Matrix HÃY bảo vệ Zeekrewards cho người Việt Nam

Status
Not open for further replies.
Nhưng hiện nay các pro nup bóng mấy site đó với newbie hết chỉ share cho anh em thân thiết mà thôi. Lý do: tranh những thằng ăn cháo mà đá bát. Thích ngồi mát mà ăn bát vàng,...

:m014: Chuyện bí mật của Group mà sao mi nói ra chi thế phồng tôm

up vì 1 tương lai tươi sáng :binhsua02:

Cheat vẫn là cheat, đâm vẫn là đâm, thấy topic này nó... :-s

Nói chung các bác chơi sạch cũng vì quyền lợi bản thân mình trước thôi. Mất $ chung thì có ai vui đâu :binhsua06:

Chúng nó cheat nó được nhiều $ ,Ai đời nó bỏ .Bi giờ Zeek có sập ngay chúng nó vẫn không sao .
Chỉ những người chơi chân chính như anh em mình mất miếng cơm thôi .Nuôi mãi mới được ít VIP..

Đến bjo mới trùng quan điểm với bro nè! Về vấn đề này thì chủ thớt nguy hiểm vãi. Tự nhận là người vn đầu tiên chơi zeek mà ko hiểu dc bản chất của zeek. Chừng nào còn mem us thì vn ko bao giờ bị ban. Nó muốn hạn chế cheat thay cái rule là xong đâu phải ban nc nào.

@lehongphongvt: Bạn này lại càng nguy hiểm. Nếu bạn có thiên phú chắc ko chê ngửi $ đâu nhỉ. Vì mem vn hay vì tốc độ làm chục nghìn usd của mình quá chậm? Có thể bạn là 1 mem mmo thánh thiện chăng?

Ko ai tự nhận mình là bro hãy khiêm tốn để học hỏi.

Bạn nói tôi không hiểu được cái gì?
Ai pay trước ẽ được trả trước vì nó xếp thứ tự chứ sao không?
Tôi đâu tự hào là người đầu tiên chới Z nhưng sự thật là thế.
Về việc cấm vận của MỸ với các thành viên cheat đảm bảo sớm muộn cũng sẽ xảy ra.
Bạn đâu cóp thể ngồi nói tay đôi với admin của nó được mà bạn biết.
Cầu mong mọi sự bình an thôi! Tất nhioeen là phải học tập nhiều chứ đâu dám tỏ ra pro!

Mới đc up vip ~150vip, hí hí, vote topic, hi vọng zeek tồn tại càng lâu càng tốt
Theo dự đoán của các "Tiên Tri" thì chừng nào không có người đi mua sắm nữa thì Zeek Farewell all!

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

Máy nước trong blacklist toàn là mấy nước có xung đột chính trị với chính quyền Mỹ ,Dù sao thì cũng không nên cheat .

"Cho dù với lí do gì đi chăng nữa" Tôi đã nói rồi mà. Thanks!

mình cũng không vào được zeek..hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week