Matrix HÃY bảo vệ Zeekrewards cho người Việt Nam

Status
Not open for further replies.
Zeek pay theo username, không theo thời gian rút, số 123, sau đến a b c. Các bạn cứ an tâm mà tham gia, chừng nào chính phủ Mỹ ngừng quan hệ thương mại với Việt Nam, Zeek mới cấm chúng ta, mô hình hoạt động của Zeek không cho phép cấm hay giới hạn thành viên hay bất cứ quốc gia nào hết, trừ khi phạm TOS :)

+1 nè Zeek pay theo thứ tự ABC nhé :m131:

hahhha cho chừa cái thói ăn vặt
một sự thật là dân MMO vn đi đến đâu cũng bị ghét nhiều
hi vọng dần dần các newbie về sau sẽ học được thói quen tốt chứ ko phải thói ăn vặt
trước đây paypal cấm VN là một ví dụ,ăn vặt của nó ít nhưng thiệt hại nhiều và từ khi nó open cho dân Vn thì cái được là rất nhiều
Đúng ra trước khi đăng kí bất kì site nào thì phải đọc kĩ điều kiện điều khoản đã nhưng dân Vn ta thì cứ đăng kí rồi kiếm $ đã để rồi....

Bây giờ quay đầu vẩn còn kịp đừng để sự việc đã rùi hối hận cũng đã muộn !

cái này là do chính phủ Mĩ cấm vận các quan hệ làm ăn của các doanh nghiệp Mĩ với một số nước nên zeek banned các thành viên từ các nước đó và refund tiền cho họ, đâu phải là do zeek muốn chơi vậy đâu

hahhha cho chừa cái thói ăn vặt
một sự thật là dân MMO vn đi đến đâu cũng bị ghét nhiều
hi vọng dần dần các newbie về sau sẽ học được thói quen tốt chứ ko phải thói ăn vặt
trước đây paypal cấm VN là một ví dụ,ăn vặt của nó ít nhưng thiệt hại nhiều và từ khi nó open cho dân Vn thì cái được là rất nhiều
Đúng ra trước khi đăng kí bất kì site nào thì phải đọc kĩ điều kiện điều khoản đã nhưng dân Vn ta thì cứ đăng kí rồi kiếm $ đã để rồi....
Nói bằng thừa! mới chú mới vào mmo ai cùng thế! Thấy kiếm dc vài $, vài chục $$ là hi ha hí hửng tìm các cheat để kiếm nhiều hơn. Lun lun chơi theo theo chủ nghĩa cá nhân. Ăn được thì ăn không ăn được thì đạp đổ. Nhiều lúc nản lắm...! Còn rất là nhiều trang invest ngon ăn khác nữa... Nhưng hiện nay các pro nup bóng mấy site đó với newbie hết chỉ share cho anh em thân thiết mà thôi. Lý do: tranh những thằng ăn cháo mà đá bát. Thích ngồi mát mà ăn bát vàng,...
Haiz! Nói xong rồi đã thật :m021:
Chú nào thấy ức chế cứ tự nhiên mà chọi gạch.

Zeek pay theo username, không theo thời gian rút, số 123, sau đến a b c. Các bạn cứ an tâm mà tham gia, chừng nào chính phủ Mỹ ngừng quan hệ thương mại với Việt Nam, Zeek mới cấm chúng ta, mô hình hoạt động của Zeek không cho phép cấm hay giới hạn thành viên hay bất cứ quốc gia nào hết, trừ khi phạm TOS :)
Đến bjo mới trùng quan điểm với bro nè! Về vấn đề này thì chủ thớt nguy hiểm vãi. Tự nhận là người vn đầu tiên chơi zeek mà ko hiểu dc bản chất của zeek. Chừng nào còn mem us thì vn ko bao giờ bị ban. Nó muốn hạn chế cheat thay cái rule là xong đâu phải ban nc nào.

@lehongphongvt: Bạn này lại càng nguy hiểm. Nếu bạn có thiên phú chắc ko chê ngửi $ đâu nhỉ. Vì mem vn hay vì tốc độ làm chục nghìn usd của mình quá chậm? Có thể bạn là 1 mem mmo thánh thiện chăng?

Ko ai tự nhận mình là bro hãy khiêm tốn để học hỏi.

Cẩn thận vẫn là tốt !!! Không biết như thế nào nhưng ngu chết khôn ăn thôi !!!

ủa bắc triều tiên có internet à ???
nó bị bế quan tỏa cảng cô lập mà

Máy nước trong blacklist toàn là mấy nước có xung đột chính trị với chính quyền Mỹ ,Dù sao thì cũng không nên cheat .

ủng hộ 2 tay . anh em chơi đẹp tẩy chay chet chí đâm chọt . khong nhưng với Zeek mà cho toàn thể MMO nói chung nhé

đÊ duy trì zeekrewards chúng ta phải sắm visa để jion vào zeekler thôi ..! Mỗi tháng mua 25bid thôi ..! :">

là sao bạn ???????? .

đÊ duy trì zeekrewards chúng ta phải sắm visa để jion vào zeekler thôi ..! Mỗi tháng mua 25bid thôi ..! :">

Làm thêm 2 cái thẻ khác hở!!!:binhsua12:

mới nuôi đc 1 tuần free chưa tìm hiểu kĩ, chưa biết cheat thế nào.

Đến bjo mới trùng quan điểm với bro nè! Về vấn đề này thì chủ thớt nguy hiểm vãi. Tự nhận là người vn đầu tiên chơi zeek mà ko hiểu dc bản chất của zeek. Chừng nào còn mem us thì vn ko bao giờ bị ban. Nó muốn hạn chế cheat thay cái rule là xong đâu phải ban nc nào.

@lehongphongvt: Bạn này lại càng nguy hiểm. Nếu bạn có thiên phú chắc ko chê ngửi $ đâu nhỉ. Vì mem vn hay vì tốc độ làm chục nghìn usd của mình quá chậm? Có thể bạn là 1 mem mmo thánh thiện chăng?

Ko ai tự nhận mình là bro hãy khiêm tốn để học hỏi.
Rất xui cho bạn là mình chiến khá trung thức :m021: Mình chỉ lách luật chứ ko chơi cheat nhé :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week