ĐANG CHÁN ĐỜI AI CÓ TÂM SỰ VÀO CHIA SẺ !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tiếp tục làm việc phục vụ mục tiêu cuối cùng là "Học"

Câu trả lời nhanh nhất và hay nhất

Nóng giận sẽ làm hỏng việc, theo mình thì chủ topic cố gắng nhìn về lâu về dài nhé, lúc này mà bừa hoặc chọn

nhầm hướng đi trong lúc tức giận là hỏng cả 1 đời người đấy .

thanhbinh007

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Không biết thớt có chém gió không,bưng cafe mà kiêm giữ xe thì tiền núi cũng không đủ đền tiền mất xe :p

thì đó mới là vấn đề tớ mới nói lên đây ! hôm ôn thi cử xin nghỉ không được ! chỗ làm có 2 người ! 2 thằng thay nhau làm ! đem sách vở ôn thi đang trông xe hên là không mất xe ! tớ nói rồi mà ! cậu đang nói gì vậy ? chứ mất rồi chắc tớ lên đây tâm sự được à ?

Câu trả lời nhanh nhất và hay nhất

Nóng giận sẽ làm hỏng việc, theo mình thì chủ topic cố gắng nhìn về lâu về dài nhé, lúc này mà bừa hoặc chọn

nhầm hướng đi trong lúc tức giận là hỏng cả 1 đời người đấy .

tớ đang rất cần vài lời khuyên như các bạn chia sẻ ! thanks all mọi người !

tớ đang rất cần vài lời khuyên như các bạn chia sẻ ! thanks all mọi người !

Cũng qua cái tuổi của chủ thớt vài năm rồi nên cũng hiểu :) , những lúc như thế này đau lòng lắm chứ, nhưng nếu đủ bản lĩnh của 1 thằng đàn ông thì sẽ qua thôi

Cũng qua cái tuổi của chủ thớt vài năm rồi nên cũng hiểu :) , những lúc như thế này đau lòng lắm chứ, nhưng nếu đủ bản lĩnh của 1 thằng đàn ông thì sẽ qua thôi

uhm ! bởi vậy mình nói : chỉ những người từng trải qua đồng cảnh ngộ thì sẽ hiểu rõ nhất ! người trong cuộc sẽ biết rõ nhất mà !

sao mình nghèo chả có xu nào thất nghiệp mà gái vẫn theo nhỉ

Chắc bạn đẹp trai giống mình đó :rolleyes:

thôi 2 thím dắt nhau ra công viên tâm sự đi ! topic em lập tâm sự cảnh đời ! ở đây 2 bác kiếm trai tâm sự lập topic khác nha ! em đang tìm hướng đi chứ không làm ông tơ bà nguyệt xe duyên cho 2 bác ! cứ nhắc tiền với gái - chạm vào nỗi đau người khác có biết không ?

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
Đời mình chưa lên voi đã xuống chó rồi :D
Năm 2, ở chung với thằng bạn cùng quê, nó banh bóng thế nào đó, rồi lên kế hoạch gài mình, thiệt hại một con laptop. Công an thì "chỉ ghi nhận kết quả chứ không rãnh tìm lại giúp".
Năm 3, thực tập chung với thằng bạn cũng khá thân, có mượn thiết bị của trường để làm demo, đến gần báo cáo nó nghĩ học, đem thiết bị đi bán rồi trốn mất, mình đứng tên thuê nên phải đền bù cho trường, lại bị đánh rớt môn. Đi làm bục mặt kiếm tiền trả nợ, kéo theo rớt môn liên tục, cảnh báo học vụ.
Chán nản, bỏ học, lên đây tìm hiểu, thì quyết định gõ captcha + nuôi site đăng ký GA và quyết định không xin tiền nhà nữa.
Giờ là giai đoạn khó khăn nhất của mình, động lực duy nhất là bạn gái mình, mình làm tất cả, hy sinh tất cả, nhưng lại bị đá vì lý do nó cảm thấy cuộc sống của mình bế tắt, mà thật ra, mình hiểu là vì tiền. Giờ chẳng biết mình cố gắng vì cái gì nữa, động lực cũng chẳng còn, mình chẳng lụy, nhưng nó đã từng cùng mình vượt qua mọi chuyện. hứa với nhau đủ thứ, giờ hết yêu thành ra nói cái gì cũng giả dối, cố né tránh mình, mọi chuyện.
Giờ chả dám tin ai :confused:

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Mình cũng từng như bạn..nhưng bạn phải chứng minh cho người từng yêu bạn thấy rằng cô ấy sai lầm khi từ bỏ bạn..
SỐNG KHÔNG PHẢI ÍCH KỶ NHƯNG LÚC NÀO CŨNG PHẢI NGHĨ ĐẾN MÌNH TRƯỚC..thế nhé..^^.

