ĐANG CHÁN ĐỜI AI CÓ TÂM SỰ VÀO CHIA SẺ !

2 đứa thề non hẹn biển ,vạch chuyện tương lai này nọ ! em đặt hết niềm tin vào gấu thế không ngờ đó bác .. bác hiểu rồi đó ! người bác tin tưởng phản bội bác thì bác sẽ hiểu hoàn cảnh em ! cám ơn lời khuyên của bác ! em hiểu mà !
đời mình chả tin ai đến cả bản thân mình mình còn ko tin nữa là tin gái hả bạn ?
mình đặt ra hết vấn đề r gái quen ok quen iu ok iu, tương lại vạch sẵn mình sẽ cố làm đc, nhưng nếu ng ta phản bội mình thì 1 từ thôi biến, đối với loại con gái này ko nên bùn vì thật sự nó chả đáng để mình phải bùn bạn ah .
Niềm tin hi vọng cứ cho hết vào dĩ vãng và quên đi cái quá khứ cái ng ko nên nhớ đó
cuộc sống đôi khi phải gặp chuyện này chuyện kia thì mới trưởng thành đc, cái gì nên bùn thì hãy bùn cái gì ko nên thì đừng bùn .

Câu này dịch sao vậy tieuphong( hỏi thật à nha).
:rolleyes: ta ăn mày có biết anh văn anh veo gì đâu mà dịch,ra đường ăn xin gặp khách nước ngoài chỉ biết xòe tay ra miệng lắp bắp mấn ni mấn ni am hấng ri thôi chứ biết mẹ gì đâu:D

:rolleyes: ta ăn mày có biết anh văn anh veo gì đâu mà dịch,ra đường ăn xin gặp khách nước ngoài chỉ biết xòe tay ra miệng lắp bắp mấn ni mấn ni am hấng ri thôi chứ biết mẹ gì đâu:D
bác share lại e cái tut ăn mày của bác đc ko :(
ăn mày mua đất :((

em thích bác này :) kết nhất câu người yêu bỏ thì kệ cmn nó :D :D :D vầả câu kiê con khác ngon hơn :) :) :) nói như đùa nhưng sự thật là như vậy :) qtam tiền và sự nghiệp làm sao để đảm bảo việc học đi bác, dù nhục dù gì cũng không thnh2 vấn đề :) qtrong nó giú ích đảm bảo việc học cho mình :) gái thì khi có công danh sự nghiệp tiền bạc tự nó bò tới, đời giờ ai cũng như ai, gái nào tốt gáo nào xấu, trai nào tốt trai nào xấu, với mình ai cũng khốn như nhau cả, suy nghĩ chi nhìu cho mệt :) lo học hành và sự nghiệp và sống sao không hại ai là được, mọi chuyện khác th2i kệ cmn đi :D ;D :D

bác nói chuẩn quá ! đúng là bày tỏ nỗi lòng không uổng !

thôi báo đăng mấy ông ăn xin trong người găm mấy chục cây vàng xài iphone 9 không ? em đu không nổi theo mấy bác đâu ! đừng troll em

đời mình chả tin ai đến cả bản thân mình mình còn ko tin nữa là tin gái hả bạn ?
mình đặt ra hết vấn đề r gái quen ok quen iu ok iu, tương lại vạch sẵn mình sẽ cố làm đc, nhưng nếu ng ta phản bội mình thì 1 từ thôi biến, đối với loại con gái này ko nên bùn vì thật sự nó chả đáng để mình phải bùn bạn ah .
Niềm tin hi vọng cứ cho hết vào dĩ vãng và quên đi cái quá khứ cái ng ko nên nhớ đó
cuộc sống đôi khi phải gặp chuyện này chuyện kia thì mới trưởng thành đc, cái gì nên bùn thì hãy bùn cái gì ko nên thì đừng bùn .

bác cũng là người từng trải nói câu nào ra cũng thấm quá !

