[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
mình là mình đếm số lượng acc trúng dựa trên lời anh em thì chắc hơn 150 rồi đó, mà toàn việt, chưa kể tây ta tàu bắc cực, dự là ông ggs be xạo, ổng loto cả 1500acc thì đúng hơn
ggs có hơn 1 nửa nhân công là VN đó bạn,người nước ngoài rất ít ,bạn có thể xem thông tin trên các trang web tracker, và ko có chuyện 1500 acc đâu , vì trước đây nhân công ggs chỉ có khoảng 500 , bây h có lẽ nó nâng cấp server mở rộng kinh doanh sau 1 năm thành lập nên nó cho reg thêm acc + tình trạng overload giảm đi

ggs có hơn 1 nửa nhân công là VN đó bạn,người nước ngoài rất ít ,bạn có thể xem thông tin trên các trang web tracker, và ko có chuyện 1500 acc đâu , vì trước đây nhân công ggs chỉ có khoảng 500 , bây h có lẽ nó nâng cấp server mở rộng kinh doanh sau 1 năm thành lập nên nó cho reg thêm acc + tình trạng overload giảm đi
lunalight ơi bạn có kinh nghiệm gì trong việc giữ level không vậy, lúc chưa lên ruby mình gõ như thế và sao khi lên mình cũng gõ vậy mà sao cứ lên rồi xuống rồi lên muốn chóng mặt, bạn đã lên đến diamond vậy chắc bạn biết làm sao để giữ được ruby.:D

lunalight ơi bạn có kinh nghiệm gì trong việc giữ level không vậy, lúc chưa lên ruby mình gõ như thế và sao khi lên mình cũng gõ vậy mà sao cứ lên rồi xuống rồi lên muốn chóng mặt, bạn đã lên đến diamond vậy chắc bạn biết làm sao để giữ được ruby.:D
việc lên level trong goget giống như tranh giành thứ hạng vậy đó, người này lên nghĩa là có 1 đứa ruby bị hạ cấp ,bạn chỉ cần gõ tỉ lệ chính xác cao và gõ nhiều hơn những đứa ruby khác thì bạn sẽ có cơ hội giành lấy ruby thôi,còn khi lên diamond thì sẽ giữ được rất lâu đó, ko ai giành đâu ,vì acc diamond của mình bỏ gần 1 tháng ko làm vẫn là diamond, ko bị hạ cấp

việc lên level trong goget giống như tranh giành thứ hạng vậy đó, người này lên nghĩa là có 1 đứa ruby bị hạ cấp ,bạn chỉ cần gõ tỉ lệ chính xác cao và gõ nhiều hơn những đứa ruby khác thì bạn sẽ có cơ hội giành lấy ruby thôi,còn khi lên diamond thì sẽ giữ được rất lâu đó, ko ai giành đâu ,vì acc diamond của mình bỏ gần 1 tháng ko làm vẫn là diamond, ko bị hạ cấp
hix code ggs h khó nhìn vậy lên được diamond đâu phải là chuyện dễ hả cậu

Ối zào... OverLoad rồi. =.="

mấy thím hôm qua còn khen n ó mà ta....thằng admin này bị điên rùi.

hix code ggs h khó nhìn vậy lên được diamond đâu phải là chuyện dễ hả cậu
khó nhìn? tính cho đến hiện tại trong tất cả các dự án thì goget là code dễ nhìn dễ gõ nhất rồi đó cậu à ,mình nghĩ chỉ cần chăm chỉ siêng năng + gõ chính xác 1 chút+thêm kiên nhẫn là lên thôi

phải chi có 1 acc night diamond thì sướng biết mấy :D . Cố gắng 15 ngày nữa 30k coi nó lên gì :D
30k đầu tỉ lệ lên ruby khá cao , nhưng muốn lên diamond thì cần 1 thời gian giữ ruby lâu dài mới được, ít nhất cũng trên nửa tháng và số lượng code đã gõ phải đủ nhiều

mấy pro cho mình hỏi tí , mình nghe đâu đó từ gold -> ruby thì ngày phải gõ tối thiểu 5k code, nhưng 5k code liên tục trong vòng vài giờ đồng hồ hay là trong ngày đủ 5k code là được nhỉ ==!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week