[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
buồn wá ,4 đêm nay đêm nào cũng thất thu nghiêm trọng vì load chậm, mình là ruby còn thấy khổ sở,chắc là mấy bạn gold còn khổ hơn mình nhiều vì còn phải vật lộn với overload nữa :(
Mình vừa treo auto click vừa xem Thần Điêu Đại Hiệp 95... xem 3 tập mà vẫn overload :(

Vâng hôm nay Gogetsome đã chính thức đi vào huyền thoại với danh hiệu " Thiên Hạ Đệ Nhất Captcha " với tốc độ load thuộc vào loại hàng khủng 30 phút ........... 1 Code :confused:

Nào hãy cùng đến với Gogetsome để trải nghiệm cảm giác tuyệt vời này ! 1 cảm giác mà dân Captcha ngày nào cũng mong ước đó là " Gõ Captcha mà không hề mỏi tay " lại còn được thỏa sức check mail , đọc báo , xem phim , Jav + Quay tay mà không sợ Time Out:eek:

Đã paid. Load khá chậm. 1 tiếng mới đc 500 code, code ngắn nhiều, bonus cao :oops: Tình hình là đang vừa cạp GGS 1 tab, pix 1 tab

Vâng hôm nay Gogetsome đã chính thức đi vào huyền thoại với danh hiệu " Thiên Hạ Đệ Nhất Captcha " với tốc độ load thuộc vào loại hàng khủng 30 phút ........... 1 Code :confused:

Nào hãy cùng đến với Gogetsome để trải nghiệm cảm giác tuyệt vời này ! 1 cảm giác mà dân Captcha ngày nào cũng mong ước đó là " Gõ Captcha mà không hề mỏi tay " lại còn được thỏa sức check mail , đọc báo , xem phim , Jav + Quay tay mà không sợ Time Out:eek:

Bác có phong phạm PR như em rồi đó :D Cố lên !!! vì sự nghiệp truyền bá GGS đến toàn thể mọi người !!! Quyết không ngại khó, ngại khổ !!! :)

tình hình Goget ko có code cũng ko phải mới mẻ gì ,trước đây cũng đã xảy ra vài lần, nhưng cũng mấy tháng rồi đến giờ mới bị trở lại, có lẽ goget hết code cho nhân viên gõ rồi, đợi nó cập nhật gói code mới về server thì mình lại có việc làm thôi ,bây giờ chỉ có 2 cách là chờ đợi hoặc làm tạm dự án khác .

Đúng là chuyện GGS load siêu chậm kiểu này cũng bth thôi mà, đợt trước cũng đã 1 lần rồi, nhưng thường không kéo dài đâu, nhiều lắm là chậm 1 tuần thôi, sau đó lại load vù vù. Làm mmo các bạn nên linh động 1 chút đi chứ, phải sơ cua từ 2 dự án có thể làm trở lên, trong đó có 1 dự án chính. Cái nghề captcha này nó cũng cà giựt lắm, thay đổi thất thường. Cũng như mình, giờ GGS load chậm thì mình mở 1 tab GGS, 1 tab kolo (2 acc thôi) hoặc 1 tab Pix (20ID thôi), thế là lại gõ vù vù như thường :D Nói chung cái nào mình cũng gõ đc thì chả lo chết đói, keke

Tình hình là có khả năng xảy ra là captcha của ggs quá dễ nên xãy ra auto captcha. Và hiện tại đã ko còn captcha để work

Tình hình là có khả năng xảy ra là captcha của ggs quá dễ nên xãy ra auto captcha. Và hiện tại đã ko còn captcha để work
auto capt của ggs lúc ngắn là có nha bạn, nên nó mới đổ capt dài vô + bouns + load tốt + ko overload nhưng nhiều bạn đã gửi tn cho nó để phản hổi cái việc đó chắc là nó cho lại capt ngắn + overload + load chậm -> có soft capt .
p/s : nhiều bạn chỉ thấy trc mắt -> hại về sau đó mà:D

Đã gõ được hơn 30k code mà chưa thấy lên RUBY chán quá , gõ cẩn thận thế mà ....

Đã gõ được hơn 30k code mà chưa thấy lên RUBY chán quá , gõ cẩn thận thế mà ....
thực ra lên ruby rất đơn giản ,gõ đều+chính xác 4~5k/ngày ,liên tục ko ngắt trong 1 tuần thì có 85% cơ hội lên(theo kinh nghiệm lên xuống ruby hơn vài chục lần của mình trong nửa năm wa).Nhưng với tình hình load hiện nay thì phải ráng chờ thời thôi

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week