ĐANG CHÁN ĐỜI AI CÓ TÂM SỰ VÀO CHIA SẺ !

Mỗi người một hoàn cảnh thôi bạn ạ, những thứ ta có bây giờ có thể là niềm ước ao của kẻ khác, cũng giống như tớ bây giờ mong như bạn vậy, không nợ nần, có sức khỏe tốt thì chả việc gì phải suy nghĩ cả, mặc dù giờ nhà cao cửa rộng, không thiếu thứ gì, nhưng đó lại là những thứ không bền vững, và có thể bay đi không biết lúc nào.

Chỉ mong đi làm đều đặn mỗi tháng, đủ tiền ăn uống chi tiêu qua ngày, đừng vướng nợ nần gây ra cảnh gia đình chia rẽ, vợ chồng bất hòa. Mệt lắm. Mình đang như vậy :(

hoàn cảnh cũng bi đát nhỉ cố thôi cậu à

cố gắng lên :), yêu thương không phải là sở hữu....mà nó là trân trọng :)

tại số mình đơn độc quá ! rong ruổi từ dưới quê lên gặp gấu ! thế mà nó sở hữu em rồi lại không trân trọng ! "anh rất tốt nhưng em rất tiếc - anh chỉ là thằng bán bánh dạo làm mướn ! "

tại số mình đơn độc quá ! rong ruổi từ dưới quê lên gặp gấu ! thế mà nó sở hữu em rồi lại không trân trọng ! "anh rất tốt nhưng em rất tiếc - anh chỉ là thằng bán bánh dạo làm mướn ! "
cố gắng kiếm tiền, khi có nhiều tiền thì đảm bảo gái theo bác rất nhiều :D, ko lo thiếu :p

Yếu đuối vccc... hổ báo lên cho đời nó sợ.. ngồi rên rỉ o_Oo_Oo_O

ĐỌC HẾT TOPIC NHÉ BẠN ! MÌNH CHỈ LÊN ĐÂY GIẢI TOẢ CHIA SẼ ANH EM CÙNG CẢNH NGỘ CHO CÓ ĐỘNG LỰC TIẾP THÔI !

HỔ BÁO QUÁ THÌ DỄ LÊN BÀN THỜ LẮM ! Ở CHỖ LÀM VÀ TRỌ TOÀN CHƠI DAO GĂM ,MÃ TẤU ,A XIT -- CẬU NÓI THÌ NGON LẮM ! SỢ TỚI LÚC GẶP THÌ ĐƯNG CÓ CO GIÒ MÀ CHẠY TRƯỚC NHÉ ! CẦN CHO ĐỊA CHỈ KHÔNG ? ĐỪNG NGỒI ĐÓ MÀ ANH HÙNG BÀN PHÍM ! AI Ở SÀI GÒN THÌ BIẾT NÓ PHỨC TẠP CỠ NÀO !
KHÔNG THẤY NÓ CHẶT XÁC NGƯỜI TỪNG KHÚC BỎ BAO À !

ĐỌC HẾT TOPIC NHÉ BẠN ! MÌNH CHỈ LÊN ĐÂY GIẢI TOẢ CHIA SẼ ANH EM CÙNG CẢNH NGỘ CHO CÓ ĐỘNG LỰC TIẾP THÔI !

HỔ BÁO QUÁ THÌ DỄ LÊN BÀN THỜ LẮM ! Ở CHỖ LÀM VÀ TRỌ TOÀN CHƠI DAO GĂM ,MÃ TẤU ,A XIT -- CẬU NÓI THÌ NGON LẮM ! SỢ TỚI LÚC GẶP THÌ ĐƯNG CÓ CO GIÒ MÀ CHẠY TRƯỚC NHÉ ! CẦN CHO ĐỊA CHỈ KHÔNG ĐỪNG NGỒI ĐÓ MÀ ANH HÙNG BÀN PHÍM ! AI Ở SÀI GÒN THÌ BIẾT NÓ PHỨC TẠP CỠ NÀO !

xem phim nhiều quá lậm luôn rồi hả ? hổ báo có nhiều cách đâu nhất thiết phải đi đụng chạm giang hồ ??

=)) =)) đúng là...........

xem phim nhiều quá lậm luôn rồi hả ? hổ báo có nhiều cách đâu nhất thiết phải đi đụng chạm giang hồ ??

=)) =)) đúng là...........

Ở CHỖ TỚ LÀ KHÔNG DÙNG LỜI NÓI DÙNG TAY CHÂN GIẢI QUYẾT CHƯA NÓI LÀ ĂN BỘP RỒI ,CÀNG SUNG THÌ NÓ ĐÁNH CÒN BẠO HƠN ! NÓ NHÌN GHÉT THÔI CŨNG XỬ ĐẸP RỒI ! KHỎI VỀ NHÀ LUÔN ! CẬU BẢO KÊ TỚ ĐI !
XEM PHIM GÌ MÀ LẠM ! KHÔNG ĐỌC BÁO XEM TIVI NÓ CHẶT XÁC BỎ BAO Ở QUẬN 1 À CẬU ! TÌM HIỂU ĐI CẬU !

Ở CHỖ TỚ LÀ KHÔNG DÙNG LỜI NÓI DÙNG TAY CHÂN GIẢI QUYẾT CHƯA NÓI LÀ ĂN BỘP RỒI ,CÀNG SUNG THÌ NÓ ĐÁNH CÒN BẠO HƠN ! NÓ NHÌN GHÉT THÔI CŨNG XỬ ĐẸP RỒI ! KHỎI VỀ NHÀ LUÔN ! CẬU BẢO KÊ TỚ ĐI !
XEM PHIM GÌ MÀ LẠM ! KHÔNG ĐỌC BÁO XEM TIVI NÓ CHẶT XÁC BỎ BAO Ở QUẬN 1 À CẬU ! TÌM HIỂU ĐI CẬU !

chán vãi !! chỉ muốn khuyên chú mạnh mẽ lên mà sống.. nói thẳng thì ko phải phong cách, chú thì cứ lôi chém giết đánh nhau ra ba láp ba xàm....... :confused: thôi lượn đây.... chúc rên rỉ vui vẻ......:confused:.

chán vãi !! chỉ muốn khuyên chú mạnh mẽ lên mà sống.. nói thẳng thì ko phải phong cách, chú thì cứ lôi chém giết đánh nhau ra ba láp ba xàm....... :confused: thôi lượn đây.... chúc rên rỉ vui vẻ......:confused:.

ĐANG SỐNG 1 MÌNH NÊN NGHE ANH HÙNG THÌ RỦ CẬU VỀ BẢO KÊ TỚ ! AI DÈ CẬU PHÁN NHƯ THÁNH RỒI LƯỢN ! KHUYÊN MÀ NHƯ CHỬI NGƯỜI TA VẬY BÁC -> " Yếu đuối vccc. ..ngồi rên rỉ " @@

:confused: thật may mắn cho bạn gái đã bỏ bạn :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week