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Hãy biết trân trọng những gì bạn đang có, hãy nhìn về phía gia đình bạn mà cố gắng. Coi thường kệ họ, mấy người làm công nhân vệ sinh họ vẫn làm và mình vẫn trân trọng những nguwoif làm công việc đó vì họ đang góp phần làm đẹp cho đời nếu ai khinh bỉ họ thì mới đáng là người bị khinh bỉ

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
803
MR
20.935
$1,186.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
- Lúc đi lính về xong đi học , do trước tính cũng hay chơi nên nhà cấp 2tr/month ( sợ ăn chơi lêu lỏng nơi thị thành ). Đóng $ nhà hết 8 xị , còn lại nhiêu ăn uống đi lại . Đi học thì cứ vát cái cặp học xong đi về ====> Mấy đứa b rũ đi đá banh chơi này nọ ko bao jo đi , vì sao ??? ( $$$ dek đâu mà đi ) .
- Có chú kia rủ đánh bida mà từ chối nhiều lần quá riếc nó phán cho câu " Học về tắm rửa chãi đầu lán mướt đi tán gái hả cu ??? === >>> Nó đâu biết mình đâu có $$$ , nó cũng đâu biết bida mình đâu có gà . Buồn ý vào chơi luôn , riếc nó chã dám rủ nữa :D chú nó ko phải là đối thủ .
- Lúc đó mình bắt đầu nhảy vào mmo từ câu nói of t bạn " Dân cntt ngta kiếm $$ từng phút từng giây chứ ai như chú " :(:(:( lại rất nhột .

+ Món đầu tiên đánh Zeekrawds cứ đi học về là ngồi post QC đến 12 ,1h đêm vòng quay đó xoay mãi . Ăn được cũng mấy trăm củ lúc đó tính mua nhà luôn cmnr :p:p nhưng ai ngờ đâu tham quá vs lại gà mờ nên dép hết all vào và cái ji đến cũng sẽ đến . Ngày sét đánh 18/7/2012 e nó đột tử ==> Mình thì bật ngửa buồn chết đi được trong túi còn đúng 172k , lủ bạn rủ đi karaoke đi luôn . Móa dẫn vào karaoke ôm luôn , ngồi làm vài chai ra bo luôn 100k rồi trống ví ăn mỳ tôm nữa tháng ko biết cái chợ ra sao .

===> Phấn đấu mãi đến bây jo qua bao nhiêu CV bao nhiêu thử thách , jo mỗi tháng cũng được 1 hai chục . Tóm gọn " Phong độ chỉ là nhất thời , đẳng cấp mới là quyết định " " Có công mài sắt , có ngày nên kim " ====> B cứ cố gắng đi .

===> Chia sẽ luôn vs ACE cái mình thấy vui nhất là nhỏ Gấu , lúc mình ko có xu dính túi e ấy vẫn ở bên cho đến bây jo :D:D:D

