dao giết con gà em không không nỡ ra tay chứ em tập tạ vơi thể hình dữ lăm khiêng bàn ghế ,khiêng xe là em thấy bình thường ! chứ gấu em nó nói em chuẩn man mà nghèo thôi nó next đó bác !

bác chơi dự án nào mà sung thế xuyên màn đêm!

có thì cũng có ! nhưng nam nhi mà bám váy đàn bà thì chả khác nào là thằng thái giám bác à ! lúc nào cũng lão phật gia ! ay da da ! thôi cho em xin ! làm mất thể diện đàn ông trên thế giới !
lúc đầu thôi. sau li di cưa tài sản kiếm chân dài làm vợ :p

Không biết thớt có chém gió không,bưng cafe mà kiêm giữ xe thì tiền núi cũng không đủ đền tiền mất xe :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week