Event nhỏ nhỏ dành cho box captcha

Status
Not open for further replies.
khà khà... tui mà có được 2 tỷ tui đem gửi ngân hàng chứ mang ra giao dịch chi... :))
Uh mình chỉ trêu bạn thôi chứ không có 2 tỷ nào đâu. Nhắc cho bạn nhớ nha
Thực ra trong box captcha bạn hay được gọi là Đần hay , đấy là các biệt danh mà mọi người yêu quý đặt cho
Chính vì ghen tỵ với tên của bạn mà nhiều người rất là ghét bạn đó. Cần mình kể tên ra không

Uh mình chỉ trêu bạn thôi chứ không có 2 tỷ nào đâu. Nhắc cho bạn nhớ nha
Thực ra trong box captcha bạn hay được gọi là Đần hay , đấy là các biệt danh mà mọi người yêu quý đặt cho
Chính vì ghen tỵ với tên của bạn mà nhiều người rất là ghét bạn đó. Cần mình kể tên ra không

ặc... vậy àh... mình làm gì mà đến nông nỗi đó nhỉ... bạn kể mình nghe với nào

ặc... vậy àh... mình làm gì mà đến nông nỗi đó nhỉ... bạn kể mình nghe với nào

uh hanhyes nói ko sai đó bạn, ''đần'' với ''bò'' mọi người ai ở đây cũng kêu bạn vậy hết,với lại bạn xấu tính kinh lắm,nhỏ nhen ,tính i chang con gái,haizzzzzz

uh hanhyes nói ko sai đó bạn, ''đần'' với ''bò'' mọi người ai ở đây cũng kêu bạn vậy hết,với lại bạn xấu tính kinh lắm,nhỏ nhen ,tính i chang con gái,haizzzzzz

ặc... ghê vậy sao... mình làm gì mà ra nông nỗi vậy nhỉ :(

Có thể là Hiệp sĩ bia. Hoặc hiệp sĩ Bi A
ko quen bạn . cũng chả biết lý do vì sao đặt nick là 1314 . nhưng Mình chắc rằng bây giờ đó là con số bạn yêu thích nhất ( nhờ nó lấy lại mail mà ) . Hy vọng ăn dc giải khuyến khích :)

Last edited by a moderator:
Chúc mừng bạn, dù sao tai qua nạn khỏi và được tiếp tục sống là một điều hạnh phúc rồi.
Những chuyện còn lại thì chuyện tốt hãy nhớ lại còn chuyện xấu quên lun đi :D

1314 => ngày tình nhân xui xẽo =)) 13 ngày xui xẽo 14/2 ngày tình nhân '' chắc hôm đó chia tay người yêu ) nếu đoán sai thì bỏ qua nhé :binhsua03:

1314............... nhất sinh nhất tử ? :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Cũng may là giờ đã hồi phục, đúng là "hiệp sĩ".
13 là Thứ 6, ngày 13 và ngày tiếp theo là ngày 14 =))
Đoán họa may đúng chăng :))

13 là ngày sinh của bác và 14 là ngày sinh của 1 người rất đặc biệt đối vs bác hoặc ngược lại.Dù đúng hay sai thì cũng chúc bác sớm hồi phục 100% như trước kia.Biết đâu bác lại nhớ cả kiếp trc thì sao hehe. Simle :)

Chào mừng bạn trở lại với 4rum. Hi vọng bạn sớm bình phục hoàn toàn, và tiếp tục, vì cuộc sống luôn đẹp ^^

Chúc chủ thớt mau lành hết bệnh để nhớ dc 100% ký ức của mình, ko thì hồi phục 90% chuyện đẹp, quên luôn 10% chuyện buồn, chuyện xấu đã làm ha (như nợ mình 100LR chưa chịu trả ;))).

13-14 sinh ngày 13 tháng 1 năm 94 à =)

13 số nhà cậu, 14 số nhà dợ hay honey của cậu,kaka

Hôm bữa nghe emhiepsi bảo hiepsi bị tai nạn lên ĐL, thì ra cũng có ngày comeback, chúc mừng nhé!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week