FujiToday

Senior
Reactions
245
MR
0.000
Chat with me via Skype
Năm 2, ở chung với thằng bạn cùng quê, nó banh bóng thế nào đó, rồi lên kế hoạch gài mình, thiệt hại một con laptop. Công an thì "chỉ ghi nhận kết quả chứ không rãnh tìm lại giúp".
Năm 3, thực tập chung với thằng bạn cũng khá thân, có mượn thiết bị của trường để làm demo, đến gần báo cáo nó nghĩ học, đem thiết bị đi bán rồi trốn mất, mình đứng tên thuê nên phải đền bù cho trường, lại bị đánh rớt môn. Đi làm bục mặt kiếm tiền trả nợ, kéo theo rớt môn liên tục, cảnh báo học vụ.
Chán nản, bỏ học, lên đây tìm hiểu, thì quyết định gõ captcha + nuôi site đăng ký GA và quyết định không xin tiền nhà nữa.
Giờ là giai đoạn khó khăn nhất của mình, động lực duy nhất là bạn gái mình, mình làm tất cả, hy sinh tất cả, nhưng lại bị đá vì lý do nó cảm thấy cuộc sống của mình bế tắt, mà thật ra, mình hiểu là vì tiền. Giờ chẳng biết mình cố gắng vì cái gì nữa, động lực cũng chẳng còn, mình chẳng lụy, nhưng nó đã từng cùng mình vượt qua mọi chuyện. hứa với nhau đủ thứ, giờ hết yêu thành ra nói cái gì cũng giả dối, cố né tránh mình, mọi chuyện.

dữ dội thật :confused: bác nhận của em 1 vái :confused: chả bù vs em, sv năm 3 đây mà đi học phởn, về nhà chả bao h ôn bài, thi thì học tủ :confused:

- Lúc đi lính về xong đi học , do trước tính cũng hay chơi nên nhà cấp 2tr/month ( sợ ăn chơi lêu lỏng nơi thị thành ). Đóng $ nhà hết 8 xị , còn lại nhiêu ăn uống đi lại . Đi học thì cứ vát cái cặp học xong đi về ====> Mấy đứa b rũ đi đá banh chơi này nọ ko bao jo đi , vì sao ??? ( $$$ dek đâu mà đi ) .
- Có chú kia rủ đánh bida mà từ chối nhiều lần quá riếc nó phán cho câu " Học về tắm rửa chãi đầu lán mướt đi tán gái hả cu ??? === >>> Nó đâu biết mình đâu có $$$ , nó cũng đâu biết bida mình đâu có gà . Buồn ý vào chơi luôn , riếc nó chã dám rủ nữa :D chú nó ko phải là đối thủ .
- Lúc đó mình bắt đầu nhảy vào mmo từ câu nói of t bạn " Dân cntt ngta kiếm $$ từng phút từng giây chứ ai như chú " :(:(:( lại rất nhột .

+ Món đầu tiên đánh Zeekrawds cứ đi học về là ngồi post QC đến 12 ,1h đêm vòng quay đó xoay mãi . Ăn được cũng mấy trăm củ lúc đó tính mua nhà luôn cmnr :p:p nhưng ai ngờ đâu tham quá vs lại gà mờ nên dép hết all vào và cái ji đến cũng sẽ đến . Ngày sét đánh 18/7/2012 e nó đột tử ==> Mình thì bật ngửa buồn chết đi được trong túi còn đúng 172k , lủ bạn rủ đi karaoke đi luôn . Móa dẫn vào karaoke ôm luôn , ngồi làm vài chai ra bo luôn 100k rồi trống ví ăn mỳ tôm nữa tháng ko biết cái chợ ra sao .

===> Phấn đấu mãi đến bây jo qua bao nhiêu CV bao nhiêu thử thách , jo mỗi tháng cũng được 1 hai chục . Tóm gọn " Phong độ chỉ là nhất thời , đẳng cấp mới là quyết định " " Có công mài sắt , có ngày nên kim " ====> B cứ cố gắng đi .

===> Chia sẽ luôn vs ACE cái mình thấy vui nhất là nhỏ Gấu , lúc mình ko có xu dính túi e ấy vẫn ở bên cho đến bây jo :D:D:D

pro thật :confused:

Quá thông cảm cho cậu ! mà con gấu của cậu với con gấu của mình nó sống chung 1 chuồng nên chơi anh em mình kiểu đó ! về chuyện tình hoàn cảnh tớ với cậu giống tới 80 % !
cậu thì bị người khác gài trả nợ ! còn tớ thì đang bị thằng chủ cá độ đá banh nó gài mất xe để tớ đền ! xe của nó mà nó cứ kêu thằng khác lấy rồi nó lảng chỗ khác ! hên mà mình tỉnh táo và đẹp trai nên nhận ra đều đó ! xe thằng nào thì thằng đó lấy ! lấy dùm làm gì !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week