[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
30k gì pro ???? Mình đang hỏi là 1 ngày làm 5k code liên tục hay là làm lúc nào trong ngày cũng được, chứ còn 30k lên ruby ai chả biết ==!

Mỗi lần làm bạn hãy làm ít nhất 1 tiếng để ko bị tính lỗi thoát ra thoát vô nhiều lần

việc lên level trong goget giống như tranh giành thứ hạng vậy đó, người này lên nghĩa là có 1 đứa ruby bị hạ cấp ,bạn chỉ cần gõ tỉ lệ chính xác cao và gõ nhiều hơn những đứa ruby khác thì bạn sẽ có cơ hội giành lấy ruby thôi,còn khi lên diamond thì sẽ giữ được rất lâu đó, ko ai giành đâu ,vì acc diamond của mình bỏ gần 1 tháng ko làm vẫn là diamond, ko bị hạ cấp
Bạn gõ bao nhiêu captcha để đạt được Diamond vậy? phải gõ thường xuyên mới ko tụt level ah, trung bình 1 ngày bạn gõ bao nhiêu captcha ở nick đó để giữ level đó? Và ở mức Diamond rate là bao nhiêu vậy bạn, mình ko thấy ghi giá cấp đó trên web của gogetsome. Mà nick bạn đạt được Diamond là nick Day hay nick Night vậy bạn? Mình cám ơn !

lv bạc đây :p 380k rồi nhé :D

mình chưa thấy ai gõ phân biệt hoa thường mà qua mức 60k là bạc hết, thông thường là GOLD.

Còn Ruby trở lên thì chắc ai cũng bị, lâu lâu sẽ bị tụt Gold đánh khoảng 3,4 tiếng sẽ quay lại Ruby thôi, chưa bao giờ mình rớt Silver cả.

mình chưa thấy ai gõ phân biệt hoa thường mà qua mức 60k là bạc hết, thông thường là GOLD.

Còn Ruby trở lên thì chắc ai cũng bị, lâu lâu sẽ bị tụt Gold đánh khoảng 3,4 tiếng sẽ quay lại Ruby thôi, chưa bao giờ mình rớt Silver cả.
mình lên gold xuống bạc rất thất thường :D, ngủ dậy gõ nhanh thì lên gold, gõ 2 tiếng mỏi tay thì xuống bạc :p

^ sao không làm cái acc khác hở bác gõ thế sao lên ruby được :p

Bạn gõ bao nhiêu captcha để đạt được Diamond vậy? phải gõ thường xuyên mới ko tụt level ah, trung bình 1 ngày bạn gõ bao nhiêu captcha ở nick đó để giữ level đó? Và ở mức Diamond rate là bao nhiêu vậy bạn, mình ko thấy ghi giá cấp đó trên web của gogetsome. Mà nick bạn đạt được Diamond là nick Day hay nick Night vậy bạn? Mình cám ơn !
mình gõ khoảng 400k ,gõ thường xuyên trung bình 4~5k/ngày ,Diamond rate 1$ ,acc đó là acc night

^ sao không làm cái acc khác hở bác gõ thế sao lên ruby được :p
1 ngày mình gõ 10k thôi nên gõ chả phân biệt hoa thường gì :p
gõ vậy cho nó nhanh :D, nhưng sao mấy bác kia ko phân biệt mà vẫn cứ lv gold thế, có bác còn bảo không phan biệt mà lên được 0.70 :mad:

1 ngày mình gõ 10k thôi nên gõ chả phân biệt hoa thường gì :p
gõ vậy cho nó nhanh :D, nhưng sao mấy bác kia ko phân biệt mà vẫn cứ lv gold thế, có bác còn bảo không phan biệt mà lên được 0.70 :mad:
Cậu gõ không phân biệt là nó đã ko lên lv rồi + sai nhiều thì xuống lv thôi

Cậu gõ không phân biệt là nó đã ko lên lv rồi + sai nhiều thì xuống lv thôi
cứ gõ nhanh là lên, gõ chậm là xuống chứ không sai, goget mà sai thì gõ làm gì, có sai thì cũng rất ít.

Nghe trong gió có tiếng của e.... gõ 1 ngày 3007 lên gold bỏ 3 ngày vẫn chưa xuống dây

Tiện thể mấy bro-sis cho hỏi.. GGS thanh toán vào ngày nào vậy.. yêu cầu thanh toán mà nó ghi confirmed nguyên ngày hôm qua tới hôm nay cũng zị luôn :(.

t thấy từ gold xuống silver còn khó hơn từ silver lên gold @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week