• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nói đi cũng phải nói lại, seller kiểu gì mà gian manh như này !
seller chơi kiểu để cái $host='localhost'; đó nhưng k sử dụng tới, rồi khai báo biến mới để connect qua biến đó với định dạng y chang như lúc đầu mình giao ( thế thì khác gì thừ nhận cái thỏa thuận đầu tiên đúng )

Làm như này thì khác nào seller thừa nhận sai từ cái thỏa thuận đầu tiên ?
Mà dòng $host đã k sử dụng nữa thì để làm gì ? Lách luật kiểu này ai mà tin tưởng

Theo như thỏa thuận đầu tiên thì người cần chứng minh là bạn chứ ko phải mình, nhưng khi thỏa thuận 1 có hiệu lực thì bạn vẫn chưa chứng minh đc điều cần chứng minh, vì lúc bạn chỉ ra cái lỗi đó, mình đã config lại giống bạn, nhưng host bạn vẫn ko dùng đc, vẫn báo lỗi "...Access denied for user...", nếu nói về lỗi này thì phải nói đến lúc mình bảo "bạn chưa set full quyền". Câu hỏi đặt ra khi bạn bảo mình tự nhận đúng với thỏa thuận 1 là, tại sao bạn set full quyền rồi mà config như thế lại ko load đc, còn bây giờ mình chạy trên host mình mới mua thì lại chạy đc ? => có phải bạn đã giỡ trò gì đó trong vps hosting của bạn ?

Thế nên thỏa thuận đầu tiên đã đc hủy khi bạn chấp nhận thỏa thuận thứ 2, vì trong thỏa thuận thứ 2 thì mình chỉ cần ko đổi dòng đó, còn lại thì mình đc sửa tùy ý và làm cho site chạy đc thì coi như hoàn thành giao dịch, và giờ thì mình đã làm đúng thỏa thuận 2 rồi nhé !

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Xong rồi vẫn cãi nhau. Giờ là ko quan tâm cái code hay tiền gì nữa mà giờ là xem ai đúng ai sai đây. Tất cả cùng thẳng tiến bảo vệ chân lý của mình. Kịch bản ở 1 số forum là thread dài ngoằng và hẹn gặp nhau đánh nhau.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
Xong rồi vẫn cãi nhau. Giờ là ko quan tâm cái code hay tiền gì nữa mà giờ là xem ai đúng ai sai đây. Tất cả cùng thẳng tiến bảo vệ chân lý của mình. Kịch bản ở 1 số forum là thread dài ngoằng và hẹn gặp nhau đánh nhau.

kịch bản có vẻ hấp dẫn. em thích :D:D.
Gọi chung vụ này hai bên ko ai chịu ai. Thực ra cũng nên kết thúc kiểu 50/50 chắc là tốt nhất

denmodo

Senior
Reactions
168
MR
0.915
Ae Việt Nam với nhau thì xử theo cái tình đi. Ông seller bán đc code, ông buyer thì cũng có code dùng rồi. 2 bên đều thuận lợi. Buyer cao thượng tí thì bỏ qua cho em nó. Chứ giờ cancel thì buyer là người có lợi nhất. Được bộ code 5tr. Chấm hết

Permiser

Hero
Reactions
531
MR
0.008
Nếu ông kia kêu là seller lách luật , mà ông kia lách được rồi, vậy là ông ấy win. Đã thấy ai lách luật bị xử thua vì phạm luật chưa :|
thỏa thuận 1 tui nói config localhost là sai, phải dùng link của dreamhost, seller phủ nhận
giờ seller sử dụng link của dreamhost để connect database => seller thừa nhận config từ thỏa thuận 1

lách rồi nhưng lách lại dính cái thỏa thuận đầu tiên
cái thỏa thuận đầu tiên có trước

Ae Việt Nam với nhau thì xử theo cái tình đi. Ông seller bán đc code, ông buyer thì cũng có code dùng rồi. 2 bên đều thuận lợi. Buyer cao thượng tí thì bỏ qua cho em nó. Chứ giờ cancel thì buyer là người có lợi nhất. Được bộ code 5tr. Chấm hết

code trên host mình seller config còn k chạy đc, còn code chạy đc bên seller mình k có giữ

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,248
MR
219.238
$2,000.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vậy còn cái thỏa thuận đầu tiên, có ai bảo bỏ cái thỏa thuận đó đâu, giờ seller sửa lại connect db theo định dạng ban đầu mình đưa tức là seller đã nhận sai từ cái thỏa thuận đầu tiên rồi

Thời điểm ông nói seller sai chỉ là nói miệng thay bằng url vẫn không chạy ! nên nó vẫn còn là dấu ? ! nên ông đã thỏa thuận lại như này ! mình không nghiên về phía ai trong vụ này hết !

