Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

Giờ bạn Pm lại đi mình đang online này ... sắp tới mình sẽ Update cách làm cái 9poin cho anh em ... Hoặc những ai có khả năng tiếng Đức hoặc tự GG cũng có thể tự làm được đơn giản ... Cái này làm 2 Tasks Lead 18 poin :m004:

Khi nào bạn làm cả 2 site tổng đc 10$ mình sẽ RB cho bạn 100% là thêm 1$ ... Khi đó bạn đã làm quen rồi làm nhanh thêm 10$ nữa thì mình sẽ Bonus 150% là thêm 1.5$ ... Tức là cứ 2 site bạn làm đc 10$ thì mình sẽ RB 1-1.5$/10$ bạn làm đc :m004:

2 site dưới qua PP còn Gpt với Honey có LR mà bạn :m004:

minh newbie tham gia dc ko :binhsua87:

UpDate cách làm Tasks 9 poin Tasks Đức nhé ... Bạn nào Ref Pm yahoo lấy file hướng dẫn nhé :m004:

Last edited by a moderator:
UpDate cách làm Tasks 9 poin Tasks Đức nhé ... Bạn nào Ref Pm yahoo lấy file hướng dẫn nhé :m004:

Anh em làm Tasks này qua 2 Tasks sẽ lead 18 poin nhé :m004:
@thuhanguyen : pm yahoo anh đưa cho file làm hướng dẫn làm Tasks Đức này ...

Đã gửi Inbox cho a nhé, YH gỡ bỏ nó lun rùi:)). h ngủ mai Reg & đọc ^ làm!
Là sao bạn :m003:
@ Các bạn Ref mình đã biết làm Tasks 4poin và 2poin pm yahoo lấy hướng dẫn làm Tasks 9 poin của Đức nhé :m004:
@thuhanguyen : Có 4 site #1 đấy ... Em là con gái ah :m021:

Là sao bạn :m003:
@ Các bạn Ref mình đã biết làm Tasks 4poin và 2poin pm yahoo lấy hướng dẫn làm Tasks 9 poin của Đức nhé :m004:
@thuhanguyen : Có 4 site #1 đấy ... Em là con gái ah :m021:

e pm nãy giờ thấy anh rep lại đúng 1 câu
hjc
mail : [email protected]
gái trai k quan trọng đâu ạ
anh nghĩ tnao cũng đc

đá lên cho bác thớt nhìn thấy có gì gửi tài liệu qua inbox giúp em với nha!!! :))

Bạn cho mình cái Mail đi hix :m003:

sao em Withdrawn LR mà trong LR ko thấy tiền về và Withdrawn:$0.00 hả anh ?

Dạo này VN vào nhiều quá nên nó làm theo Rule acc mới lần đầu rút sẽ check khoảng 3-4 ngày lâu nhất 1 tuần...Trong thời gian đấy em cứ làm bình thường và rút thêm đi.
Check xong nó sẽ thanh toán bình thường và từ lần rút thứ 2 trở đi sẽ Paid hàng ngày em nhé :m004:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back