Waiting for Answer @daosythui_79 anh đang ở đâu, em chờ anh them 48h nữa

Status
Not open for further replies.
Cái nghề MMO này không nói trc đc gì cả nên mình không đồng ý quan điểm là "đạo sỹ sẽ ko scam 20tr đâu". A em làm MMO lâu năm sẽ hiểu, đôi khi vài tháng kiếm đều mỗi tháng trăm chai thậm chí hơn, rồi nhà cửa, xe cộ, vợ con nó tiêu phụ sạch bách, rồi có lúc vài tháng kiếm lèo tèo, đói ngoác mồm ra thì vài triệu cũng to rồi. A e làm MMO lâu năm chẳng muốn scam đâu, nhưng vào cái thế khó, ko có điều kiện refund, lại bị call, inbox đòi nợ liên tục. Mệt mỏi chỉ còn cách off cho nó yên tĩnh. Người có tâm thì khi có tiền sẽ trả, ko thì quên luôn rồi xuống núi với thân phận mới........ Nói chung là anh em nên cẩn tắc vô áy náy. Ngoài đời thực đôi khi bạn bè, người thân còn khó đòi huống chi.......
mình đồng tình vs bạn này , thằng MMO nào chả có lúc lên voi xuống chó nhất là cheat :))

Mình nhớ hồi mới vào là năm 2013 - lúc ấy lập topic tuyển memb còn ngơ ngơ ( mình biết tới offer còn trước cả khi vào mmo này ) - bị tay này vào chửi như đúng rồi và mình cũng cự lại nói chung thì cũng chửi nhau ầm ầm
Hắn nói mình ntn " mày trước sau gì cũng scam ":p:p
. Cuối cùng thì bị baned 1 tuần . Và h thì vẫn sống và tay này thì ...........
Haizz đúng là đời không nói trước được điều gì :D pro rồi cũng có lúc ra đường ăn mày . Túng quá làm liều thôi :cool:

Tiền cơ bản ko có tội lỗi gì cả...mà chỉ có tham tiền mới gây ra tội lỗi thôi

Tiên trách kỉ - hậu trách nhân!
Phàm những việc liên quan đến tiền bạc thì đừng quá tin người. Uy tín đó - Very đó...nhưng lỡ như có đám mây mờ nào đó che ngang thì cũng tâm tối thôi :)

Không phải cái gì lóng lánh cũng là vàng , Không phải ai nhìn đàng hoàng cũng là người tử tế :D
Chỉ là chữ kí thôi mà :p

Đã qua 48h rùi thớt có tin tức gì chưa?

rip thớt. ông này giỏi máy tính cực. chát mấy lần rồi, giúp đỡ nhiệt tình :D

20tr chắc ổng thớt nghĩ MMO là Đi làm sếp To đây.
Ít ra cũng từ thấp đến cao.Tìm hiểu kỹ đã chứ.đầu tiên vài trăm.vài triệu chứ

tình hình là có nhờ anh @daosythui79 mua vài đồ nghề làm IOS và 2 cái piad
đã chuyên 20 chai rồi, và thời gian chờ sau những lần anh hứa hẹn cũng đã hơn 1 tháng
đã 5 lần 7 lượt nói ra bình định chác như đinh đóng cột rồi vì lý do này kia vẫn chưa thấy xuất hiện
lần hẹn gần nhất là tối qua, bảo đã đặt vé tàu từ HCM ra bình định nhưng đén giờ vẫn chưa thấy
lúc sáng gọi có bắt máy nhung đén trưa thì ko thấy đâu nữa, điẹn thoại ngoài vùng phủ sóng
mặc dù online 4rum lúc 10:h AM

PS: em đã rất tin anh và đã chấp nhận chờ hơn 1 tháng, mong anh thông cảm, dù sao cũng phải rõ ràng nếu ko sau này khó nói chuyện lắm
lần thứ 5 em chờ đợi anh hứa hẹn rồi
có very thì có thông tin mò tới nha nó xem thế nào , bác xác định rồi thêm 10củ nữa để lấy 20 củ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week