Em không còn trinh nhưng anh không được khinh!

ôi topic hot. vụ này ta ko quan tâm đứa nào khó cua ta thích cua đã ta bỏ coi còn cái đó ko làm gì có đụng chạm gì khúc đó đâu làm cho mang tội. :binhsua172:

đậu má mấy thàng đàn ông hài vãi, thích cưới vợ còn trinh, đêm tân hôn phắc mà ko thấy đo đỏ là éo chịu được , nhưng khi yêu lại ưa phắc phắc con người ta mới vui.
cứ như nước ngoài mà hay, gặp nhau 5m, thích là lên giường phang phập >>>>xong

Chả biết căm mần thế lào. Thổi đánh bạo hỏi các bác 1 cậu vậy:
1. Nếu bên là gái còn t-rinh và một bên là gái mất t-rinh mà 2 người các bác đều có tình cảm. vậy các bác chọn bên nào ;))
2. Nếu cho là khôgn có tình cảm đi. 2 bé cùng đồng ý cho các bác phang. Các bác chọn bé nào: t-rinh hay không t-ring ;))
3. Trong các bác, có ai dám đủ nghị lực để không ao ước được 1 lần phá t-rinh 1 bé nào đó ;))
các bác trả lời dùm iem cái ạh :binhsua156:

Last edited by a moderator:
1. Nếu bên là gái còn t-rinh và một bên là gái mất t-rinh mà 2 người các bác đều có tình cảm. vậy các bác chọn bên nào ;))
2. Nếu cho là khôgn có tình cảm đi. 2 bé cùng đồng ý cho các bác phang. Các bác chọn bé nào: t-rinh hay không t-ring ;))
3. Trong các bác, có ai dám đủ nghị lực để không ao ước được 1 lần phá t-rinh 1 bé nào đó ;))

:-j phá chán rồi nhé :-j. Tầm này ngủ với gái còn trinh khác gì nằm với khúc gỗ :-j có biết cái gì đâu :m146: sướng ko biết sướng. Đúng là mấy thằng muôn đời chưa được phá trinh nên thèm khát :m146:

Thấy mổi người có ý kiến riêng.
Mình thấy ko nên quan trong cái đó quá(nhg ko vì thế mà con gái tự do luôn nha).Khi nhỏ đầu óc chúng ta chưa có suy nghỉ nhìu nên lầm dc lạc loi.Tình yêu lúc đầu củng từ rung động con tim mà ra nên nó làm cho nhìu bạn gái ko kiểm soát dc vì yêu hết mình.(Như thế đâu có gì xấu)Các bạn thich ng yêu mình yêu bẳng cái đầu ko?.
Ng ta đả nói thật với mình là ng ta tôn trọng,yêu mình nhìu.Ai mà khăng khăng cái đó thì tôi nghỉ ko phải tình yêu đâu.
Ông bà xưa có câu "Thương nhau củ ấu cũng tròn, Ghét nhau quả bồ hòn củng méo"=> ai thực hiện dc cái này mới là tình yêu thực sự

:binhsua160: topic hót vãi

:-j phá chán rồi nhé :-j. Tầm này ngủ với gái còn trinh khác gì nằm với khúc gỗ :-j có biết cái gì đâu :m146: sướng ko biết sướng. Đúng là mấy thằng muôn đời chưa được phá trinh nên thèm khát :m146:

hic hic nhưng mà đau lắm ý nhá , mân mê còn chán , vớ phải e nào mà bít rồi hơi khổ đấy vào trận mới biết đc ai SUNG SỨC nhá , dùng sâm a ly pát hay thuốc Róc két chưa chắc đã lại đc đâu ha ha

Vote cho cái ý kiến ni. Mấy trang căm mần được cái ý kiên ni duyệt được. hehe :binhsua164:

1 trong tim bạn yêu ai nhìu hơn thì chọn ng đó
2 không phang ai ả.Vì mình chỉ muốn phang khi thật có tình cảm thui.chứ ko củng như phang với mất khúc gổ ko có gì thú vị
3 sống 23 năm rùi ko có cái đó vẩn sống dc đó thui.Đâu nhất thiêt quan trọng nó quá

hic hic nhưng mà đau lắm ý nhá , mân mê còn chán , vớ phải e nào mà bít rồi hơi khổ đấy vào trận mới biết đc ai SUNG SỨC nhá , dùng sâm a ly pát hay thuốc Róc két chưa chắc đã lại đc đâu ha ha
lão này đc cái nói đúng chưa đụng thôi đụng rồi thì bít. 1 ngày 12h coi chừng hầu ko nổi mua mấy kg sâm cao ly về tẩm bổ xong là xuống hồm nằm luôn =))

lão này đc cái nói đúng chưa đụng thôi đụng rồi thì bít. 1 ngày 12h coi chừng hầu ko nổi mua mấy kg sâm cao ly về tẩm bổ xong là xuống hồm nằm luôn =))

bác gome có vợ chưa?

yêu là yêu thôi.
Còn mọi thứ ko quan trọng. Đọc topic lại thấy buồn , mong người yêu cũ mình sau này ko gặp phải cái thằng như trong bức thư ấy :)

tự hỏi con gái có cái màng sinh lý. Vậy sao con trai ko có ngay ở hậu môn nhỉ :binhsua146:

:binhsua163: phải nói là nếu nói ko để ý cái quỷ đó thì vẫn thấy ưng ức khi biết vợ mình như vậy... ko thể giải thích.... @@!

ức đi , nếu đã là vợ mà cứ ức thì chính mình hại mình đấy :D

những người đã từng bóc tem thì cảm thấy có lỗi và đồng tình. Những người chưa bóc tem bao giờ thì sẽ ko chấp nhận.
Đó là điều hiển nhiên :))

những người đã từng bóc tem thì cảm thấy có lỗi và đồng tình. Những người chưa bóc tem bao giờ thì sẽ ko chấp nhận.
Đó là điều hiển nhiên :))
bác đừng nói thế.Em chưa bóc đây.Nhìn xả hội gặp nhìu thì mình hỉu thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week