Mình đây vốn dĩ gia đình khá giả nhưng bị một con chị nó lừa nên gánh một khoản nợ hơn chục triệu. Thành ra bây giờ vừa học vừa làm, thực sự là kết quả học tập kém đi mình rất buồn.
Bây giờ chỉ ước có thể học mà ko phải lo về tiền thôi.

Mình đây vốn dĩ gia đình khá giả nhưng bị một con chị nó lừa nên gánh một khoản nợ hơn chục triệu. Thành ra bây giờ vừa học vừa làm, thực sự là kết quả học tập kém đi mình rất buồn.
Bây giờ chỉ ước có thể học mà ko phải lo về tiền thôi.

mình lo cả 2 nên cũng bù đầu ! hôm nay xả stress ngày mai là bù vào gấp 2 ! thôi hưởng được 1 ngày an nhàn tranh thủ mà cậu !

yêu vì tiền --> bỏ cmn đi cho rồi :), cho hỏi bác sv năm mấy?
P/S: Hãy thử nghe bản nhạc Acoustic này :) :

@thanhbinh007 ơi có biết em bao nhiêu tuổi ko, mới lớp 8 thôi bác à :D, nhưng em rất đam mê CNTT, em bị bạn bè khinh về vật chất và đó là lí do mà em đến với mmo4me này, và châm ngôn của em đối với bọn kia là: "Lũ ch.ó chúng mày cứ khinh tao đi, 1 ngày tao sẽ cho lũ ch.ó chúng mày phải bám theo dép tao" :)

trời mới nhiêu đó mà kêu nỗi nhục là sao hả thớt :) cái đó chưa gọi là khổ cực thực sự đâu

@thanhbinh007 ơi có biết em bao nhiêu tuổi ko, mới lớp 8 thôi bác à :D, nhưng em rất đam mê CNTT, em bị bạn bè khinh về vật chất và đó là lí do mà em đến với mmo4me này, và châm ngôn của em đối với bọn kia là: "Lũ ch.ó chúng mày cứ khinh tao đi, 1 ngày tao sẽ cho lũ ch.ó chúng mày phải bám theo dép tao" :)
2001 :D

cứ nói thẳng như thế em rất thích ! like bác !

MÌNH LÀ SINH VIÊN Ở TRỌ VỪA HỌC VỪA LÀM ( CÔNG VIỆC BƯNG QUÁN CAFE VÀ KIÊM LUÔN GIỮ XE VÀ DỌN QUÉT MỌI THỨ NHƯ OSIN VẬY - NGÀY LÀM 8 TIẾNG CỰC HƠN TRÂU CÀY RUỘNG - VÌ CÒN PHẢI CHẠY VIỆC DẠY THÊM NỮA TRỄ LÀ XEM NHƯ MẤT VIỆC ) CUỘC SỐNG QUÁ VẤT VẢ VÀ KHÓ KHĂN BAO TUỖI NHỤC MÌNH NIẾM TRẢI VỚI CON MẮT BAO NHIÊU NGƯỜI KHINH THƯỜNG MÌNH ! NGƯỜI YÊU BỎ VÌ CÁI GÌ THÌ CÁC BẠN BIẾT RỒI ĐÓ !

GIỜ MÌNH PHẢI LÀM GÌ ĐÂY ?MÌNH CẦN AI ĐÓ CHO MÌNH 1 CÂU NÓI HOẶC 1 HƯỚNG ĐI ! CÁI MÌNH CẦN CHỈ VẬY THÔI !

CÁM ƠN CÁC BẠN RẤT NHIỀU ĐÃ CHO MÌNH ĐỘNG LỰC BƯỚC TIẾP !

AI ĐÃ TỪNG TRÀI QUA HOÀN CẢNH GIỐNG MÌNH VÀO TÂM SỰ CUỘC ĐỜI CHIA SẺ NGỌT BÙI CHO CÓ ĐỘNG LỰC BƯỚC TIẾP !
ừ, cũng bởi 1 chữ " nghèo". cố gắng kiếm tiền đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week