Matrix HÃY bảo vệ Zeekrewards cho người Việt Nam

Status
Not open for further replies.
TÌnh hình thế này, thì cty sẽ không cho mem Vn reg free nữa rồi, lol.

xem fag nó ko cấm nhiều acc trùng IP mà miễn là ko ref lẫn nhau. mỗi thành viên trong gia đình 1 acc áh

Nói không phải vơ đũa cả nắm nhưng mà dân việt nam mình thằng nào cũng chỉ nghĩ đến lợi ích riêng của mình , mạnh ai nấy sống , vì thế VN có bao h tiến bộ hơn bọn nước khác đâu ... Haizzz . NHìn nước người ta thấy phát thèm :(

Nói không phải vơ đũa cả nắm nhưng mà dân việt nam mình thằng nào cũng chỉ nghĩ đến lợi ích riêng của mình , mạnh ai nấy sống , vì thế VN có bao h tiến bộ hơn bọn nước khác đâu ... Haizzz . NHìn nước người ta thấy phát thèm :(

hehe, ý bạn là nước ngta là nước nào ấy nhỉ, làm j có ai mà ko nghĩ đến lợi ích riêng của mình đâu nào

Bác Eric Nguyễn cho Em hỏi. về việc pay tiền từ Zeek về. Thì pay vào lúc nào là tiền về lẹ nhất vậy :D:D:D thời điểm nào trong tuần ý ạ :D

Bác Eric Nguyễn cho Em hỏi. về việc pay tiền từ Zeek về. Thì pay vào lúc nào là tiền về lẹ nhất vậy :D:D:D thời điểm nào trong tuần ý ạ :D
Nên pay vào tối Chủ nhật

hôm nay có vẻ như vào zeek khó khăn nhỉ, từ sáng giờ cứ ko vô được!!! hy vọng vn ko xuất hiện trong ds cấm... đang cày free 15 này được chuyển lên vip!!!!

nó có lịch pay khi cashout mà, thường thì phải đợi khoảng 10 ngày đến 20 ngày, hok nhanh hơn đc đâu. mà giờ zeek vào đc rồi nhé

voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Trường hợp xấu nhất nó mà cấm thì mong những acc chơi đẹp vẫn đc tồn tại, chỉ cấm reg thôi. Chứ đi hết cả là ....buồn:binhsua10:

Pay tối chủ nhật thì sáng thứ 2 nhận được tiền à bác. E xin lỗi đã hỏi ngu :D cảm ơn bác support em :D
Em request thì sau 2 tuần nó sẽ pay. Thông thường ai request trước sẽ được trả trước.

vậy thì sáng tinh mơ thứ 2 phải request để dc trả đầu tiên quáaaaaaaaaaaaaaaaaa

vậy thì sáng tinh mơ thứ 2 phải request để dc trả đầu tiên quáaaaaaaaaaaaaaaaaa

Zeek pay theo username, không theo thời gian rút, số 123, sau đến a b c. Các bạn cứ an tâm mà tham gia, chừng nào chính phủ Mỹ ngừng quan hệ thương mại với Việt Nam, Zeek mới cấm chúng ta, mô hình hoạt động của Zeek không cho phép cấm hay giới hạn thành viên hay bất cứ quốc gia nào hết, trừ khi phạm TOS :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week