Matrix Gửi các bạn có hơn 1 tài khoản Zeekrewards

Status
Not open for further replies.
Hix, em mới bị ban 4acc ngày hôm qua. Ko hiểu sao, cẩn thẩn cở nào củng bị ra đảo. Các cheater cẩn thận, sớm muộn gì củng tới lượt các cheater.

Hix, em mới bị ban 4acc ngày hôm qua. Ko hiểu sao, cẩn thẩn cở nào củng bị ra đảo. Các cheater cẩn thận, sớm muộn gì củng tới lượt các cheater.

èo là cheater rồi các bác ấy đâu có sợ banned acc đâu mà cẩn với chả thận bạn :D. 1 Rừng acc ban vài cái thì nghĩa lý gì đâu :| Chỉ tội các bác chơi 1 acc bị ban oan uổng thôi :(

Có 1 ngày đẹp trời Zeek tuyên bố trùng IP thì band never lift
Thì
Dân Việt Nam sẽ ra đi hàng loạt

IP là động, ông nào cũng vài acc reset modem hoài. Cùng mạng thể nào chả dính vào IP của ông khác
Cheat thì toàn dùng IP của Mỹ Đức Baned Ip VN thì có liên quan gì ;))

dân việt nam bao nhiêu triệu nhỉ. và chơi zeek bao người. 2 tháng post quảng cáo thêu cho nó.nó cho có 150$ bẳng 6 ly cà fe bên US .việt nam thấy số tiền lớn vì x20.000 :)) với nó chẳng là bao cả.ăn được bao nhiêu thì ăn hốt bao nhiêu thì hốt.cheat bao nhiêu thì cheat. nó die thì hối tiếc

cái gì thế cái gì thế ,sắp bị banned à,thôi rút sạch tiền từ 1000 acc thôi :binhsua123:

Bạn mình cheat cẩn thận lắm mà mới bị ban 20 acc nhé, ko tự ref nhé :binhsua123: Cứ liệu hồn :binhsua123:

Bạn mình cheat cẩn thận lắm mà mới bị ban 20 acc nhé, ko tự ref nhé :binhsua123: Cứ liệu hồn :binhsua123:

cheat cẩn thận là sao vậy em . Nói ra xem mức độ thế nào nè :binhsua123:

cheat cheat cheat . mình cũng cheat :))

2 acc k ref cho nhau có bị sao không pro lê phồng tôm :m021:

Trường hợp vừa kể trên là ko ref cho nhau nè bạn :binhsua123: Ai đang cheat thì cứ xác định 50-50 :binhsua123:

ối dời ơi ban hết 10 ac của tôi rồi :binhsua119:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week