đề nghị mod ban nik @hoanvan

Status
Not open for further replies.

xinphepclone

Banned
Reactions
2
MR
0.000
sau khi đọc topic này mình chưa kịp comment thì topic bị close

https://mmo4me.com/threads/chuchung-xuc-pham-danh-du-nguoi-khac.235618/page-5

Nên xin phép mod cho mình lập topic này , mình thấy chỉ phạt ChuChung là chưa hợp lý vì 1 số lý do mình xin trình bày bên dưới

Mình ko bênh vực ai hết , chỉ trình bày quan điểm cá nhân :

ko biết trước đây 2 bạn có thù oàn gì ko , nhưng @ChuChung chém gió trong box chat kệ cmn còn @hoanvan bạn kêu là chỉ chế giễu ko xúc phạm thì mình nghĩ nên xem lại comment đầu tiên nhé !

" có tính di chuyền " câu này chắc nên đáng suy ngẫm

còn chuyện bảo cố ý xúc phạm người khác thì mình hoàn toàn ko đồng tình với quan điểm này , mình đã đọc từ đầu tới cuối nhận thấy đúng là ChuChung có xúc phạm nhưng làm gì cũng phải nhìn nhận từ 2 phía , tại sao họ lại xúc phạm mình :D

Mình nhận thấy lỗi phần lớn là từ hoanvan vậy nên chuchung bị 3point , thì hoanvan cũng nên nhận 4 point đi là vừa , ko dưng tự nhiên ai lại đi xúc phạm mình đâu ( ít lắm ) ko có lửa thì đúng là chả bao giờ có khói

còn bản thân mình thấy cm đầu tiên @hoanvan xúc phạm ChuChung trước rồi đấy , ý nói cả ông bà , cha mẹ người ta sao , nó có mất dạy mất nết thì chửi nó dc rồi đừng nên vơ cả nắm vào như vậy , người lớn người già phải tôn trọng

Ko biết vì nguyên do gì mà hoanvan lại ko bị point nhưng mình thấy mod sử lý vậy là ko công bằng , chỉ sử lý 1 phía mà còn đằng bên cố ý gây war lại bỏ qua như vậy là ko hợp lý ,cố ý gây sự đã ko biết điều lại còn già mồm lập topic report , đề nghị mod thưởng cho hoanvan vài point

Còn nữa p/s : một số bạn cứ có quan điểm “ gái mmo “ nào là ngoan hiền , chịu thương , chịu khó,girl lúc nào cũng đúng , vậy nên khi thấy girl hoặc hot girl nào report 1 ai đó , chưa cần biết đúng sai thế nào thì đã táp theo đít lia lịa J) , các bạn nên suy nghĩ lại , hãy là 1 con người hiểu biết

Thôi stop tại đây , nói nhiều thì bảo lắm mồm , rồi lại mất công bị ghét nên xin phép mod dc clone

Hình minh họa ko xem được.........

Upvote 0
Mình đồng quan điểm với bạn này , đề nghị mod vào phân xử cho công bằng nhé !

Upvote 0
Hình k xem đc mà s phải clone...
Theo mình do hoanvan đọc k rỏ thì phải topic chuchung kêu tìm sp dạy kiếm ngày 100$ nhưng có lẻ hoanvan nhầm là chuchung tuyển đệ ngày 100$

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week