Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
trong cái vụ tranh chấp này ! chỉ có nói tối thỏa thuận đúng là ok ! sai thì cancel ! còn chất lượng dịch vụ của seller làm sai những gì bảo hành hoăc kém thì có quyền report !

chuyện cũng rắc rối vcl, vì nếu h công nhận cái config kia thì tức là seller thừa nhận config sai từ đầu và cái thỏa thuận mình chứng minh seller config sai có hiệu lực chứ

chuyện cũng rắc rối vcl, vì nếu h công nhận cái config kia thì tức là seller thừa nhận config sai từ đầu và cái thỏa thuận mình chứng minh seller config sai có hiệu lực chứ

cứ lấy thỏa thuận ra thì seller làm đúng ! nên tui cho ông 3 ngày tìm mod khác để vào phản biện lại !

trong vụ này,do code không được obu nên đã vào tay buyer..
mình cũng có biết thằng seller ngoài đời, về trình thì đánh giá chủ quan là gà, tự học PHP dc 1 tháng :D:D (chủ quan thôi)

kết luận:
# Thằng Buyer ngu thì chết :D mất tiền thôi, đòi hỏi gì!
# Trung ơi (Seller) anh ủng hộ chú, chú bán đc nhiều khác a nể lắm :rolleyes:

vậy giờ lôi cái thỏa thuận đầu tiên ra là thấy seller thừa nhận sai rồi còn gì

ban đầu là ông mua code seller up code thì đòi cancel vì cảm thấy seller ko đủ năng lực ! mới có thêm cái thỏa thuận mới là cài trên dreamhost fix cho code chạy với điều kiện ko dc thay cái localhost bằng url ! seller có thể lách luật ! nhưng thỏa thuận là thỏa thuận !

ban đầu là ông mua code seller up code thì đòi cancel vì cảm thấy seller ko đủ năng lực ! mới có thêm cái thỏa thuận mới là cài trên dreamhost fix cho code chạyvoi71 điều kiện ko dc thay cái localhost bằng url ! seller có thể lách luật ! nhưng thỏa thuận là thỏa thuận !

vậy còn cái thỏa thuận đầu tiên, có ai bảo bỏ cái thỏa thuận đó đâu, giờ seller sửa lại connect db theo định dạng ban đầu mình đưa tức là seller đã nhận sai từ cái thỏa thuận đầu tiên rồi

vậy còn cái thỏa thuận đầu tiên, có ai bảo bỏ cái thỏa thuận đó đâu, giờ seller sửa lại connect db theo định dạng ban đầu mình đưa tức là seller đã nhận sai từ cái thỏa thuận đầu tiên rồi

cái thỏa thuạn đó không ai chứng minh được đúng hay sai ví code đó có thể chayt dc trên namecheap mà không chay dc trên dreamhost nên mới có thêm cái deal mới này !

cái thỏa thuạn đó không ai chứng minh được đúng hay sai nên mới có thêm cái deal mới này !

seller vừa config lại theo như định dạng mình đưa từ thỏa thuận 1 đó, seller tự chứng minh luôn rồi còn gì ?

seller vừa config lại theo như định dạng mình đưa, seller tự chứng minh luôn rồi còn gì ?

hắn đâu có thay localhost bằng url trong cái đoạn code ông nói !

hắn đâu có thay localhost bằng url như cái đoạn code ông nói !

thỏa thuận 1 tui nói config localhost là sai, phải dùng link của dreamhost, seller phủ nhận
giờ seller sử dụng link của dreamhost để connect database => seller thừa nhận config từ thỏa thuận 1

nói tóm lại là giờ cái code đã chạy được chưa ? nếu chạy được rồi thì bác buyer tập chung vào mà kiếm tiền đi thôi .
sau này các chế độ bảo hành , nếu seller ko làm đúng thì có quyền report sau mà .
tranh cãi hoài , ai đúng , ai sai ... giờ có tác dụng gì đâu ?:)

nói tóm lại là giờ cái code đã chạy được chưa ? nếu chạy được rồi thì bác buyer tập chung vào mà kiếm tiền đi thôi .
sau này các chế độ bảo hành , nếu seller ko làm đúng thì có quyền report sau mà .
tranh cãi hoài , ai đúng , ai sai ... giờ có tác dụng gì đâu ?:)

seller nói chuyện rũ bỏ trách nhiệm trắng trợn luôn sau này report seller k giải quyết thì làm gì nó h

seller nói chuyện rũ bỏ trách nhiệm trắng trợn luôn sau này report seller k giải quyết thì làm gì nó h
bác nói đúng , nhưng vấn đề là bây giờ tranh cãi cũng đâu giải quyết đc cái gì ? rút kinh nghiệm những lần sau thôi bác .
mất thời gian , đau đầu .. thời gian đó bác kiếm cái khác có khi còn ra tiền đó ..

bác nói đúng , nhưng vấn đề là bây giờ tranh cãi cũng đâu giải quyết đc cái gì ? rút kinh nghiệm những lần sau thôi bác .
mất thời gian , đau đầu .. thời gian đó bác kiếm cái khác có khi còn ra tiền đó ..

giờ cũng đang rãnh, mới đặt lô device chưa về tới nhà :confused:

Túm váy lại là code chạy được rồi thì các bố đóng topic lại cho người khác nhờ. Người hiểu biết thì nhìn qua tình hình là biết thế nào rồi, seller chẳng qua hơi gà chút thôi, coi như rút kinh nghiệm, lần sau mã hoá cái file config vào, giờ host nào chẳng có ioncube

giờ cũng đang rãnh, mới đặt lô device chưa về tới nhà :confused:

nếu rảnh thì tìm mod khác vào phản biẹn bạn có 3 ngảy ! report làm sai thì ăn banned chứ sao :D

nếu rảnh thì tìm mod khác vào phản biẹn bạn có 3 ngảy ! report làm sai thì ăn banned chứ sao :D
thỏa thuận 1 tui nói config localhost là sai, phải dùng link của dreamhost, seller phủ nhận
giờ seller sử dụng link của dreamhost để connect database => seller thừa nhận config từ thỏa thuận 1

trung gian đã lỡ trả lời "hộ" seller rồi sao k nói nốt đi :confused:

trung gian đã lỡ trả lời "hộ" seller rồi sao k nói nốt đi :confused:

trong vụ này cuipap thuận theo phía seller rồi. :rolleyes: Ko làm đc gì nữa đâu. Một là tìm mod khác, hai là coi như tiền kia là học phí vì chọn phải seller trình độ ko như mong muốn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week