Thời điểm ông nói seller sai chỉ là nói miệng thay bằng url vẫn không chạy ! nên nó vẫn còn là dấu ? ! nên ông đã thỏa thuận lại như này ! mình không nghiên về phía ai trong vụ này hết !

View attachment 82457

đó là vấn đề của code, seller connect sai url trên đây ai cũng công nhận, và mình đã nói là phải connect = link của dreamhost, seller k đồng ý, rồi giờ seller lại giao cái config connect = link của dreamhost, như vậy là seller tự nhận sai còn gì ?

đó là vấn đề của code, seller connect sai url trên đây ai cũng công nhận, và mình đã nói là phải connect = link của dreamhost, seller k đồng ý, rồi giờ seller lại giao cái config connect = link của dreamhost, như vậy là seller tự nhận sai còn gì ?

Có thể seller lách luật cũng như khi người ta up code bạn đòi cancel vậy đó ! nên mọi thứ làm đúng thỏa thuận ! bạn sai còn phải trả thêm tiền dreamhost !

Vì thoả thuận đầu tiên ko biết bên nào đúng nên mới ra thoả thuận 2 và theo thoả thuận 2 mà làm thôi

thỏa thuận đầu tiên, mình bảo connect = link localhost là sai => seller phủ nhận, ok mình tạm để thỏa thuận đó, chứ k ai bảo là bỏ thỏa thuận đó nhé
rồi giờ seller giao mình cái config với cái link connect db định dạng giống cái mà seller phủ nhận lúc đầu => seller tự chứng minh thỏa thuận 1 rồi

Có thể seller lách luật cũng như khi người ta up code bạn đòi cancel vậy đó ! nên mọi thứ làm đúng thỏa thuận ! bạn sai còn phải trả thêm tiền dreamhost !

vậy còn cái thỏa thuận đầu coi như k có à ? sao thỏa thuận của tui ông bác bỏ dữ lắm còn thỏa thuận của seller một mực bắt làm theo vậy ? ăn chia với nhau cũng kín kín tí chứ

thỏa thuận đầu tiên, mình bảo connect = link localhost là sai => seller phủ nhận, ok mình tạm để thỏa thuận đó, chứ k ai bảo là bỏ thỏa thuận đó nhé
rồi giờ seller giao mình cái config với cái link connect db định dạng giống cái mà seller phủ nhận lúc đầu => seller tự chứng minh thỏa thuận 1 rồi

nhưng bạn không chừng minh được ! nên 2 bạn mới có cái thỏa thuận mới !

vậy còn cái thỏa thuận đầu coi như k có à ? sao thỏa thuận của tui ông bác bỏ dữ lắm còn thỏa thuận của seller một mực bắt làm theo vậy ? ăn chia với nhau cũng kín kín tí chứ

Nếu bạn có băng chứng mình ăn chia với seller thì post lên ^^ sãn sàng đón tiếp bạn ! cây ngay không sợ chết đứng ! thời hạn để bạn vẩn là hết ngày thứ 2 ngày 12-09

nhưng bạn không chừng minh được ! nên 2 bạn mới có cái thỏa thuận mới !
mình đã chứng minh, và mấy người trên forum cũng thừa nhận là sai, chỉ có trung gian và seller là không thừa nhận ? và giờ seller sử dụng lại cái seller phủ nhận để đưa mình, như vậy đã đủ để thỏa thuận 1 đúng chứ ?

hay là seller với trung gian nhất quyết đi đêm với nhau nên phủ nhận dù ai cũng thừa nhận config sai thì page đầu

nhìn vào thấy là thấy sai rồi, chứng minh thì chỉ ra chổ sai, và cách mà db connect

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week